เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 03:21:35
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  ภาพแห่งความสำเร็จวันมอบรางวัลให้เด็กๆที่น่ารัก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 พิมพ์
ผู้เขียน ภาพแห่งความสำเร็จวันมอบรางวัลให้เด็กๆที่น่ารัก  (อ่าน 47243 ครั้ง)
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #60 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 12:48:08 »

สถานที่มอบรางวัลกำหนดแล้วคือที่ห้องประชุมรรเทศบาล๔  สันป่าก่อ ตรงทางแยกเข้าสนามบินเก่า.  ตรงข้ามกับทางเข้าเซ็นทรัล

พวกเราสะดวกกันวันหยุด. หรือวันธรรมดาคะ. ช่วยบอกทีค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 12:51:55 โดย ๑๐๔๑๐๑๒ » IP : บันทึกการเข้า

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
>_อนัตตา_<
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #61 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 14:04:50 »

หนูฟรีเดย์ค่ะ ได้หมดเจ้า  ยิงฟันยิ้ม
❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿
ระดับ ป.ตรี

☆ (づ ̄ ³ ̄)づ~~♡

« ตอบ #62 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 14:34:54 »

แม่ + ลูก ก็ฟรีค่ะ 2 ที่นั่งค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

(o◕‿◕)oแม่สีม่วง~ลูกสีเขียว(。◠‿◠。✿)
Mommy at home
มัธยม
**

« ตอบ #63 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 17:05:47 »

สถานที่มอบรางวัลกำหนดแล้วคือที่ห้องประชุมรรเทศบาล๔  สันป่าก่อ ตรงทางแยกเข้าสนามบินเก่า.  ตรงข้ามกับทางเข้าเซ็นทรัล

พวกเราสะดวกกันวันหยุด. หรือวันธรรมดาคะ. ช่วยบอกทีค่ะ

วัน..ทำ...มะ...ดา...และวันหยุดที่ไม่ใช่ เสาร์ อาทิตย์ ค่ะ  ยิ้มกว้างๆ  ยิงฟันยิ้ม   แต่..เอาเสียงส่วนใหญ่นะคะ..ถ้าตรงเสาร์ อาทิตย์ ก็จะส่งใจไปร่วมค่ะ.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม จุมพิต จุมพิต

มัธยม
**

« ตอบ #64 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 17:34:37 »

...ตกลงน่าจะเป็นสัปดาห์ไหนคะ?...ช่วงนี้..ไม่ฉะบายยยยย เศร้า แลบลิ้น

>_อนัตตา_<

« ตอบ #65 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 21:20:02 »

...ตกลงน่าจะเป็นสัปดาห์ไหนคะ?...ช่วงนี้..ไม่ฉะบายยยยย เศร้า แลบลิ้น

หายป่วยเร็ว ๆ น่ะค่ะแม่ต้อย รักษาสุขภาพด้วยค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #66 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 21:32:29 »

หายป่วยเร็ว ๆ น่ะค่ะแม่ต้อย รักษาสุขภาพด้วยค่ะ  ยิงฟันยิ้ม

พักผ่อนเยอะๆ ...หายเร็วๆนะคะ   ยิ้มเท่ห์

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #67 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 21:45:14 »

สถานที่มอบรางวัลกำหนดแล้วคือที่ห้องประชุมรรเทศบาล๔  สันป่าก่อ ตรงทางแยกเข้าสนามบินเก่า.  ตรงข้ามกับทางเข้าเซ็นทรัล

ได้หมดครับ ยกเว้นวันหวยออก แต่ถ้าเลี่ยงไม่ได้ แจกรางวัลก่อนหวยออกนะ
เดี่ยวแจกหลังหวยออก ถ่ายรูป ออกมา หน้าตาแต่ละคน เหมือนไปงานแซยิดเจ้าป้า เซ็ง  
กร๊ากกกกกกกกกกกก  รู้ๆอยู่ ห้องนี้ ใบ้หวยเอาใจ นายทุน
ยิงฟันยิ้ม
♡♡<Fairy>♡♡

« ตอบ #68 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 21:58:41 »

ได้หมดครับ ยกเว้นวันหวยออก แต่ถ้าเลี่ยงไม่ได้ แจกรางวัลก่อนหวยออกนะ
เดี่ยวแจกหลังหวยออก ถ่ายรูป ออกมา หน้าตาแต่ละคน เหมือนไปงานแซยิดเจ้าป้า เซ็ง 
กร๊ากกกกกกกกกกกก  รู้ๆอยู่ ห้องนี้ ใบ้หวยเอาใจ นายทุน
ยิงฟันยิ้ม

โกรธ...เอาอีกแระ....ท่านปืนนี่ น่าตีจริงๆ...ไปพาดพิงท่านป้าได้อย่างไร..

ท่านป้าาาา...ขาาาา...อยู่ไหนคะ..รีบมาด่วน  ยิงฟันยิ้ม

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
♡♡<Fairy>♡♡

« ตอบ #69 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 22:02:37 »

ยิ้มกว้างๆ...สะดวกวันหยุด เสาร์-อาทิตย์น่ะค่ะ....เพราะวันธรรมดาต้องทำงาน... อายจัง

แต่เอาเสียงส่วนใหญ่ดีกว่านะคะ  ถ้าตรงกับวันทำงานก็จะช่วยเตรียมงานไว้ให้ แต่คงไม่สามารถไปร่วมงานได้  ลังเล

ยังไงก็ได้ค่าาาาา... ยิ้มเท่ห์

ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #70 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 22:05:30 »

พักผ่อนเยอะๆ ...หายเร็วๆนะคะ   ยิ้มเท่ห์

หายไวไว กลับมามีสุขภาพแข็งแรงนะคะ มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะคะ ยิงฟันยิ้ม
             Get well soon  ยิ้มกว้างๆ จุมพิต

(o◕‿◕)oแม่สีม่วง~ลูกสีเขียว(。◠‿◠。✿)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #71 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 22:07:20 »

ยิ้มกว้างๆ...สะดวกวันหยุด เสาร์-อาทิตย์น่ะค่ะ....เพราะวันธรรมดาต้องทำงาน... อายจัง

แต่เอาเสียงส่วนใหญ่ดีกว่านะคะ  ถ้าตรงกับวันทำงานก็จะช่วยเตรียมงานไว้ให้ แต่คงไม่สามารถไปร่วมงานได้  ลังเล

ยังไงก็ได้ค่าาาาา... ยิ้มเท่ห์

ถ้าเป็นวันธรรมดา แว๊บตอนพักเที่ยงได้ก่อคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์

♡♡<Fairy>♡♡

« ตอบ #72 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 22:11:02 »

ถ้าเป็นวันธรรมดา แว๊บตอนพักเที่ยงได้ก่อคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์

อายจัง...ต้องดูด้วยว่าเป็นวันไหนอ่ะค่ะ...บางวันก็แว๊บได้บ้างเล็กน้อยถึงปานกลาง... แลบลิ้น  ยิงฟันยิ้ม

บางวันภารกิจหลากหลาย ก็แว๊บยากหน่อย

ยิ่งแว่วๆ ว่าอาทิตย์หน้า จะมีเจ้านายมาเปิดงานโครงการฯ อีกต่างหาก 27-30 ส.ค. อาจ หมดสิทธิแว่บ  อายจัง

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #73 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 22:23:41 »

สถานที่มอบรางวัลกำหนดแล้วคือที่ห้องประชุมรรเทศบาล๔  สันป่าก่อ ตรงทางแยกเข้าสนามบินเก่า.  ตรงข้ามกับทางเข้าเซ็นทรัล

กร๊ากกกกกกกกกกกก  รู้ๆอยู่ ห้องนี้ ใบ้หวยเอาใจ นายทุน
ยิงฟันยิ้ม

นัดวันเสาร์-อาทิตย์ ก็ติดครูต้อย
ถ้าจะถอยวันธรรมดา ขาดแฟรี่
 อยากจะให้เจอเด็กเด็ก นะคนดี
หาวิธีที่เจอกัน ทำยังไง

ส่วนเรื่อง เบบี้กัน เดี๋ยวฉันจัดการเอง
อยากรู้ว่า จะเก่ง สักเพียงไหน
พออยู่ต่อหน้า แล้วเป็นไง
ยกมือไหว้ ขอโทษ โปรดอภัย

มัธยม
**

« ตอบ #74 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 12:13:06 »

..ขอบคุณทุกคนนะคะ..ค่อยยังชั่วบ้างแล้วค่ะ...ส่วนเรื่องวัน ป้ายิ้มไม่ต้องซีเรียสนะคะ เอาเป็นว่าเสาร์ อาทิตย์เคลียร์ให้ได้ถึง 11 โมงค่ะ จะได้ไม่มีใครติดอะไร อีกอย่างวันธรรมดาโรงเรียนเปิด ส่วนตัวคิดว่าคงไม่สะดวกกับคณะครู นักเรียน ที่มีการเรียนการสอน เกรงใจค่ะ  ยิงฟันยิ้ม

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #75 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2012, 07:40:49 »

งั้นกำหนดวันที่กำหนดไว้ ๑ กันยายน เวลา๑๐.๐๐น. จะสะดวกหรือเปล่าคะ
เพราะกว่าเด็กๆ จากเชียงของจะเดินทางมาถึงต้องใช้เวลากว่า ๒ ชั่วโมง

ถ้าตกลง. ปชส. ดำเนินการเลยค่ะ

ตอนนี้ข้าเจ้ามาประชุมที่กทม.  กว่าจะกลับก็วันอาทิตย์ ค่ำ

วันจันทร์จะรีบติดต่อกับพวกเรานะคะหรือนัดเจอนอกรอบอีกครั้งดี

มีขนมอร้อยยยยยยอร่อยไปฝากด้วยนะจ๊ะ

♡♡<Fairy>♡♡

« ตอบ #76 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2012, 09:01:47 »

งั้นกำหนดวันที่กำหนดไว้ ๑ กันยายน เวลา๑๐.๐๐น. จะสะดวกหรือเปล่าคะ
เพราะกว่าเด็กๆ จากเชียงของจะเดินทางมาถึงต้องใช้เวลากว่า ๒ ชั่วโมง

ถ้าตกลง. ปชส. ดำเนินการเลยค่ะ

ตอนนี้ข้าเจ้ามาประชุมที่กทม.  กว่าจะกลับก็วันอาทิตย์ ค่ำ

วันจันทร์จะรีบติดต่อกับพวกเรานะคะหรือนัดเจอนอกรอบอีกครั้งดี

มีขนมอร้อยยยยยยอร่อยไปฝากด้วยนะจ๊ะ

วันที่ ๑ ก.ย. ได้ค่ะ (ไม่อยากบอกว่าเหลืออยู่วันเดียวนั่นแหละค่ะ..."เป๊ะ..!!!"...เลยอ่ะ... แลบลิ้น
เพราะก่อนหน้าและหลังจากวันนั้น คิวเต็มหมดแล้ว..ดังนี้.... ยิงฟันยิ้ม

( 27-29 ส.ค. ไปเตรียมจัดงานอีเว้นท์ ประกวดทอล์คโชว์หัวข้อยุติความรุนแรงต่อผู้หญิงของเด็กๆ ที่โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม

30-31 ส.ค. มีสัมมนาเรื่องการป้องกันและปราบปรามการค้ามนุษย์

2-5 ก.ย. มีสัมมนาเชิงปฏิบัติการเรื่องการประเมินสมรรถนะ )  ตกใจ ตกใจ   ขยิบตา ขยิบตา

...คิวเพียบบบบบบบบบบ...ยังกับซุปตาร์เลยอ่ะ...๕๕๕๕๕.... ยิงฟันยิ้ม

แต่ถ้าท่านอื่นไม่สะดวกกันในวันนั้น ก็ไม่เป็นไรนะคะ แฟรี่จะให้ความร่วมมือช่วยเตรียมงานอย่างเต็มที่
แล้วถ้าจัดงานเป็นวันอื่น....ก็จะขอส่งแรงใจไปเชียร์ก็แล้วกันค่ะ.....ไม่ต้องซีเรียสค่ะป้ายิ้ม...ชิลด์ๆๆ...เนาะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 สิงหาคม 2012, 10:41:26 โดย ♡♡<Fairy>♡♡ » IP : บันทึกการเข้า

flashi

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #77 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2012, 19:00:51 »

ลงชื่อรับทราบค่ะ  ยิ้มเท่ห์

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #78 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2012, 19:42:57 »

มาให้ได้นะคะ คุณหยินขา

flashi

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #79 เมื่อ: วันที่ 24 สิงหาคม 2012, 22:14:55 »

มาให้ได้นะคะ คุณหยินขา

สรุปวันเวลาสถานที่ เป็นที่ไหนคะ

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 พิมพ์