เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 02:15:57
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  CHIANGRAI 4 LOW
| | |-+  ในเชียงรายมีร้านแต่ง4x4พวกอุปกรณ์ต่างๆที่ไหนบ้างครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ในเชียงรายมีร้านแต่ง4x4พวกอุปกรณ์ต่างๆที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 34516 ครั้ง)
taqter
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2012, 22:50:42 »

แนะนำหน่อยนะครับ
A BB OffRoad Freedom Club
ระดับ ป.ตรี

E22YDA การยึดติดเป็นสิ่งไม่แท้

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2012, 08:18:58 »

ถ้าเป็นร้านเกี่ยวกับรถ 4x4 เลยนี่ตอนนี้มีร้านอยู่ 1 ร้านตรงห้าแยกตรงข้ามร้านห้าแยกยานยนต์เป็นชุดแต่งของ ARB เป็นส่วนใหญ่ นอกนั้นต้องหาซื้อจากร้านประดับยนต์ทั่วไปครับ แต่ของผมส่วนมากสั่งจากเวปครับ

"ขาดทุนคือกำไร เพราะหากเรายอมขาดทุนกันบ้าง ไม่ว่าจะเป็นรายได้ ชื่อเสียง กำไรที่ได้ก็จะเกิดกับสังคม ทำให้สังคมดีขึ้น"พระราชดำรัสในหลวง"ทำบุญอย่าหวังผล ให้นึกว่าการทำบุญเป็นเรื่องสนุก แล้วความสุขจะตามมา
N_9 4x4 Accessories
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2012, 14:19:36 »

ถ้าเป็นร้านเกี่ยวกับรถ 4x4 เลยนี่ตอนนี้มีร้านอยู่ 1 ร้านตรงห้าแยกตรงข้ามร้านห้าแยกยานยนต์เป็นชุดแต่งของ ARB เป็นส่วนใหญ่ นอกนั้นต้องหาซื้อจากร้านประดับยนต์ทั่วไปครับ แต่ของผมส่วนมากสั่งจากเวปครับ

ขอบคุณคุณ A BB Offroad Freedom Club มากเลยค่ะ  ทางร้าน N_9 4x4 Accessories ยินดีต้อนรับชาว Offroad Lover ทุกท่านค่ะ  สนใจสินค้าต่างๆ สอบถามได้เลยนะคะ กระทู้อยู่ในห้องซื้อขายเรียบร้อยแล้วค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณมากค่ะ

* 562256_317055548382942_684618390_n.jpg (79.2 KB, 800x532 - ดู 4450 ครั้ง.)

ตัวแทนจำหน่ายอุปกรณ์แต่งรถ 4x4  ยี่ห้อ ARB และ Oldman Emu  รวมทั้งแบรนด์ชั้นนำอื่นๆจากอเมริกาและออสเตรเลีย อาทิ WARN, Lightforce, IPF, etc.
taqter
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2012, 22:26:20 »

ขอบคุณมากๆครับ
cs_robo
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2012, 10:46:07 »

ผมเคยแวะไป 2 ครั้งแล้วครับ ร้าน N_9 4x4 Accessories แต่ไม่เปิดซักครั้ง ยังดำเนินกิจการอยู่หรือเปล่าครับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2012, 13:29:29 »

ผมเคยแวะไป 2 ครั้งแล้วครับ ร้าน N_9 4x4 Accessories แต่ไม่เปิดซักครั้ง ยังดำเนินกิจการอยู่หรือเปล่าครับ

ต้องขออภัยมากๆในความไม่สะดวกค่ะ เนื่องจากอยู่ร้านคนเดียวค่ะ อาจมีช่วงที่ต้องออกไปส่งของให้ลูกค้าข้างนอก  อายจัง  อายจัง   หากยังไงโทรหาได้เลยนะคะ ที่หมายเลข 084-500-9991  ค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ 

ตัวแทนจำหน่ายอุปกรณ์แต่งรถ 4x4  ยี่ห้อ ARB และ Oldman Emu  รวมทั้งแบรนด์ชั้นนำอื่นๆจากอเมริกาและออสเตรเลีย อาทิ WARN, Lightforce, IPF, etc.
Kampoln.ck
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2012, 20:03:24 »

ก่อนจะไปแม่แจ่มก็สั่งโช้คทั้งหน้าหลัง
เข้าโค้งได้ดี เป็นของ oldman emu

.

*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2012, 09:20:25 »

ก่อนจะไปแม่แจ่มก็สั่งโช้คทั้งหน้าหลัง
เข้าโค้งได้ดี เป็นของ oldman emu

.

ขอบคุณมากค่ะ   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

mooh
mooh multi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2012, 20:54:56 »

ก็ว่าจะมาแนะนำร้านนี้เหมือนกัน ขับผ่านเห็นบ่อยๆครับ

โชค ARB กับ oldman emu มันยี่ห้อเดียวกันไหมครับ ผมสงสัยมานานแล้วครับ
ใช้อยู่เหมือนกันครับ

รับออกแบบสื่อมัลติมีเดีย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2012, 07:32:56 »

ก็ว่าจะมาแนะนำร้านนี้เหมือนกัน ขับผ่านเห็นบ่อยๆครับ

โชค ARB กับ oldman emu มันยี่ห้อเดียวกันไหมครับ ผมสงสัยมานานแล้วครับ
ใช้อยู่เหมือนกันครับ

ขออนุญาตตอบค่ะ  ARB เป็นชื่อบริษัทที่ผลิตชุดช่วงล่างยี่ห้อ Oldman emu ค่ะ  ยิ้มกว้างๆ

polkup
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 08 กุมภาพันธ์ 2013, 20:24:29 »

มีชุด free lock ของ isuzu v-cross  3.0 หรือเปล่าครับ ยี่ห้อ อะไร ขอบคุณครับ
น้องวอสก้าร์
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2014, 14:57:20 »

ของผมเป็น ออนิวสเปซแคป  อยากทำช่วงล่างให้ขับนิ่มกว่าเดิม รวมค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
OPTION Computer
DavidsofAJ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 20 ธันวาคม 2014, 19:07:05 »

อู่ไหนครับ แนะนำหน่อยครับ วีโก้ตัวต่ำ จะเปลี่ยนโช๊คครับ

beebooza
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2015, 15:54:48 »

.

ขอบคุณมากค่ะ   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ราคาเท่าไหร่ครับ
beebooza
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2015, 15:58:24 »

oldman emu ราคาเท่าไหร่ครับ
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2015, 15:28:07 »

oldman emu ราคาเท่าไหร่ครับ

ลองโทรถามเลยครับ กระทู้นี้นานมากแล้วครับ และไม่แน่ใจว่าร้านยังมีอยู่หรือเปล่า ผมไม่เห็นนานแล้ว  ยิงฟันยิ้ม

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
หน้า: [1] พิมพ์