เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 03:13:06
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  อึ้ง! เวียดนามประกาศขายสาวเป็นเมีย เหมือนสินค้า
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน อึ้ง! เวียดนามประกาศขายสาวเป็นเมีย เหมือนสินค้า  (อ่าน 3562 ครั้ง)
Addmobile
สวัสดีครับ
ระดับ :ป.โท

จริงจังจริงแต่จริงใจ

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 12:32:07 »

ปะได้เวลายกพลไปเวียดนามแล้ว ยิงฟันยิ้ม
blue dragon
มัธยม
**

..แดดสุดท้าย..

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 13:19:45 »

ที่ไทยน่่าจะมีบ้างนะ เอาราคานี้แหละ
 ยิ้มกว้างๆ

กั๋นว่าจะมัด บ่ต้องมัดด้วยป๋อ กำปากกำคอ มัดกั๋นก็ได้
https://www.facebook.com/skyline.blue.9
>_อนัตตา_<

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 13:40:37 »

ไปโตยคนเจ้า ไค๋อยากได้เหมือนกันอ่ะ  อายจัง อายจัง อายจัง
Addmobile
สวัสดีครับ

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 13:52:54 »

ไปโตยคนเจ้า ไค๋อยากได้เหมือนกันอ่ะ  อายจัง อายจัง อายจัง
ฮ้าาา!คุณอนัตตาที่นี่มีแต่ผู้หญิงหนาที่ลงประกาศอะหรือว่าาาาาาาา ตกใจ ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 กันยายน 2012, 13:56:51 โดย Addmobile » IP : บันทึกการเข้า
>_อนัตตา_<

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 13:59:39 »

ไปโตยคนเจ้า ไค๋อยากได้เหมือนกันอ่ะ  อายจัง อายจัง อายจัง
ฮ้าาา!คุณอนัตตาที่นี่มีแต่ ผู้หญิงหนาที่ลงประกาศ อะหรือว่าาาาาาาา ตกใจ ตกใจ

ป่าววววววค่ะ รู้น้าาาาาคิดไรอยู่ กิ้วๆๆๆๆ อยากไปลงประกาศม๊างงงงงน่ะค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
Addmobile
สวัสดีครับ

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 14:54:01 »

ไปโตยคนเจ้า ไค๋อยากได้เหมือนกันอ่ะ  อายจัง อายจัง อายจัง
ฮ้าาา!คุณอนัตตาที่นี่มีแต่ ผู้หญิงหนาที่ลงประกาศ อะหรือว่าาาาาาาา ตกใจ ตกใจ

ป่าววววววค่ะ รู้น้าาาาาคิดไรอยู่ กิ้วๆๆๆๆ อยากไปลงประกาศม๊างงงงงน่ะค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
บ๋ต้องไปถึงเวียดนามก็ได้ครับอย่างคุณอนัตตาลงประกาศที่ชรฟกนี้ก่อ
ตรึมละก้าครับ555 ยิงฟันยิ้ม
กระเจียว
มัธยม
**

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 16:41:08 »

เข้ามาดูเอากำลังใจ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 19:02:34 »

เอาหมาไปแลกได้ก่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
>_อนัตตา_<

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 19:54:39 »

บ๋ต้องไปถึงเวียดนามก็ได้ครับอย่างคุณอนัตตาลงประกาศที่ชรฟกนี้ก่อ

อ่ะหยั๋งเจ้า ตรึมนี้ คนฮักเมาก้า ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

เข้ามาดูเอากำลังใจ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไค๋ได้กับเปิ้นอ่ะน้อ กิ้วๆๆๆๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ

เอาหมาไปแลกได้ก่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ลุง chate ใจร้าย  ร้องไห้
กระเจียว
มัธยม
**

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 12:19:05 »

อ่ะหยั๋งเจ้า ตรึมนี้ คนฮักเมาก้า ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ไค๋ได้กับเปิ้นอ่ะน้อ กิ้วๆๆๆๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ
มันเป็นสีสันแห่งชีวิตครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ลุง chate ใจร้าย  ร้องไห้
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 13:23:18 »

ไม่มีผู้ชายบ้างหรอ  อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
ttyy
ระดับ ป.ตรี

ซ่อม/ซื้อ/ขาย มือถือทุกรุ่น

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 16:30:22 »

ถ้ามีโอกาสไปโฮจิมินห์ ให้ไปที่ตลาดเบนถาน เดินไปด้านหลังตลาด(ด้านหน้าคือด้านที่มีอนุเสาวรีย์)  แถวนั้นจะมีร้านตัดผมเยอะแยะเต็มไปหมด แนะนำเลยครับว่าเด็ดมากๆ

รับซื้อ-ขาย-ฝาก-ขายฝากคอมพิวเตอร์ PC Notebook โทรศัพท์มือถือ nokia iPhone samsung ทีวี LCD เครื่องเสียง เครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดราคาสูง รุ่นเก่า รุ่นใหม่ โทรมาคุยกันได้ครับ
Addmobile
สวัสดีครับ

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 18:14:12 »

ถ้ามีโอกาสไปโฮจิมินห์ ให้ไปที่ตลาดเบนถาน เดินไปด้านหลังตลาด(ด้านหน้าคือด้านที่มีอนุเสาวรีย์)  แถวนั้นจะมีร้านตัดผมเยอะแยะเต็มไปหมด แนะนำเลยครับว่าเด็ดมากๆ

อืมมมีร้านตัดผมเยอะแต่เด็ดมากๆ ;Dเป็นอย่างไดนะครับ
สงสัยสาวตัดผมเด็ด/สาวมีทีเด็ด/หรือหยั๋งเด็ดนะคร้าาบ555
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 18:52:22 »

อืมมมีร้านตัดผมเยอะแต่เด็ดมากๆ ;Dเป็นอย่างไดนะครับ
สงสัยสาวตัดผมเด็ด/สาวมีทีเด็ด/หรือหยั๋งเด็ดนะคร้าาบ555
อู้หี้ออยากแล้วจากไป ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
WalkManUser
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ยิ่งโต ยิ่งเหนื่อย อยากกลับไปเป็นเด็ก

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 19:03:11 »

แสนแปด สินค่าสอด เห้ยยย สินสอด ก็โอเคน่ะ แต่กลัวว่า จะคุยกันไม่รู้เรื่องน่ะซิ ...  ยิงฟันยิ้ม
mthestar
นี้คราย........
ชั้นประถม
*

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 19:08:20 »

ขอดูของก่อนๆๆๆหนาค้าฟ อิอิ

คนหล่อมีนัก...คนหน้าฮักยั่งผมมีน้อย^^
put_put
ชั้นประถม
*

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 23:50:46 »

รับบัตรเครดิตก่อนิ
INTECH_COMPUTER
ฝันให้ไกลไปให้ถึง
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

รับแก้ปัญหาเรื่องเน็ตบ้าน

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2012, 02:40:57 »

เวียดนามมีอะไร หน้าสนใจเยอะเหมือนกันนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

นายตะเข้

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2012, 07:03:42 »

สินค้ารับประกันความพอใจ อ่ะเปล่าอ่ะ....ไม่พอใจส่งคืนใน 7 วันก็ดีน๊อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
Addmobile
สวัสดีครับ

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2012, 16:43:48 »

สินค้ารับประกันความพอใจ อ่ะเปล่าอ่ะ....ไม่พอใจส่งคืนใน 7 วันก็ดีน๊อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อันข้อนี้พี่เข้ต้องเจรจาเองเน๊าะ
อ่อท่านคงคิดว่าคนนี้บ๋ถูกใจ๋บ๋เอาเป๋นเมียลองผ่อก่อนหลายๆคนค่อยสรุปอี้น่อ
(ป้าดดดสวดยอดเล้ย)ขอคาราวะละอั้น ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์