เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 16:27:31
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ถ้าจะคบใครสักคน ....... คุณมีสเปคอะไรบ้าง ???
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน ถ้าจะคบใครสักคน ....... คุณมีสเปคอะไรบ้าง ???  (อ่าน 4012 ครั้ง)
TOR207
มัธยม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 12:28:44 »

35+ ละ ตั้งสเปค ไม่ได้แล้ว สะลึมสะลือ เข้ามาตะครุบ ใว่ก่อน ละ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

+1000  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ลายเซ็นว่าง
เจ็บจุงเบย
ล้านคนเชื่อมั่นในตัวคุณ หรือจะสู้คุณเชื่อมั่นในตัวเองแค่คนเดียว
มัธยม
**

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 12:54:34 »

ขอสุมมาเต๊อะ น้องชอบคนเถื่อน -,.-
เอาแบบสวกๆ ><
บ่ใจ่คนเลวหนา ติดยา บ่ยะก๋าน บ่เฮียนนี้บ่เอาเน้อ ยิ้มกว้างๆ
รวยก็ปอละเอ๊าะ -.-

ปล.ตย. คุณใหญ่เรื่องปิ่นอนงค์ 55555
โค๊ะ...ซาดิส...

"If you want to increase your success rate,double your failure Rate."
ถ้าคุณต้องการประสบความสำเร็จมากขึ้นหนึ่งเท่าตัว จงเพิ่มความล้มเหลวเป็นสองเท่าตัว
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 13:08:40 »

ขอทุกคนเป็นคนดีก็พอครับ ยิ้มกว้างๆ
แล้วมีตัวชี้วัดมั้ยคะว่าแบบไหนคือดีแล้วอะ ...... อยากรู้ๆ  ยิ้มกว้างๆ

35+ ละ ตั้งสเปค ไม่ได้แล้ว สะลึมสะลือ เข้ามาตะครุบ ใว่ก่อน ละ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ง่ะ ปลาทูนึกว่าคุณยาวเยียดจะบ่าโสดแล้วกาเจ้า ว่าแต่ตะครุบเป๋นแมวเลยก๊านี่ท่าน  ยิงฟันยิ้ม

ข้อเดียวจอด .. ขอแค่ใครสักคนที่เข้าใจค่ะ //--*

แล้วต้องเข้าใจในเรื่องไหนบ้างคะ หรือแค่บางเรื่องหลักๆคะ ยิ้มเท่ห์

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 13:13:17 »

ของผมขาดแต่ฐานะทางสังคมครับเพราะผมไม่มีสังคมสักเท่าไรBUT แต่ผมเป็นคนดีของสังสมนะคราบพอได้ไหมจ๊ะ ยิ้มเท่ห์ จุมพิต
ต้องไปถามเนื้อคู่คุณไพโรจน์ปู้นนั่นก่ะ ปลาทูจะรู้ไหมเนี่ย  ยิงฟันยิ้ม

สเปคเหรอครับ
ไม่มีครับ
เอาเป็นว่า ถ้าเจอแล้ว เป๊ะ...ก็ใช่เลยครับ..
แล้วที่ผ่านมาเจอแบบ เป๊ะๆ มั่งยังคะครูณุ หรือที่เจอก็บ่าถูกใจ๋ ตี้ถูกใจ๋เปิ้นก็บ่าโสด อี๊บ๋อ ยิ้มกว้างๆ แลบลิ้น

ปาทู-น้องปาเกียว เล่นตั้งสเปค แรงๆ อย่างนี้ หนุ่ม ๆ ที่เคยเข้ามาเจี้ยวจ้าว หายหน้า หายตาหมด

อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ง่า  นู๋ตั้งไว้เมินขนาดแล้วเจ้า มันถึงเคิ้นมาจนป่านนี้อะเจ้า 555 งั้นลดสเปคลงหน่อยนึงก็ได้...... ขยิบตา ขอแค่เป็นผู้ชายก็พอ 55555ฮิ้วววววววว ยิ้มกว้างๆ แลบลิ้น แลบลิ้น

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 13:16:27 »

มีครบทุกข้อ เทพบุตรชัดๆ ยิงฟันยิ้ม
ดูๆแล้วน่าจะเหลืออยู่แค่ในนิยายนะครับ

ง่ะ หรือผู้ชายดีดีเพียบพร้อมจะมีอยู่ในนิยายคะ งั้นคงต้องรอบน คอหอย   เอ๊ย หอคอย กันต่อไป 5555  ยิงฟันยิ้ม

ขอสุมมาเต๊อะ น้องชอบคนเถื่อน -,.-
บ่ใจ่คนเลวหนา ติดยา บ่ยะก๋าน บ่เฮียนนี้บ่เอาเน้อ ยิ้มกว้างๆ

ปล.ตย. คุณใหญ่เรื่องปิ่นอนงค์ 55555
แหมๆๆ ถ้าเจอหล่อขนาดนี้ จะเถื่อนขนาดไหนก็ย้อมมมมมมมมมมมมมมม  แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

เจ็บจุงเบย
ล้านคนเชื่อมั่นในตัวคุณ หรือจะสู้คุณเชื่อมั่นในตัวเองแค่คนเดียว
มัธยม
**

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 13:30:29 »

มีครบทุกข้อ เทพบุตรชัดๆ ยิงฟันยิ้ม
ดูๆแล้วน่าจะเหลืออยู่แค่ในนิยายนะครับ

ง่ะ หรือผู้ชายดีดีเพียบพร้อมจะมีอยู่ในนิยายคะ งั้นคงต้องรอบน คอหอย   เอ๊ย หอคอย กันต่อไป 5555  ยิงฟันยิ้ม

แหมๆๆ ถ้าเจอหล่อขนาดนี้ จะเถื่อนขนาดไหนก็ย้อมมมมมมมมมมมมมมม  แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
ภาพนี้เลยครับ..คุณปลาทู..อิอิ

* 384406_283912828314147_193889217_n.jpg (46.93 KB, 400x400 - ดู 105 ครั้ง.)

"If you want to increase your success rate,double your failure Rate."
ถ้าคุณต้องการประสบความสำเร็จมากขึ้นหนึ่งเท่าตัว จงเพิ่มความล้มเหลวเป็นสองเท่าตัว
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ
ระดับ :ป.โท

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 13:43:34 »

มีตัง ก็พอแระ ฮี่ๆ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 14:08:58 »

ความพอใจของตัวเองพอล่ะครับ เพราะทุกอย่างในแต่ละข้อก็ใช้สมองน้อยๆส่วนตัวคิดเอาเอง บางข้อก็ไม่สนใจเรื่องฐานะ หน้าตา มันทำกันได้ภายหลัง เกิดใจหล่อมากหรือใจงามมากก็ไม่สนเรื่องฐานะ สังคมไม่ค่อยใส่ใจเท่าไหร่ไม่จำต้องมีโปรไฟล์ เพราะว่า ไปไหนมาไหนไม่แคร์สื่อ หลุดดลกไปไหมเจ้ อิอิอิ เด็ก ก่อสร้างก็แบบนี้อ่ะ โยธาจงเจริญ
  ยิ้มกว้างๆ แหมๆ สเปคเด็กโยธา นี่ชิวๆมากเลยนะ อิอิ ระวังเน้อ ต้องมาคอยแก้ปัญหาทีหลัง เหมือนสร้างบ้านแล้วฐานไม่แน่น งานนี้ ยาวไป ยาวไป อิอิอิ แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม

มีตัง ก็พอแระ ฮี่ๆ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โว้ววววววววว ตกใจ  จัดเต็มจัดหนักกันยาวยาวไปเน้อนู๋แหม่ม 5555 ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

เจ็บจุงเบย
มัธยม
**

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 14:11:33 »

ความพอใจของตัวเองพอล่ะครับ เพราะทุกอย่างในแต่ละข้อก็ใช้สมองน้อยๆส่วนตัวคิดเอาเอง บางข้อก็ไม่สนใจเรื่องฐานะ หน้าตา มันทำกันได้ภายหลัง เกิดใจหล่อมากหรือใจงามมากก็ไม่สนเรื่องฐานะ สังคมไม่ค่อยใส่ใจเท่าไหร่ไม่จำต้องมีโปรไฟล์ เพราะว่า ไปไหนมาไหนไม่แคร์สื่อ หลุดดลกไปไหมเจ้ อิอิอิ เด็ก ก่อสร้างก็แบบนี้อ่ะ โยธาจงเจริญ
  ยิ้มกว้างๆ แหมๆ สเปคเด็กโยธา นี่ชิวๆมากเลยนะ อิอิ ระวังเน้อ ต้องมาคอยแก้ปัญหาทีหลัง เหมือนสร้างบ้านแล้วฐานไม่แน่น งานนี้ ยาวไป ยาวไป อิอิอิ แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม

โว้ววววววววว ตกใจ  จัดเต็มจัดหนักกันยาวยาวไปเน้อนู๋แหม่ม 5555 ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ไม่ใจร้ายครับ..แค่ปลอบใจ(กำลังใจตัวเรา)

platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 14:13:41 »

ไม่ใจร้ายครับ..แค่ปลอบใจ(กำลังใจตัวเรา)

ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ขยิบตา แลบลิ้น

* เสียวนาน.jpg (9.33 KB, 219x231 - ดู 89 ครั้ง.)

ขี้เหล้าอาวุโส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 14:17:27 »

ขอทุกคนเป็นคนดีก็พอครับ ยิ้มกว้างๆ
แล้วมีตัวชี้วัดมั้ยคะว่าแบบไหนคือดีแล้วอะ ...... อยากรู้ๆ  ยิ้มกว้างๆ
ตัวชี้วัดคนดีก็คือ  แหะๆๆคิดไม่ออก

ง่ะ ปลาทูนึกว่าคุณยาวเยียดจะบ่าโสดแล้วกาเจ้า ว่าแต่ตะครุบเป๋นแมวเลยก๊านี่ท่าน  ยิงฟันยิ้ม

ข้อเดียวจอด .. ขอแค่ใครสักคนที่เข้าใจค่ะ //--*

แล้วต้องเข้าใจในเรื่องไหนบ้างคะ หรือแค่บางเรื่องหลักๆคะ ยิ้มเท่ห์

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
rotmay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 14:45:39 »

รักเราอย่างจริงใจ และ เราก็รักเค้าจากใจจริงค่ะ ยิงฟันยิ้ม
เจ็บจุงเบย
มัธยม
**

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 15:20:22 »

ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ขยิบตา แลบลิ้น
แหมๆ กลัวความเสียวเพราะคานสูง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 15:24:09 โดย !!!!BC COMPUTER!!!! (รักในหลวง) » IP : บันทึกการเข้า

Naruto007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 15:51:51 »

แค่มีคนที่พร้อมจะเดินไปกะเรา แล้ว ผ่านอุปสรรคปัญหาต่างไปพร้อมกันแค่นี้ก็พอแล้วหล่ะ
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 16:00:52 »

แค่รักเรา สม่ำเสมอก็พอมั้ง ........

ไม่ใช่ใหม่ๆแสนดี นานๆไป ไม่เหลือ ไม่เอาๆ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
จหมื่นไวยวรนารถ
ยิ้มทุกครั้ง ไม่ว่าจะเจอทุกข์หรือเป็นสุข
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ความชั่วนั้นไม่มี ความดีก็เช่นกันไม่ปรากฎ

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 16:37:56 »

สเปคเหรอครับบบบบ

หน้าตา ---------- ไม่สำคัญนะ แต่ขอยิ้มสวยๆ
รูปร่าง ----------- ก็คงไม่ต้องถึง 3 โล จะ 100
การศึกษา ------- วุฒิอะไรก็ได้ ช่วยกันทำมาหากินกันไป เดี๋ยวก็จะดีเอง

สเปคแรกๆ มันไม่ค่อยจะเท่าไรนะ หาคนที่ร่วมทุกข์ร่วมสุขได้ดีกว่า ไม่ว่าจะหนาว จะร้อนเขาก็จะอยู่กับเรา

ไผยะฮาจัง ฮาจังเต๊าต๋าย ไผยะฮาเสียใจ๋ ถึงฮาต๋ายฮาตึงบะใจ้ลืม

bookskil
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 17:37:03 »

เสปกผมครับ  ขอให้ใจ ใหญ่เท่ากันก็พอครับ  (น้ำใจครับ)

( นวพล  ก่อสร้าง )  รับสร้างบ้าน ต่อเติม ซ่อมแซม ปรึกษาได้ครับ
ติดต่อได้ที่เบอร์   0823921783  ช่างวัช
(¯`v´¯)ตู้lย็u(¯`v´¯)
ชั้นประถม
*

โทร.088-294-2203 Line.dream.z4

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 18:37:24 »

1. นิสัยดี
2. ฉลาด
3. หาเงินเก่ง

PM โทร.089-951-5998 Line.dr.dre
GM_CAPTIVA
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 19:22:36 »

1. นิสัยดี
2. ฉลาด
3. หาเงินเก่ง

สเป๊กตามนี้ สาวคาราโอเกะเลย 
นิสัยดี กับ แขก ป๋าค่ะ ป๋าขา  ยิงฟันยิ้ม
ฉลาด กับ แขก พยายามหาหลอกแด๊กตังค์ให้ได้มากที่สุด  ยิงฟันยิ้ม
หาเงินเก่ง แหง๋แก๋น่ะสิ หาเงินไม่เก่งจะมาเป็นสาวคาราโอเกะ ยิ่งเจอป๋าเป๋าหนัก 555 รวยๆๆ  ยิงฟันยิ้ม

แซวเล่นขำๆนะ ท่าน  ยิ้มเท่ห์
..แต่เอ บางทีเนื้อคู่ สเป๊กที่ท่านชอบ อาจอยู่ที่คาราโอเกะไหนสักที่นะ ฮาๆๆ

platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 19:48:48 »

แค่มีคนที่พร้อมจะเดินไปกะเรา แล้ว ผ่านอุปสรรคปัญหาต่างไปพร้อมกันแค่นี้ก็พอแล้วหล่ะ
อืม มันก็คงจะจริงนะคะ ว่าแต่ไม่เอา option เสริมเลยหรอคะเนี่ย ตกใจ ยิงฟันยิ้ม

แค่รักเรา สม่ำเสมอก็พอมั้ง ........

ไม่ใช่ใหม่ๆแสนดี นานๆไป ไม่เหลือ ไม่เอาๆ

เอ้า  ตกใจ ก็นึกว่าจะชินกะแบบนี้ซะอีกนะคะ คุณชายปวดตับ อิอิ ขยิบตา แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์