เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 15:51:31
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  ภาพแห่งความสำเร็จวันมอบรางวัลให้เด็กๆที่น่ารัก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 พิมพ์
ผู้เขียน ภาพแห่งความสำเร็จวันมอบรางวัลให้เด็กๆที่น่ารัก  (อ่าน 47234 ครั้ง)
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #160 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 15:04:49 »

บ้านทุ่งนาน้อยมา ๑๒ คน เด็ก ๕ ครู ๗  โดยรถตู้ที่ท่านBG * ให้มา

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก ยิงฟันยิ้ม
หมดตัว แน่ งานนี้ ฮิ ฮิ

ตอนนี้ งบ ไม่พอ เอาซาเล้งปั่นไปรับได้ไหม
  ยิงฟันยิ้ม
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #161 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 15:09:23 »

บ้านทุ่งนาน้อยมา ๑๒ คน เด็ก ๕ ครู ๗  โดยรถตู้ที่ท่านBG * ให้มา

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก ยิงฟันยิ้ม
หมดตัว แน่ งานนี้ ฮิ ฮิ

ตอนนี้ งบ ไม่พอ เอาซาเล้งปั่นไปรับได้ไหม
  ยิงฟันยิ้ม

แว๊กกกกกกกกกกกกก
เขียนใหม่ค่ะ  บ้านทุ่งนาน้อยมา ๑๒ คน เด็ก ๕ ครู ๗  โดยรถตู้ที่ท่านBG * ให้ ไอเดียมา[/size][/size]

ป่านนี้ นั่งสะอึก หน้าซีด แหง๋ม แหง๋ม

* the-than166[1].gif (18.99 KB, 60x78 - ดู 76 ครั้ง.)

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #162 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 17:44:30 »

เปลี่ยนอีกแล้ว ค่ะท่านที่รักทั้งหลาย

เสร็จจากงานมอบรางวัลให้เด็กๆ เราจะไปทานข้าวกลางวันกันที่ร้านปลาเผาผักสด-ข้างบิ๊กซี มีคาราโอเกะด้วย
ใครไปไปด้ รีบมาลงชื่อเลยนะคะ
เดี๋ยวต้องตามท่านชัย asia 4 u มาร่วมแจมด้วย ยิงฟันยิ้ม

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #163 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 17:48:56 »

ขอสรุปรายชื่อสมาชิกที่จะมาร่วมเป็นสักขีพยาน ;Dเอ๊ยเป็นเกียรติในงานเล็กๆ แต่ยิ่งใหญ่ คือ
๑. ท่านคิวปิด  หนุ่มน้อยต่อยหนัก  ยิงฟันยิ้ม
๒. ท่านแฟรี่  อาร์ติสสาว  เจ้าของไอเดีย ครีเอถีบลึกล้ำ ยิงฟันยิ้ม
๓. ท่านลิลิี่ี่ เจ้าของยิ้มพิมพ์มือ
๔. หนูฝ้าย  มหาเสน่ห์
๕. อนัตตา   น่าร้ากกกกกกกกกกกก
๖. ท่านตะเข้   หนุ่มใหญ่ ใจสปอร์ต ถูกใจเมื่อไหร่ ควักเงิน (ของน้องสาว)แจกแหลก
๗. ท่านหยิน flashi สาวห้าว แต่จริงใจ
๘.ท่านต้อม  หนุ่มเจ้าเสน่ห์นะฮะ
๙. ท่านเว็บมาสเตอร์ งานนี้ไม่มาไม่ได้ เพราะต้องเป็นประธานในพิธี แจกโล่ แจกเงิน
๑๐. ครูต้อย  ขาดครูต้อยไป เหมือน กินปลาทู ที่ไม่มีน้ำพริกกะปิ ไม่ม่วนแน่นอน
๑๑. ท่าน บ.ใบไม้ สมาชิกห้องประมูลที่เหนียวแน่นมาขอร่วมในงานนี้ด้วย
๑๒. ๑๐๔ ช่วงนี้มือยาว เพราะ สาวได้สาวเอา ก๊ากกกกกกกกกกก
๑๓. ท่าน กอย่า ว่าจะมา หลังจากพยาบาลคุณพ่อแล้ว ขอเอาใจช่วยอีกแรงค่ะ

อยากขอเชิญท่านสมาชิกที่ว่างเข้ามาร่วมในวันนี้ที่ ๘ กันยายน ด้วยนะคะ

๑๔. ท่านชัย asia 4 u มาด้วย พร้อมกับน้องเอเชีย เย้ เย้

ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #164 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 20:22:35 »

เอาเจ้าตัวเล็กท่านชัย มารับรางวัลพิเศษด้วย  ยิงฟันยิ้ม
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี
ระดับ :ป.โท

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #165 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 21:29:10 »

ยิ้มกว้างๆ....นางฟ้า...มาแว๊ววววว......มารายงานภารกิจ ตามหน้าที่ที่ได้รับมอบหมายค่ะ.... เจ๋ง

๑.เกียรติบัตรเรียบร้อยแล้ว ทั้งของผู้ได้รับรางวัล และ ของโรงเรียน จำนวน  ๖  ชุด
   พร้อมกรอบทอง ไปรับมาเมื่อเย็นนี้ค่าาา... ยิงฟันยิ้ม
   เหลือเพียง ท่านหัวหน้า admin ห้องกลอน และ ท่าน WM จรดปากกาลงนาม... ขยิบตา

๒.ซองใส่เงินรางวัล  พร้อมลวดลายเป็นลีลาและสีสันเล็กน้อย  เก๋ไก๋พองาม เรียบร้อยแล้วอีกเช่นกัน... ยิ้มเท่ห์

๓.เตรียมเคลียร์บัญชีกองทุนเงินล้านนนนนนนน...... แลบลิ้น

.....แล้วพบกันนะคะ....เด็กๆ......และ ท่านสมาชิกที่รักทุกท่านค่าาาา.......

ท่านใด ไม่มีภารกิจ ขอเรียนเชิญไปร่วมเป็นเกียรติในงานด้วยนะคะ.... ยิ้มเท่ห์

( ขยิบตา...เอ.....อ่านดูแล้ว รู้สึกเหมือนงานมงคลสมรสยังไงไม่รู้อ่ะ....แหะๆ... จุมพิต จุมพิต )

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
>_อนัตตา_<

« ตอบ #166 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 21:31:26 »

ยิ้มกว้างๆ....นางฟ้า...มาแว๊ววววว......มารายงานภารกิจ ตามหน้าที่ที่ได้รับมอบหมายค่ะ.... เจ๋ง

๑.เกียรติบัตรเรียบร้อยแล้ว ทั้งของผู้ได้รับรางวัล และ ของโรงเรียน จำนวน  ๖  ชุด
   พร้อมกรอบทอง ไปรับมาเมื่อเย็นนี้ค่าาา... ยิงฟันยิ้ม
   เหลือเพียง ท่านหัวหน้า admin ห้องกลอน และ ท่าน WM จรดปากกาลงนาม... ขยิบตา

๒.ซองใส่เงินรางวัล  พร้อมลวดลายเป็นลีลาและสีสันเล็กน้อย  เก๋ไก๋พองาม เรียบร้อยแล้วอีกเช่นกัน... ยิ้มเท่ห์

๓.เตรียมเคลียร์บัญชีกองทุนเงินล้านนนนนนนน...... แลบลิ้น

.....แล้วพบกันนะคะ....เด็กๆ......และ ท่านสมาชิกที่รักทุกท่านค่าาาา.......

ท่านใด ไม่มีภารกิจ ขอเรียนเชิญไปร่วมเป็นเกียรติในงานด้วยนะคะ.... ยิ้มเท่ห์

( ขยิบตา...เอ.....อ่านดูแล้ว รู้สึกเหมือนงานมงคลสมรสยังไงไม่รู้อ่ะ....แหะๆ... จุมพิต จุมพิต )

เก่งจังเลยค่ะพี่นางฟ้า จุ๊ฟๆๆๆๆ จุมพิต จุมพิต จุมพิต อ่ะ...รางวัลค่ะ คริ คริ ^__^
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #167 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 21:34:30 »

ยิ้มกว้างๆ...ขอบใจจ้าาาาาา....อนัตตี้...ที่รัก..... จุมพิต จุมพิต... ยิ้มเท่ห์

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #168 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 07:46:14 »

แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไม่มีใครมาเพิ่มอีกเหรอ

ป๊าดดดดดดดดดดโทะ นานทีปีหนจะรวมพลได้แบบนี้นะจ๊ะ

ไม่ต้องเขียนกลอนก็ได้ ขอเป็นคนชอบเข้าห้องนอน เอ๊ย ห้องกลอน ก็ยินดีแล้วค่ะ ยิงฟันยิ้ม

>_อนัตตา_<

« ตอบ #169 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 07:54:51 »

ป๊าดดดดดดดดดดโทะ นานทีปีหนจะรวมพลได้แบบนี้นะจ๊ะ

ไม่ต้องเขียนกลอนก็ได้ ขอเป็นคนชอบเข้าห้องนอน เอ๊ย ห้องกลอน ก็ยินดีแล้วค่ะ ยิงฟันยิ้ม

คนนอกไปด้วยได้มั้ยค่ะ แบบว่าไม่เคยเข้าห้องนอน เอ้ยยย...ห้องกลอนน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
นายตะเข้

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #170 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 08:10:13 »

คนนอกไปด้วยได้มั้ยค่ะ แบบว่าไม่เคยเข้าห้องนอน เอ้ยยย...ห้องกลอนน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แล้วคนม่ะมีห้องนอนล่ะ..ได้ก่ ยิงฟันยิ้ม

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #171 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 13:42:42 »

ขอสรุปรายชื่อสมาชิกที่จะมาร่วมเป็นสักขีพยาน ;Dเอ๊ยเป็นเกียรติในงานเล็กๆ แต่ยิ่งใหญ่ คือ
๑. ท่านคิวปิด  หนุ่มน้อยต่อยหนัก  ยิงฟันยิ้ม
๒. ท่านแฟรี่  อาร์ติสสาว  เจ้าของไอเดีย ครีเอถีบลึกล้ำ ยิงฟันยิ้ม
๓. ท่านลิลิี่ี่ เจ้าของยิ้มพิมพ์มือ
๔. หนูฝ้าย  มหาเสน่ห์
๕. อนัตตา   น่าร้ากกกกกกกกกกกก
๖. ท่านตะเข้   หนุ่มใหญ่ ใจสปอร์ต ถูกใจเมื่อไหร่ ควักเงิน (ของน้องสาว)แจกแหลก
๗. ท่านหยิน flashi สาวห้าว แต่จริงใจ
๘.ท่านต้อม  หนุ่มเจ้าเสน่ห์นะฮะ
๙. ท่านเว็บมาสเตอร์ งานนี้ไม่มาไม่ได้ เพราะต้องเป็นประธานในพิธี แจกโล่ แจกเงิน
๑๐. ครูต้อย  ขาดครูต้อยไป เหมือน กินปลาทู ที่ไม่มีน้ำพริกกะปิ ไม่ม่วนแน่นอน
๑๑. ท่าน บ.ใบไม้ สมาชิกห้องประมูลที่เหนียวแน่นมาขอร่วมในงานนี้ด้วย
๑๒. ๑๐๔ ช่วงนี้มือยาว เพราะ สาวได้สาวเอา ก๊ากกกกกกกกกกก
๑๓. ท่าน กอย่า ว่าจะมา หลังจากพยาบาลคุณพ่อแล้ว ขอเอาใจช่วยอีกแรงค่ะ

อยากขอเชิญท่านสมาชิกที่ว่างเข้ามาร่วมในวันนี้ที่ ๘ กันยายน ด้วยนะคะ

๑๔. ท่านชัย asia 4 u มาด้วย พร้อมกับน้องเอเชีย เย้ เย้

๑๕. ท่านเจมส์ ละอ่อนวัยทอง เพิ่มอีก ๑ แล้วนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 กันยายน 2012, 14:50:00 โดย ๑๐๔๑๐๑๒ » IP : บันทึกการเข้า

asia-for-u

« ตอบ #172 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 13:51:51 »

เอาเจ้าตัวเล็กท่านชัย มารับรางวัลพิเศษด้วย  ยิงฟันยิ้ม
รับที่ท่านBG*ใช่ไหมครับ.... ยิงฟันยิ้ม

086 730 2938
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #173 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 15:01:23 »

รับที่ท่านBG*ใช่ไหมครับ.... ยิงฟันยิ้ม

โอเคครับ ที่เก่า  ผมเห็นน้อง เกล โสพิชา ที่เล่นอาคูล้าลา  ยิงฟันยิ้ม
แล้วนึกถึงลูกพี่เลย ปั้นแล้วไปแข่งต่อซี่ซั่นหน้าเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม
ปล พรุ่งนี้มีโอกาศ ร่ายมนต์เกลาเพลง ให้ เค ลิม ไม่ต้องให้ สว กลับบ้านเลยนะครับ
  ยิงฟันยิ้ม
Cupid

Experience is the best teacher.

« ตอบ #174 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 15:53:06 »

อีกสิบกว่าชั่วโมงเท่านั้น ลงชื่อด่วนครับ
สบายแมน

« ตอบ #175 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 16:32:54 »

ขอให้มีความสุขแฮปปี้กันเยอะๆน๊าครับ ยิ้ม
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #176 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 19:48:36 »

ขอให้มีความสุขแฮปปี้กันเยอะๆน๊าครับ ยิ้ม
เสียดายที่ สบม. ไม่มา เลยอด สนุกด้วยกัน ร้องไห้

สบายแมน

« ตอบ #177 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 20:35:17 »

เสียดายที่ สบม. ไม่มา เลยอด สนุกด้วยกัน ร้องไห้
อย่าพึ่งดราม่าสิครับเดี๋ยวผมอดไม่ไหว ร้องไห้ ยิงฟันยิ้ม
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #178 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 22:32:27 »

ประกาศ
ขอให้นางฟ้า เจ้าป้า และผู้มีหน้าที่ดูแลงานวันพรุ่งนี้
ให้ไปนอน ได้แล้ว เดี่ยวพรุ่งนี้จะม่ายสวยยยย
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #179 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2012, 22:48:47 »

ผมว่าจะไปถอย จอ 48" เพื่อมาเปิดรูปเจ้าป้า  โกรธ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 พิมพ์