เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 06:29:15
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  หมอดูข้างโรงบาลไทยแม่นป่าวครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หมอดูข้างโรงบาลไทยแม่นป่าวครับ  (อ่าน 2348 ครั้ง)
taosupasin
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 01 กรกฎาคม 2012, 21:24:32 »

คือพรุ่งนี้จะไปดูอ่ะครับ เพื่อนบอกว่าแม่นมาก 108บาทดูไม่อั้น อยากได้ระดับ ริว จิตสัมผัสเลย อิอิ
หรือใครมีหมอดูคนอื่นช่วยแนะนำหน่อยนะครับเอาแม่นๆ
แมวเมียวๆแมวเมี๊ยวๆ
มัธยม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 01 กรกฎาคม 2012, 21:38:30 »

คือพรุ่งนี้จะไปดูอ่ะครับ เพื่อนบอกว่าแม่นมาก 108บาทดูไม่อั้น อยากได้ระดับ ริว จิตสัมผัสเลย อิอิ
หรือใครมีหมอดูคนอื่นช่วยแนะนำหน่อยนะครับเอาแม่นๆ
ต้องลองด้วยตัวเอง

b'ngo-nga
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 03:21:51 »

ข้างตรงไหนเจ้าาาา .. จะไค้อยากผ่อโตยยยเจ้าา

แหน่  แหน่  เจ้าถิ่น 
ตกข่าว  อีกล๊ 
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่มาแล้ว  แม่น  ไม่แม่นบอกด้วยน๊ค๊ 
อ้อ... ขอพิกัดด้วยค๊  อยู่ตรงไหนเอ่ย  อิอิ 
แอบอยากไปค่ะ
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ
ระดับ :ป.โท

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 09:41:07 »

ข้างตรงไหนเจ้าาาา .. จะไค้อยากผ่อโตยยยเจ้าา

แหน่  แหน่  เจ้าถิ่น 
ตกข่าว  อีกล๊ 
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่มาแล้ว  แม่น  ไม่แม่นบอกด้วยน๊ค๊ 
อ้อ... ขอพิกัดด้วยค๊  อยู่ตรงไหนเอ่ย  อิอิ 
แอบอยากไปค่ะ

ก็นั้นเน๊อะเจ้าาา .. พิกัด ตรงไหนไม่รู้ // ไอ้เราอยู่ใกล้ๆ จะได้ไปเช็คดวงเราบ้าง อ่ะคะ ^^"

เอิ้นมาทางนี้โตยเน้อเจ้า อยากไปเช็คดวงเหมือนกัน ตะวาโดนไปเยอะเลย

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
เจ็บจุงเบย
ล้านคนเชื่อมั่นในตัวคุณ หรือจะสู้คุณเชื่อมั่นในตัวเองแค่คนเดียว
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 10:54:18 »

หมอดูคู่กับหมอเดา อยู่ีที่ใจเรา ไม่ใช่คำทำนาย

"If you want to increase your success rate,double your failure Rate."
ถ้าคุณต้องการประสบความสำเร็จมากขึ้นหนึ่งเท่าตัว จงเพิ่มความล้มเหลวเป็นสองเท่าตัว
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 11:02:40 »

อยากให้ดูดวงว่า งวดหน้าเราจะถูกหวยหรือเปล่า ยิ้มกว้างๆ
taosupasin
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 12:27:24 »

จขกท.หายยยยยยยยยยยยยย // รบกวนแจ้งพิกัด ด้วยค่ะ // เด๋วจะได้มาบอกว่า แม่น อ่ะป่าววว --*

อิอิ เดี๋ยวจขกท.จะไปดูล่ะ เพื่อนบอกอยู่หลังตลาดตรงข้ามโรงบาลไทยอ่ะ ตอนแรกนึกว่าข้างๆ เดี๋ยวจะไปดูแล้วจะรายงานให้จร้าว่าแม่นรึป่าว
taosupasin
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 14:25:27 »

วันนี้ไปล่ะ วันนี้หมอดูไม่อยู่ พรุ่งนี้จะอยู่ เดี๋ยวจะลองไปดูพรุ่งนี้ ตอนนี้ชีวิตอกหักกำลังหาวิธีแก้เคล็ดก่อน
มันจะมีป้ายสีเหลืองๆครับอยู่บนเสาไฟฟ้าถ้าเข้าไปตรงตลาดตรงข้ามกับโรงบาลไทยนั่นน่ะ พรุ่งนี้จะไปดู อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 15:43:09 โดย taosupasin » IP : บันทึกการเข้า
miyoko
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 17:28:55 »

ไป ไป ไปดูด้วยคน

~SmR~
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 19:21:08 »

เพื่อความสบายใจ ดูได้แต่อย่างมงายมาก .. เกิดหมอดูบอกเราจะถูกหวย 100% แต่เราไม่ซื้อหวย แล้วมันจะเป็นไปตามที่หมอดูว่าไหม ??

ป.ล.  ดูไหน  ดูด้ววยยยยยยย    ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Plustertoy
ระดับ ป.ตรี

รับถ่ายภาพ รับสอนถ่ายภาพโทร 082-6123401

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 19:22:55 »

โอ้ ยุคนี้ยังมีแบบนี้อยู่เหรอเนี่ย  ฮืม ฮืม

รับถ่ายภาพ สอนถ่ายภาพ เชียงราย เชียงใหม่ กรุงเทพ รับถ่ายภาพทุกประเภท ชมผลงานคลิกที่รูปครับ
@เชียงแสน
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

..ทุกลมหายใจคือการเปลี่ยนแปลง..

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 19:25:44 »

...ดูได้ บ่ดีงมงายเน้อครับ ...ทำดี คิดดีกันทุก ๆ เรื่องนะคร้าบบบ.... ยิ้มกว้างๆ
Sanitphanburi
บ่าวเชียงรายชอบเที่ยวสุพรรณฯ
ชั้นประถม
*

Stressless post to keep Happy :)

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 19:37:36 »

ผมเคยไปดูหมอที่แม่หมอดูที่วัดดอยเขาควายครับ หมอดูจะอยู่ซัก 10 โมงถึงบ่าย 3
ดูวันเดือนปีเกิด ใช้ดาวเดือน ครั้งละ 200 สามารถพูดคุยถามรายละเอียดได้เป็นชั่วโมงครับ
หมอดูคนนี้แม่นใช้ได้ครับ

natwat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 19:43:42 »

ไปหาหลวงพ่อ  หลวงพ่อใจดี บอกงวดนี้ออกแน่นอน  จ  จ    ไอ้เราก็ตีตั๋ว  เจ็ด  เจ็ด  เทดั๋มซ์ลงไปหลายบาท  ผลออกมา  ศูนย์  ศูนย์   กลับไปหาหลวงพ่อ  ถามหลวงพ่อว่า  ไหนหลวงพ่อให้ จ จ ไง กลายเป็นศูนย์  ศูนย์ ไปได้    หลวงพ่อบอก  ก็บอกถูกแล้วไง  จ จ  ก็   จู๊น(0)   จู๊น(0)   ไง
เออ  เน๊าะ   เป็นงั้นไป.
Plustertoy
ระดับ ป.ตรี

รับถ่ายภาพ รับสอนถ่ายภาพโทร 082-6123401

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 19:46:00 »

ไปหาหลวงพ่อ  หลวงพ่อใจดี บอกงวดนี้ออกแน่นอน  จ  จ    ไอ้เราก็ตีตั๋ว  เจ็ด  เจ็ด  เทดั๋มซ์ลงไปหลายบาท  ผลออกมา  ศูนย์  ศูนย์   กลับไปหาหลวงพ่อ  ถามหลวงพ่อว่า  ไหนหลวงพ่อให้ จ จ ไง กลายเป็นศูนย์  ศูนย์ ไปได้    หลวงพ่อบอก  ก็บอกถูกแล้วไง  จ จ  ก็   จู๊น(0)   จู๊น(0)   ไง
เออ  เน๊าะ   เป็นงั้นไป.

55

รับถ่ายภาพ สอนถ่ายภาพ เชียงราย เชียงใหม่ กรุงเทพ รับถ่ายภาพทุกประเภท ชมผลงานคลิกที่รูปครับ
mn
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 22:41:50 »

ถ้าไปดูมาแล้วแม่นไม่แม่นก็บอกโตยจะได้ไปหรือบ่าไป
hollboot
จะตามฝันหรือจะมุ่งมั่นเพื่อให้ได้ฝันมาครอง..อยู่ที่คุณ....
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 03 กรกฎาคม 2012, 14:44:37 »

ผมขอฝากแฮ่มตี้ครับ..ตรงฮ่องลี่...เลยจากหน้าค่ายเม็งราย..ผ่านวัดฮ่องลี่..เลยสะพานไปน้อยเดียวครับ..ตรงศาลเจ้าแม่กวนอิม..ดูทุกวันยกเว้นวันพระ..ก่อนสี่โมงเย็น อันนี้ไม่แน่ใจ..ลองไปน่ะครับ..ผมไปมาแล้วแม่นน่ะครับ..
taosupasin
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 03 กรกฎาคม 2012, 15:38:53 »

แม่นครับ ๆๆ
แต่ถ้าอยากแม่นกว่านี้ต้อง วัดพระธาตุดอยเขาควาย ตรงนั้นแม่นมาก
lenovo
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 03 กรกฎาคม 2012, 16:13:09 »

แม่นครับ ๆๆ
แต่ถ้าอยากแม่นกว่านี้ต้อง วัดพระธาตุดอยเขาควาย ตรงนั้นแม่นมาก

ตรงแถวไหนคับบอกพิกัดหน่อย
hollboot
จะตามฝันหรือจะมุ่งมั่นเพื่อให้ได้ฝันมาครอง..อยู่ที่คุณ....
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 03 กรกฎาคม 2012, 16:54:43 »

ผมขอฝากแฮ่มตี้ครับ..ตรงฮ่องลี่...เลยจากหน้าค่ายเม็งราย..ผ่านวัดฮ่องลี่..เลยสะพานไปน้อยเดียวครับ..ตรงศาลเจ้าแม่กวนอิม..ดูทุกวันยกเว้นวันพระ..ก่อนสี่โมงเย็น อันนี้ไม่แน่ใจ..ลองไปน่ะครับ..ผมไปมาแล้วแม่นน่ะครับ..

ขอบอกว่าท่านเป็นร่างทรง..ของพ่อพญามังรายเน้อครับ...ลองไปคุยก่ะท่านดู..เราจะได้คุยก่ะท่านทรงสร้างบ้านเมืองเชียงรายเรา
หน้า: [1] 2 พิมพ์