เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 16:08:30
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักตกปลาเชียงราย (ผู้ดูแล: >> A.P.COMPUTER <<)
| | |-+  เตือนภัย ระวังนายคนนี้คับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน เตือนภัย ระวังนายคนนี้คับ  (อ่าน 18032 ครั้ง)
เOก_ปSะตูล้O
ชั้นประถม
*

บินเดี่ยว ผู้เดียวดาย

« ตอบ #60 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2012, 15:46:33 »

โดดถีบหน้าสักกำเนอะ

เดิน ตามฝันของตัวเอง
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #61 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2012, 17:27:20 »

ขอเขี้ยวไปแป๋งบ่าแก่วไฮโลเน้อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
antronas
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #62 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2012, 19:18:32 »

ภาษาไทยมันยังเขียนผิดเขียนถูก สงสัยรีบหรือมือสั่นไม่รู้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
คนเลวๆไปอยู่ที่ไหนมันก็เลวครับ มันคงเข้ามาอ่านอยู่นะ
sittikorn
*

« ตอบ #63 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2012, 20:48:17 »

วันนี้โทรไปประมาณ5รอบ ไม่รับสายคับ เงินก็ยังไม่ได้คืน สงสัยคงเก็บเงินคืนคับ อย่าใจร้อนคับ ผมให้โอกาสเขา เพราะผมอยู่นครปฐม ไกลมากจะกลับบ้านบ้านก็ปีใหม่หรือสงกรานต์คับ
☺ (ต้นฟ้า1 อิดเหนื่อย) ☺
มีเงินล้นฟ้า ไม่เท่าค่าของคน
ระดับ :ป.โท

** ความสุขเล็กๆ **

« ตอบ #64 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2012, 20:55:32 »

เอาใจ๋จ่วยครับขอฮื้อได้คืนโวยๆครับ

รับซื้อ-ขายมือถือ มือ 2 ทุกรุ่น ราคามิตรภาพ Line id = spphone  อิดเหนื่อย
eak405225
มัธยม
**

« ตอบ #65 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2012, 20:56:51 »

ตายแน่มึง
turian
*

« ตอบ #66 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2012, 03:18:15 »

บ้านผมก็อยู่แม่สายครับ ไอนี่หรอครับ เดียวเจอจัดให้อย่างงามเลยครับบ ขอชื่อมันในเชียงรายโฟกัสด้วยครับ ขอบคุณครับ เชี่ยได้ใจ เสียชื่อคนแม่สายหมดจ๊าดดดหมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 31 สิงหาคม 2012, 03:21:52 โดย turian » IP : บันทึกการเข้า
auto_time
ยิ้ม..........สยาม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #67 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2012, 10:12:44 »

เอาใจช่วยคับน้าขอให้ได้คืนไว ๆคับ

ถ้าหากขอบฟ้าไม่มีจริง ทุกสิ่งที่เราทิ้งไป  มันจะคุ้มค่าไหม ที่ต้องแลกมาด้วยความเชื่อเรา
ถ้าหากวันนั้นไม่ลองดู วันนี้ คงไม่รู้ว่าเราจะยืนอยู่ที่ใด  "ต้องใช้ชีวิตอยู่กับความเสียดาย ที่ไม่ได้ทำ"
auto_time
ยิ้ม..........สยาม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #68 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2012, 10:13:54 »

บ้านผมก็อยู่แม่สายครับ ไอนี่หรอครับ เดียวเจอจัดให้อย่างงามเลยครับบ ขอชื่อมันในเชียงรายโฟกัสด้วยครับ ขอบคุณครับ เชี่ยได้ใจ เสียชื่อคนแม่สายหมดจ๊าดดดหมา

ผมเชื่อว่าคนแม่สายดี ๆยังมีอีกเยอะคับน้า.....ไอ่คนที่มันไม่ดีมันแค่แกะดำคับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถ้าหากขอบฟ้าไม่มีจริง ทุกสิ่งที่เราทิ้งไป  มันจะคุ้มค่าไหม ที่ต้องแลกมาด้วยความเชื่อเรา
ถ้าหากวันนั้นไม่ลองดู วันนี้ คงไม่รู้ว่าเราจะยืนอยู่ที่ใด  "ต้องใช้ชีวิตอยู่กับความเสียดาย ที่ไม่ได้ทำ"
เOก_ปSะตูล้O
ชั้นประถม
*

บินเดี่ยว ผู้เดียวดาย

« ตอบ #69 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2012, 16:45:20 »

ขอเขี้ยวไปแป๋งบ่าแก่วไฮโลเน้อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อิอิ ยิงฟันยิ้ม

เดิน ตามฝันของตัวเอง
หยอยคุง

จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป.........

« ตอบ #70 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2012, 17:48:07 »

ตกลง..จบรึยังครับเรื่องนี้........
ไม่น่ามาเกิดขึ้นในบอร์ดตกปลาเล้ยยย.........

เสียวงการหมด..........
 ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

https://www.facebook.com/WasakornTeekasang
 เบอร์08363616ห้าสี่/090-5419หกหกหก
https://www.facebook.com/harrotchiangmai/
จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป ซ๊ะป๊ะอย่าง...
sittikorn
*

« ตอบ #71 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2012, 23:26:26 »

เงินคงไม่ได้คืนแล้วคับ เพราะผมไกลคงไม่คุ้มหากไปตามเรื่องเอง ฝากไว้เป็นเรื่องเวรกรรมแล้วกันครับ
tam60
ชั้นประถม
*

« ตอบ #72 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 00:35:23 »

ไม่ได้คืนก็ขอให้จับตัวมาเข้าคุกให้ได้ครับ จะได้ไม่สร้างความเดือดร้อนให้คนอื่นเขา ดำเนินการเลยครับท่าน sittikorn เอาใจช่วยนะครับ อยากให้จบเห็นมาหลายวันละครับ
~ Bullet for my Brother ~
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #73 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 06:46:35 »

ช่วยกันกระจายข่าวตามเว็บต่างๆครับ ปล่อยไว้ไม่รู้จะไปโกงใครอีกมั่ง
แสงสว่าง
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

"ด้วยสมองและสองเรา"

« ตอบ #74 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 08:26:48 »

0831538333เบอร์นี้ของมันยังโทรติดอยู่ครับ
เงินตั้ง3000ตามเอาเลยเสียดายเดียวถ้าไม่เอา
เรื่องเดียวมันจะย้ามครับหรือใครที่อยู่บ้านไกล้
ช่วยตามให้พี่เขาทีพี่เขาอยู่ไกล เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

096-7539161 หรือ LINE ID: supong1701
Chiañg|2ai_|3igGië
ระดับ ป.ตรี

งานและเงิน จะอยู่คู่กันเสมอ!

« ตอบ #75 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 11:31:53 »

อีเมล์ข้างบน ใช้ในการสมัคร เฟสบุ๊ค [วันนั้นผมยังเข้าไปดูเฟสบุ๊คมันอยุ่เลย]

แต่ตอนนี้ มันปิดเฟส หนีไปแล้วครับ  ค้นหาไม่เจอเลย
เจ้าของกระทู้ที่โดนโกงยิ่งอยู่ไกลอีก ตามตัวยากเลยทีนี้

แจ้งความอย่างเดียวอย่าปล่อย ให้ลอยนวล  ไม่ต้องรอให้มันโอนมาคืนหรอก มันไม่โอนมาเเล้วหละ  

- รับทำ,ออกแบบเว็บไซต์ สำหรับท่านที่ต้องการมีเว็บไซต์ส่วนตัว,เว็บไซต์หน้าร้าน :: สอบถามและปรึกษาโทรมาก่อนได้ครับ ราคากันเองเพื่อคนเชียงรายครับ!

- รับทำประกันรถยนต์ชั้น 1,2,3 ราคาพิเศษ มีส่วนลดให้คร
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #76 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 11:33:07 »

จะหนียะหยังน้อ

หนีกรรมตั๋วเก่าบะป้นหรอก

เงินสามปัน หนีหัวซุกหัวซุน มันกุ้มก่อหา  ฮืม

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
CHaNG_Classic
ชั้นประถม
*

« ตอบ #77 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 12:28:59 »

ตายอย่างเขียดแน่...นาย 
ที่ดินและบ้านดีดีเชียงราย
นายหน้าอสังหาริมทรัพย์
สมาชิกลงทะเบียน
*

« ตอบ #78 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 13:37:06 »

ต้องดำเนินคดีเป็นตัวอย่างครับ ถึงจะเป็นเงินจำนวนไม่มาก แต่อาจจะย่ามใจ ทำต่อไปเรื่อยๆอีกครับ น่าจะทำหนังสือมอบอำนาจดำเนินการแจ้งความแทน ได้หรือเปล่าครับ กรณีที่อยู่ไกล

ชมอสังหาริมทรัพย์ที่ลงขาย ได้ที่เพจ ทีดินและบ้านดีดีเชียงราย
https://www.facebook.com/chiangrailandandhouse

โทร.0952299856
Line ID : 0828078501
นายแสนดี
มัธยม
**

« ตอบ #79 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 14:19:10 »

ต้องดำเนินคดีเป็นตัวอย่างครับ ถึงจะเป็นเงินจำนวนไม่มาก แต่อาจจะย่ามใจ ทำต่อไปเรื่อยๆอีกครับ น่าจะทำหนังสือมอบอำนาจดำเนินการแจ้งความแทน ได้หรือเปล่าครับ กรณีที่อยู่ไกล

ได้ครับถ้ามีเจ้าทุกข์ สามารถเป็นโจทย์ยื่นฟ้องร้องได้ จะให้ดีติดต่อหน่วยงานท้องถิ่น นำเจ้าหน้าที่ตำรวจและผู่ใหญ่บ้าน ตามถึงบ้านเลยครับ ชื่อ-นามสกุล ที่อยู่ของผู้ต้องหา ชัดเจนครับ และมีคนรู้จักด้วย เรื่องมันไม่ได้อยู่ที่จำนวนเงิน มันอยู่ที่จะปล่อยให้คนไม่ดีอยู่ในสังคมของเราไม่ได้ครับ ฝากช่วยจัดการด้วยครับ เป็นกำลังใจให้อีกแรง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์