เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 11:46:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ทำไงดีมีเกย์มาชอบ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน ทำไงดีมีเกย์มาชอบ  (อ่าน 2785 ครั้ง)
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 14:09:23 »

มีเพื่อนชายต่างวัย คบกันมานาน พึ่งรู้ว่าเขาเป็นเกย์ เพราะ
- มาหาที่บ้านบ่อยๆ  -โทรหาเป็นประจำ -ที่สำคัญทำเป็นหึงเมื่อเราจีบสาวหรือคุยกับเพื่อนชายคนอื่นๆ   ทุกวันนี้เลยเครียด   จะทำไงดีช่วยบอกหน่อยครับ
Ironmaiden
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 14:13:29 »

ฤาษีบดยา หนุมานถวายแหวน กวางเหลียวหลัง มณโฑนั่งแท่น  จรเข้ฟาดหาง
Very sabai
ระดับ ป.ตรี

ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 15:10:03 »

บอกเขาไปตรงๆ สิคะ  ว่าไม่ชอบ ถ้าขืนดันทุรัง ยังทำเหมือนเดิมต่ออีก
ก็ เลิกเป็นเพื่อนดีกว่า จะได้ไม่ต้องลำบากใจ  ยิ้มเท่ห์

หน้าเป็นสิว หน้าเขรอะ อยากหน้าเนียนใส  ทักมาจ้า (สวยและปลอดภัยในแบบของตัวเอง )ติดตามชมหน้าสด โนแอ๊พ ของแม่ค้าได้ที่ https://www.facebook.com/BeautySheryn

**รับแปลเอกสาร+พิมพ์งาน **ราคาต่อรองได้
tatong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 15:13:06 »

บอกไปเลย  ลึกๆผมก็ชอบคุณ ยิงฟันยิ้ม

* 301811_364297546949815_111227565590149_1004770_1633804226_n.jpg (38.37 KB, 720x540 - ดู 740 ครั้ง.)
จหมื่นไวยวรนารถ
ยิ้มทุกครั้ง ไม่ว่าจะเจอทุกข์หรือเป็นสุข
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ความชั่วนั้นไม่มี ความดีก็เช่นกันไม่ปรากฎ

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 15:20:33 »

ถ้าไม่มีควาสุขก็บอกกันตรงๆไปครับ อย่าทิ้งไว้นานครับ เดี๋ยวมีเหตุการณ์หึงโหดครับ

ไผยะฮาจัง ฮาจังเต๊าต๋าย ไผยะฮาเสียใจ๋ ถึงฮาต๋ายฮาตึงบะใจ้ลืม

sabai
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 15:49:13 »

ฤาษีบดยา หนุมานถวายแหวน กวางเหลียวหลัง มณโฑนั่งแท่น  จรเข้ฟาดหาง
เอา หนุมารขย่มตอ กับ ปุกขาล้างแค้น โตยได้ก่ อิอิ

ดื่มให้สุขขี ชีวีนี้สั้นนัก ฮิ้ววว.
แมวเมียวๆแมวเมี๊ยวๆ
มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 15:50:58 »

งานงอก

Ironmaiden

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 16:05:19 »

เอา หนุมารขย่มตอ กับ ปุกขาล้างแค้น โตยได้ก่ อิอิ
อันนั้น...เข้าแนวสยองแล้วววววว
กระเจียว
มัธยม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 16:39:49 »

อันนั้น...เข้าแนวสยองแล้วววววว
55555
kruFleurs
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 16:48:45 »

ถ้ายังอยากเป็นเพื่อนกันต่อ  ก็ค่อยๆ ออกห่าง  บอกเขาว่ากำลังชอบผู้หญิงน่ารักๆ สักคนอยู่  แล้วปรึกษาซะเลย
ทำให้เขารู้ว่าเราไม่ได้เป็นอย่างที่เขาคิด แล้ว ค่อยๆออกห่าง   หากิจกรรมอื่นๆทำกับเพื่อนคนอื่นๆบ้าง ตอนนี้เขาอาจจะเป็นเพื่อนสนิท  แต่ถ้าลดให้เขาเป็นได้แค่เพื่อนธรรมดา น่าจะดีกว่า

แต่ถ้าคุณอยากให้มันจบๆ ไปเลย ก็คุยกับเค้าไปตรงๆ เลย ว่า คิดอะไรกับผมหรือป่าว ถ้าเค้าตอบว่า "ไม่" ก็บอกเค้าไปว่า "ดีแล้ว" เลิกทำซะ คนอื่นมองแล้วมันเสียหาย  มันไม่ดี
 แต่ถ้าเค้าตอบว่า คิด  นั่นแหล่ะคือปัญหา  ทำใจเข้มแข็งเข้าไว้ครับ   แล้วบอกไปว่า  โทษคับ ผมชอบผู้หญิงครับ....มันเป็นไปไม่ได้จริงๆ...ผมไม่ได้ชอบผู้ชาย แล้วก็บอกเค้าว่า เรายังเป็นเพื่อนกันได้นะ แต่อย่ามาคิดกับผมเกินเพื่อนเลยน่ะ เข้าใจผมด้วย" อะไรแบบเนี๊ย...ค่ะ

..ยังไงก็เอาใจช่วยนะค่ะ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

www.facebook.com/Maliwanphulae
สับปะรด"มลิวัลย์ภูแล" OTOP 5 ดาว
สเปก_ตรัม!
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 17:20:11 »

ถ้ายังอยากเป็นเพื่อนกันต่อ  ก็ค่อยๆ ออกห่าง  บอกเขาว่ากำลังชอบผู้หญิงน่ารักๆ สักคนอยู่  แล้วปรึกษาซะเลย
ทำให้เขารู้ว่าเราไม่ได้เป็นอย่างที่เขาคิด แล้ว ค่อยๆออกห่าง   หากิจกรรมอื่นๆทำกับเพื่อนคนอื่นๆบ้าง ตอนนี้เขาอาจจะเป็นเพื่อนสนิท  แต่ถ้าลดให้เขาเป็นได้แค่เพื่อนธรรมดา น่าจะดีกว่า

แต่ถ้าคุณอยากให้มันจบๆ ไปเลย ก็คุยกับเค้าไปตรงๆ เลย ว่า คิดอะไรกับผมหรือป่าว ถ้าเค้าตอบว่า "ไม่" ก็บอกเค้าไปว่า "ดีแล้ว" เลิกทำซะ คนอื่นมองแล้วมันเสียหาย  มันไม่ดี
 แต่ถ้าเค้าตอบว่า คิด  นั่นแหล่ะคือปัญหา  ทำใจเข้มแข็งเข้าไว้ครับ   แล้วบอกไปว่า  โทษคับ ผมชอบผู้หญิงครับ....มันเป็นไปไม่ได้จริงๆ...ผมไม่ได้ชอบผู้ชาย แล้วก็บอกเค้าว่า เรายังเป็นเพื่อนกันได้นะ แต่อย่ามาคิดกับผมเกินเพื่อนเลยน่ะ เข้าใจผมด้วย" อะไรแบบเนี๊ย...ค่ะ

..ยังไงก็เอาใจช่วยนะค่ะ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

+1 ครับ!!~ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 19:11:31 »

Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 19:14:13 »

ขอบคุณที่แนะนำ  วิญญาณนายขนมต้มคงจะเข้าสิงสักวัน 555
Ironmaiden

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 19:45:51 »

ขอบคุณที่แนะนำ  วิญญาณนายขนมต้มคงจะเข้าสิงสักวัน 555

แถม...เอราวัณเสยงา ขุนยักษ์พานาง พระรามน้าวศร นาคมุดบาดาล...จัดเต็มๆครับ
นายตะเข้

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 20:24:27 »

ปล้ำเลย... แลบลิ้น

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
ใต้ฟ้า..เจียงฮาย
<<< Fibre optic>>>
*

บริการ เดินสาย Fiber optic ,LAN

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 20:59:42 »

เกย์มาก็เกย์ทับเลย...แต่อย่าหมอบ..เดี๋ยวโดน..  ยิงฟันยิ้ม

<<รับเดินสาย Fiber Optic
ระบบ FTTR,กล้องวงจรปิด,สาย LAN ,ซ่อมคอมพิวเตอร์ และเครื่องพิมพ์ Printer>>งานช่างทั่วไป..<<>>
อ้ายๆจะไปปาก
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 21:27:23 »

ไอ่หย๋า!!! อย่าเผลอ ไปขุดทองท่าน   ขยิบตา
RO_CR-STREET
มัธยม
*

*เพราะว่า-ฟ้ากว้าง*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 22:14:16 »

555+

นาย ศุภกฤษฎ์ อินต๊ะปัญญา(โร)
อู่ทัพพ์ มอเตอร์เซอร์วิส
314/1 ถ.เด่นห้า-ดงมะดะ ซอยหัวฝาย6 ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000
ตัวแทนจำหน่าย น้ำมันเครื่อง  SUNSOIL,SUNLOUBE
088-268-4697 053-758889
samurai_ฅนเมือง
VIP
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 22:24:23 »

ถ้ายังอยากเป็นเพื่อนกันต่อ  ก็ค่อยๆ ออกห่าง  บอกเขาว่ากำลังชอบผู้หญิงน่ารักๆ สักคนอยู่  แล้วปรึกษาซะเลย
ทำให้เขารู้ว่าเราไม่ได้เป็นอย่างที่เขาคิด แล้ว ค่อยๆออกห่าง   หากิจกรรมอื่นๆทำกับเพื่อนคนอื่นๆบ้าง ตอนนี้เขาอาจจะเป็นเพื่อนสนิท  แต่ถ้าลดให้เขาเป็นได้แค่เพื่อนธรรมดา น่าจะดีกว่า

แต่ถ้าคุณอยากให้มันจบๆ ไปเลย ก็คุยกับเค้าไปตรงๆ เลย ว่า คิดอะไรกับผมหรือป่าว ถ้าเค้าตอบว่า "ไม่" ก็บอกเค้าไปว่า "ดีแล้ว" เลิกทำซะ คนอื่นมองแล้วมันเสียหาย  มันไม่ดี
 แต่ถ้าเค้าตอบว่า คิด  นั่นแหล่ะคือปัญหา  ทำใจเข้มแข็งเข้าไว้ครับ   แล้วบอกไปว่า  โทษคับ ผมชอบผู้หญิงครับ....มันเป็นไปไม่ได้จริงๆ...ผมไม่ได้ชอบผู้ชาย แล้วก็บอกเค้าว่า เรายังเป็นเพื่อนกันได้นะ แต่อย่ามาคิดกับผมเกินเพื่อนเลยน่ะ เข้าใจผมด้วย" อะไรแบบเนี๊ย...ค่ะ

+1 ครับ!!~ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หลายคนเรียนไม่จบแต่พบความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ เพราะเป็นคนใฝ่เรียนรู้ด้วยตนเอง ปัญญาไม่ได้อยู่ในมหาวิทยาลัยแต่อยู่ในจิตใจที่ใฝ่รู้
poupoushop.com
~..Rose Apple..~
มัธยม
*

แม่ค้า-คนเชียงใหม่.

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 23:00:12 »

ถ้ายังอยากเป็นเพื่อนกันต่อ  ก็ค่อยๆ ออกห่าง  บอกเขาว่ากำลังชอบผู้หญิงน่ารักๆ สักคนอยู่  แล้วปรึกษาซะเลย
ทำให้เขารู้ว่าเราไม่ได้เป็นอย่างที่เขาคิด แล้ว ค่อยๆออกห่าง   หากิจกรรมอื่นๆทำกับเพื่อนคนอื่นๆบ้าง ตอนนี้เขาอาจจะเป็นเพื่อนสนิท  แต่ถ้าลดให้เขาเป็นได้แค่เพื่อนธรรมดา น่าจะดีกว่า

แต่ถ้าคุณอยากให้มันจบๆ ไปเลย ก็คุยกับเค้าไปตรงๆ เลย ว่า คิดอะไรกับผมหรือป่าว ถ้าเค้าตอบว่า "ไม่" ก็บอกเค้าไปว่า "ดีแล้ว" เลิกทำซะ คนอื่นมองแล้วมันเสียหาย  มันไม่ดี
 แต่ถ้าเค้าตอบว่า คิด  นั่นแหล่ะคือปัญหา  ทำใจเข้มแข็งเข้าไว้ครับ   แล้วบอกไปว่า  โทษคับ ผมชอบผู้หญิงครับ....มันเป็นไปไม่ได้จริงๆ...ผมไม่ได้ชอบผู้ชาย แล้วก็บอกเค้าว่า เรายังเป็นเพื่อนกันได้นะ แต่อย่ามาคิดกับผมเกินเพื่อนเลยน่ะ เข้าใจผมด้วย" อะไรแบบเนี๊ย...ค่ะ

+ วิธีนี้น่าจะโอเค  ยิงฟันยิ้ม

ชุดผ้าปูที่นอนราคาถูก http://poupoushop.com
ร้านLine https://shop.line.me/@poupoushop
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์