เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 มีนาคม 2024, 09:07:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  อะไหล่ ของแต่ง มอเตอร์ไซด์ (ผู้ดูแล: กบฏ, Krit_66)
| | | |-+  แจ้งเตือนสมาชิกทุกท่านทราบ เรื่องการเปิดกระทู้ใหม่
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน แจ้งเตือนสมาชิกทุกท่านทราบ เรื่องการเปิดกระทู้ใหม่  (อ่าน 43259 ครั้ง)
leo4x4 (สิงห์เชียงใหม่)
ไม่รับจองปากเปล่า ไม่พร้อมมัดจำก่อนได้ กลัวโกงไม่ต้องโทรมานะครับ
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2013, 14:47:47 »

เป็นสิ่งที่ควรต้องทำทุกครั้งที่ทำการขายอยู่แล้ว

ส่วน ชื่อ  ที่อยู่   เบอร์โทร  ลงไว้ใต้ลายเซ็นต์ แค่นี่ก็จบ ไม่ต้องใส่บ่อยๆ

ในกระทู้ก็ลง แค่รูป รายละเอียด กะราคา  แค่นี้ก็พอละ

https://www.facebook.com/leo.chiangmai
สันทราย เชียงใหม่ - สิงห์ชัย  น้อยสิงห์ / ธ.กสิกรไทย 3652098443
084-222-8887 / 08-9999-2773 / 08-7575-8885 d
ไลน์ id :  singchai2518
มะระหวาน
ถ้าไม่เริ่มต้นค้นคิดสิ่งใหม่ๆ ก็ ไม่ต่างอะไรจากการเดินย่ำซ้ำที่เก่า
ระดับ ป.ตรี

พึ่งจะเริ่มหัดเดิน ขอเผชิญโลกภายนอกอย่างกล้าแกร่ง

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2013, 10:57:22 »

กระทู้ไหนข้อมูลไม่ครบตามนี้ ผมจะลบทิ้งนะครับ จากข้อมูลที่ได้จากสมาชิกแจ้งเข้ามา เพราะถ้าท่านไม่พร้อมที่จะขาย ก็ยังไม่ต้องลงกระทู้ครับ

1. รูปสินค้า
2. เบอร์โทรติดต่อ
3. ชื่อผู้ขาย (ชื่อเล่นก็ได้ครับ)
4. สถานที่ดูสินค้า หรือ บริเวณใกล้เคียง
5. ราคา

สมาชิกท่านใด ขายสินค้าแล้ว ไม่เข้ามาปิดกระทู้ หากมีสมาชิกแจ้งเข้ามา ผมจะ PM ไปให้เวลา 3 วันเข้ามาปิดกระทู้ หากไม่ปิดหลังจากนั้นจะถูกแบน ไอดี เป็นเวลา 30 วัน (เพราะเสียเวลาสมาชิกโทรไปถาม เสียเงินค่าโทร ฯลฯ) ยกเว้นว่า ถูกกลั่นแกล้ง สินค้ายังไม่ได้ขาย แต่มีคนแจ้งว่าขายแล้ว

ทั้งนี้ นับตั้งแต่วันที่ 3 ส.ค. 2555 เป็นต้นไปครับ
สมาชิกท่านใด มีรายละเอียด หรือข้อคิดเห็นเพิ่มเติม แจ้งในกระทู้นี้เลยครับ

สอบถามอีกกรณีนึงครับ เช่น เปิดกระทู้ขายสินค้า แล้วหาย ไม่มาอัพในกระทู้ตัวเองเข้าข่าย โดนด้วยหรือไม่ครับ

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
tanujit
ชั้นประถม
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2013, 23:20:55 »

กระทู้ไหนข้อมูลไม่ครบตามนี้ ผมจะลบทิ้งนะครับ จากข้อมูลที่ได้จากสมาชิกแจ้งเข้ามา เพราะถ้าท่านไม่พร้อมที่จะขาย ก็ยังไม่ต้องลงกระทู้ครับ

3. ชื่อผู้ขาย (ชื่อเล่นก็ได้ครับ)
4. สถานที่ดูสินค้า หรือ บริเวณใกล้เคียง
5. ราคา

สมาชิกท่านใด ขายสินค้าแล้ว ไม่เข้ามาปิดกระทู้ หากมีสมาชิกแจ้งเข้ามา ผมจะ PM ไปให้เวลา 3 วันเข้ามาปิดกระทู้ หากไม่ปิดหลังจากนั้นจะถูกแบน ไอดี เป็นเวลา 30 วัน (เพราะเสียเวลาสมาชิกโทรไปถาม เสียเงินค่าโทร ฯลฯ) ยกเว้นว่า ถูกกลั่นแกล้ง สินค้ายังไม่ได้ขาย แต่มีคนแจ้งว่าขายแล้ว

ทั้งนี้ นับตั้งแต่วันที่ 3 ส.ค. 2555 เป็นต้นไปครับ
สมาชิกท่านใด มีรายละเอียด หรือข้อคิดเห็นเพิ่มเติม แจ้งในกระทู้นี้เลยครับ

รับทราบแล้วครับ
narinK
ชั้นประถม
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2013, 23:08:11 »

รับทราบครับ ยิ้มกว้างๆ
Marlboro_HK
มัธยม
**

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2013, 23:51:55 »

ดีครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
shamanking41
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 14 ธันวาคม 2013, 11:46:02 »

ครับ จะปฎิบัติตามกฎครับ
Öhshit Superbike

nana.RIPE

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 08 ธันวาคม 2015, 19:04:23 »

ผมก็ทำตามทุกอย่างแล้วนะ
ทำไมผมโดนเด้ง ห้องอื่นผมก็โดนเด้ง
คือ...ฮืม

* Screenshot_2015-12-08-19-02-54.png (125.38 KB, 480x800 - ดู 203 ครั้ง.)
nongindy
มารไม่มีบารมีไม่เกิด
มัธยม
*

ขุนฆ้อนปีศาจ

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2016, 14:48:15 »

ผมลงท่านลบ ผมลงท่านลบกระทู้ผมหายไปไหนครับหลายครั้งแล้ว รับทำสีมอไซค์ในขายอะไหร่มอไซค์ ส่วนธุระกิจเป็นทำรถยนต์ครับ....งงเลยที่ผมตั้งขึ้นมาใหม่เพราะกระทู้หายครับ ท่านลองเข้าไปดูในกระทู้ก่อนครับ
nongindy
มัธยม
*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2016, 19:58:25 »

ขอความกระจ่างหน่อยครับท่าน ผมเป็นช่างตั้งกระทู้ทำมาหากิน ท่านบอกผมลงหลายห้อง ผมลงหลายห้องจริงครับแต่มันคนละอย่างกัน ทำสีรถยนต์ กับตีแบบมอไซค์ กระทู้ผมหายทุกวัน ผมเลยลงใหม่ขึ้นมา เข้าไปดูใน"แสดงกระทู้ล่าสุด ของสมาชิกผู้นี้"ก็ได้ครับว่ากระทู้มันช้ำกันที่ไหน หรือท่านเปิดร้านเกี่ยวกับทำสีมอไซค์....0821946082ช่างโหน่ง
nongindy
มัธยม
*

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2016, 20:39:39 »

ผมโชว์ทั้งหน้าตาผม เบอร์โทรผม ที่อยู่บ้านผม ผมโปร่งใสขนาดไหน แต่ท่านลบกระทู้ผมบ่อยมาก.....แล้วมาแจ้งเตือนผมอีก....ผมก็งงครับท่านชี้แจงด้วยครับ เอาแบบผู้ใหญ่คุยกันครับท่านผมอายุก็39แล้ว
금정
ถ้าไปตรงๆไม่ได้ ก็จงไป 'ทางอ้อม' และถ้าไปข้างบนไม่ได้ ก็จงไปข้างล่าง อย่ายอมแพ้

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 14 มกราคม 2016, 13:07:13 »

ผมโชว์ทั้งหน้าตาผม เบอร์โทรผม ที่อยู่บ้านผม ผมโปร่งใสขนาดไหน แต่ท่านลบกระทู้ผมบ่อยมาก.....แล้วมาแจ้งเตือนผมอีก....ผมก็งงครับท่านชี้แจงด้วยครับ เอาแบบผู้ใหญ่คุยกันครับท่านผมอายุก็39แล้ว
pm แล้ว
yootchai

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 27 สิงหาคม 2016, 12:14:23 »

5. ราคา

สอบถามอีกกรณีนึงครับ เช่น เปิดกระทู้ขายสินค้า แล้วหาย ไม่มาอัพในกระทู้ตัวเองเข้าข่าย โดนด้วยหรือไม่ครับ
ไม่มาตอบกระทู้ที่มีผู้สนใจโพสต์ถาม ผมก็จะเล่นงานด้วย
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์