เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 11:30:24
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  เชียงราย-กรุงเทพ เครื่องแบบถูกๆเท่าไรคับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เชียงราย-กรุงเทพ เครื่องแบบถูกๆเท่าไรคับ  (อ่าน 1186 ครั้ง)
kanlove1000
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 12:55:47 »

ตามหัวข้อคับ. อยากรู้ว่าถูกเท่าไร แล้วสายการบินอะไร.  เวลาไหนด้วยนะคับ

>>>>>>>>>>>      Oid - Joe ยิ้มเท่ห์     <<<<<<<<<<<<
kanlove1000
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 14:48:59 »

ช่วยหน่อยคับ ประมาณก็ดี

>>>>>>>>>>>      Oid - Joe ยิ้มเท่ห์     <<<<<<<<<<<<
m11
*

เกิดมาทั้งทีก็มีแต่น้ำตาตกเข่า

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 15:45:28 »

เครื่องเเบบอะไรครับ บอกให้หมดครับ  เครื่องเเบบอุนต้าเเมนหรือปล่าวครับ ล้อเล่นครับ พี่เขยผมค้าผ้าอยู่ที่ก.ท.ม ครับ เดียวผมถามให้ครับผม
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 16:09:51 »

เครื่องเเบบอะไรครับ บอกให้หมดครับ  เครื่องเเบบอุนต้าเเมนหรือปล่าวครับ ล้อเล่นครับ พี่เขยผมค้าผ้าอยู่ที่ก.ท.ม ครับ เดียวผมถามให้ครับผม
อะนะ  ยิงฟันยิ้ม  ขยิบตา ไม่รู้ m11 เมาแดดป่าว จขกทเค้าถามราคาตั๋วเครื่องบินบ่ใจ้ก๋า
ตัวเองมาตอบไปเครื่องแบบ uniform มันไม่น่าใช่เน้อ
ส่วนราคาตั๋วมันแล้วแต่วันนะน้อง ไม่เท่ากันทุกวันยิ่งซื้อใกล้วันเดินทางยิ่งแพง แนะนำนกแอร์ค่ะราคาและการบริการประทับใจ
ปีที่แล้วซื้อของเครื่องที่โลโก้สีแดง 2300 บาทแน่ะ แคบก็แคบ บริการไม่ประทับใจ เข้าเวบแต่ละสายการบินเช็คราคาไปเลย ตามนั้น ยิ้มเท่ห์

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
m11
*

เกิดมาทั้งทีก็มีแต่น้ำตาตกเข่า

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 16:13:55 »

ขอโทษอย่างเเรงครับ คุณปลาทูครับ งง ครับ  ถ้าตั๋ว กรุงเทพ มาตาก 4000 ครับ เเต่เชียงรายผมไม่รู้ครับ หลานผมนั้งมาครับ
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 16:14:57 »

ขอโทษอย่างเเรงครับ คุณปลาทูครับ งง ครับ  ถ้าตั๋ว กรุงเทพ มาตาก 4000 ครับ เเต่เชียงรายผมไม่รู้ครับ หลานผมนั้งมาครับ
ยิ้มกว้างๆ ไม่ต้องขอโทษหรอก ขำๆนะเอ็ม 5555คลายเครียดดี

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
m11
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 16:18:55 »

ยิ้มกว้างๆ ไม่ต้องขอโทษหรอก ขำๆนะเอ็ม 5555คลายเครียดดี
เครียดเหมือนกันครับ ผมหัวเราะนะ 5   5   5  อิอิ
platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 16:23:31 »

เครียดเหมือนกันครับ ผมหัวเราะนะ 5   5   5  อิอิ
เออ ภาษาดิ้นได้เนาะ 55555 ยิงฟันยิ้ม

m11
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 16:25:47 »

เออ ภาษาดิ้นได้เนาะ 55555 ยิงฟันยิ้ม
เเง่ เเง่ เเง่ ก็ดิ้นได้ครับคุณปลาทู
kanlove1000
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 16:51:54 »

ราคาต่ำสุดแล้วหรอคับ มีคนบอกมาว่าตอนกลางคืน มันจะถูกไม่ใช่หรอคับ

ต่ำสุด สองพันสามหรอคับ ไม่ค่อยมีตังนะคับ อยากทราบรายละเอียดดู

platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 16:55:43 »

ราคาต่ำสุดแล้วหรอคับ มีคนบอกมาว่าตอนกลางคืน มันจะถูกไม่ใช่หรอคับ

ต่ำสุด สองพันสามหรอคับ ไม่ค่อยมีตังนะคับ อยากทราบรายละเอียดดู
ทำไมไม่เข้าเวบละคับ เช็คราคาโลดดดด

Da่ geิ ลูกครึ่งขาว
ระดับ:อนุบาลคันปาก
มัธยม
**

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 18:07:31 »

จขกท. น้อ พิมพ์เว้นวรรคหน่อย/พิมพ์เต็ม ๆ หน่อย ก็ไม่ได้  ยิงฟันยิ้ม // m 11 ก็นะ อ่านให้หมดก็ไม่

อ่าน รีบตอบซะงั้น  ยิงฟันยิ้ม อิอิ พี่ขายเครื่องแบบ อยู่ กทม. คิดได้ไง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปล่อยให้ m 11 ปล่อยไก่ได้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จขกท.เช็คราคาในเว็ปแหละ แล้วก็รีบไปซื้อก่อนเดินทางไว้แต่เนิ่น ๆ มันจะบอกราคาให้ไว้     

หรือแบบจะไปพรุ่งนี้ แล้วตอนนี้ไปซื้อนะ ราคาจะแพงขึ้นไปอีก

หากซื้อในเวป ดูรายละเอียดให้ดี ๆ ละกัน กับสายการบินสีแดง ถ้าอยากประหยัด อย่าเลือก

ที่นั่ง, อย่าโหลดกระเป๋า (ให้หิ้วขึ้นเครื่องเอา แต่ต้องไม่ใหญ่ และน้ำหนักไม่เกิน 7 กก.) แบบนี้

ประหยัดไป อีก หกร้อยกว่าบาท (เฉลี่ยอย่างละประมาณ 300 กว่าบาท)

เลือกดูว่าจะลงที่ไหน ดอนเมือง-นกแอร์ ,สุวรรณภูมิ-แอร์เอเชีย,การบินไทย(อันนี้แพงโพด)

นกแอร์ มีขนม-น้ำกิน , แอร์เอเชีย-กลืนน้ำลาย อยากกินซื้อเอาเอง  ยิงฟันยิ้ม

~When U walk,through a storm.Hold you head up  high And don't be afraid of the dark.At the end of the storm there's a golden sky. Walk on, With hope in your heart. and YOU'LL NEVER WALK ALONE
m11
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 18:22:26 »

จขกท. น้อ พิมพ์เว้นวรรคหน่อย/พิมพ์เต็ม ๆ หน่อย ก็ไม่ได้  ยิงฟันยิ้ม // m 11 ก็นะ อ่านให้หมดก็ไม่

อ่าน รีบตอบซะงั้น  ยิงฟันยิ้ม อิอิ พี่ขายเครื่องแบบ อยู่ กทม. คิดได้ไง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปล่อยให้ m 11 ปล่อยไก่ได้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จขกท.เช็คราคาในเว็ปแหละ แล้วก็รีบไปซื้อก่อนเดินทางไว้แต่เนิ่น ๆ มันจะบอกราคาให้ไว้      

หรือแบบจะไปพรุ่งนี้ แล้วตอนนี้ไปซื้อนะ ราคาจะแพงขึ้นไปอีก

หากซื้อในเวป ดูรายละเอียดให้ดี ๆ ละกัน กับสายการบินสีแดง ถ้าอยากประหยัด อย่าเลือก

ที่นั่ง, อย่าโหลดกระเป๋า (ให้หิ้วขึ้นเครื่องเอา แต่ต้องไม่ใหญ่ และน้ำหนักไม่เกิน 7 กก.) แบบนี้

ประหยัดไป อีก หกร้อยกว่าบาท (เฉลี่ยอย่างละประมาณ 300 กว่าบาท)

เลือกดูว่าจะลงที่ไหน ดอนเมือง-นกแอร์ ,สุวรรณภูมิ-แอร์เอเชีย,การบินไทย(อันนี้แพงโพด)

นกแอร์ มีขนม-น้ำกิน , แอร์เอเชีย-กลืนน้ำลาย อยากกินซื้อเอาเอง  ยิงฟันยิ้ม
ถ้าที่บ้านผมเขาจะเรียกว่า   เครื่องเเบบครับ ก็คือชุดสีกากีที่พ่อผมใส่ครับ เเต่ผมอ่านผิดเองครับท่านพี่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 18:27:42 โดย m11 » IP : บันทึกการเข้า
m11
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 18:45:04 »

ตามหัวข้อคับ. อยากรู้ว่าถูกเท่าไร แล้วสายการบินอะไร.  เวลาไหนด้วยนะคับ
หัวข้อที่ผมงงครับ  เชียงราย-กรุงเทพ เครื่องเเบบถูกๆเท่าไรคับ  ผมเขาใจว่าคุณจะนั้งเครื่องบิน จากเชียงราย มาซื้อเครื่องเเบบที่ก.ท.ม ครับ อิอิ
HELLO MY NAM'S MODDAM
ระดับ :ป.โท

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 18:46:28 »

เอาเบอร์โทรไปถามเอาครับ 053740445 ที่จำหน่ายตั๋วอยู่ข้างๆวุฒิศักดิ์ ใกล้ๆเอดิสัน

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
HELLO MY NAM'S MODDAM
ระดับ :ป.โท

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 18:47:47 »

เอาเบอร์โทรไปถามเอาครับ 053740445 ที่จำหน่ายตั๋วอยู่ข้างๆวุฒิศักดิ์ ใกล้ๆเอดิสัน
โทรไปถามเอาราคาจะไม่เท่ากัน ตอนเช้าๆกับตอนเย็นๆจะถูกกว่าสายๆกับบ่ายๆ

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
m11
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 18:51:27 »

จริงด้วยครับ โทรไปก็จบเเล้วครับ  มันมีหลายราคาครับ  ลองโทรไปถามดีกว่าครับ เเน่นอนเลยครับ
ttyy
ระดับ ป.ตรี

ซ่อม/ซื้อ/ขาย มือถือทุกรุ่น

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 21:05:52 »

การบินไทย. Www.thaiairways.com

นกแอร์ www.nokair.com

ไทยแอรเอเชีย www.airasia.com

โอเรียนไทย. Www.flyorientthai.com

ลองเช็คดูเลยครับ

รับซื้อ-ขาย-ฝาก-ขายฝากคอมพิวเตอร์ PC Notebook โทรศัพท์มือถือ nokia iPhone samsung ทีวี LCD เครื่องเสียง เครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดราคาสูง รุ่นเก่า รุ่นใหม่ โทรมาคุยกันได้ครับ
platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 22:19:14 »

การบินไทย. Www.thaiairways.com

โอเรียนไทย. Www.flyorientthai.com

ใจเธอหล่อมากอ่ะ ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม

too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 22:36:08 »

จัดเต็ม...

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
หน้า: [1] พิมพ์