เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 09:30:29
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  สมาชิกใหม่แนะนำ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน สมาชิกใหม่แนะนำ  (อ่าน 2064 ครั้ง)
Very sabai
ระดับ ป.ตรี

ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 13:21:04 »

ผมลูกผู้ชายเต็มตัวครับ ไม่ต้องงงงงหรอกครับ ทานพี่
อิอิ ลูกผู้ชายจริงๆค่ะ พี่เค้าหวานเลยต้อง มี"คะ"ลงท้าย  ยิ้มกว้างๆ

หน้าเป็นสิว หน้าเขรอะ อยากหน้าเนียนใส  ทักมาจ้า (สวยและปลอดภัยในแบบของตัวเอง )ติดตามชมหน้าสด โนแอ๊พ ของแม่ค้าได้ที่ https://www.facebook.com/BeautySheryn

**รับแปลเอกสาร+พิมพ์งาน **ราคาต่อรองได้
Very sabai
ระดับ ป.ตรี

ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 13:23:12 »

พอดีว่างมาก หาเพื่อน เผื่อได้คนรู้ใจ (สาวๆ)
สถานะ..โสดจริง
อาชีพ..รับราชการ
ถ้าเพื่อนคนไหนจะรับไว้พิจารณาก็ฝากข้อความหรือเบอร์มานะ
คุยได้..ไม่จำเป็นต้องจีบก็ได้

ยินดีค่ะ ^__^ ที่แห่งนี้ ยินดีต้อนรับ ทุกคนยินดีเป็นเพื่อน ค่ะ  ยิ้มเท่ห์

หน้าเป็นสิว หน้าเขรอะ อยากหน้าเนียนใส  ทักมาจ้า (สวยและปลอดภัยในแบบของตัวเอง )ติดตามชมหน้าสด โนแอ๊พ ของแม่ค้าได้ที่ https://www.facebook.com/BeautySheryn

**รับแปลเอกสาร+พิมพ์งาน **ราคาต่อรองได้
>_อนัตตา_<
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 13:59:14 »

ไก่ คือหยังงะ ฮืม บ้านเลี้ยงไก่เหรอครับ
[/quote]

อิอิ ^^  ไม่มีอะไรหรอกค่ะ แค่อยากมาแซว จขกท.คนหน้าตาดีเฉ้ยยยยเฉยค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
nextnext
มัธยม
**

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 14:25:07 »

ยินดีต้อนฮับเจ้า(ตั๋วเก่าก่ะมาใหม่) ฮิฮิ
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
pinai
ชั้นประถม
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 14:59:13 »

ชอบครับกล้าดีครับ หวังว่าไม่ใช่พวกหลอกลวงนะครับ เป็นห่วง สาวๆในเวบบอร์ดครับ อิอิ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม(โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ขนาดนั้นเลยก่า......
อิอิ บ่าได้เฮามาก่อน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
pinai
ชั้นประถม
*

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 15:01:19 »

ชอบครับกล้าดีครับ หวังว่าไม่ใช่พวกหลอกลวงนะครับ เป็นห่วง สาวๆในเวบบอร์ดครับ อิอิ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม(โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โหๆๆ  ตกใจ ห่วงสาวๆในบอร์ด แล้วแก่ๆไม่ห่วงบ้างเหรอคะ ฮิๆๆๆ แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม
อ้าว นึกว่าสาวอยู่นะครับ แต่ก้ห่วง(หวง) สาวๆในเชียงรายโฟกัสทุกคนนะครับ
 ยิงฟันยิ้ม (หวงก้าง)อิอิอิ ยิงฟันยิ้ม
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 15:07:46 »

ขนาดนั้นเลยก่า......
อิอิ บ่าได้เฮามาก่อน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

++ฮันตวยครับ 55+
โหๆๆ  ตกใจ ห่วงสาวๆในบอร์ด แล้วแก่ๆไม่ห่วงบ้างเหรอคะ ฮิๆๆๆ แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม
อ้าว นึกว่าสาวอยู่นะครับ แต่ก้ห่วง(หวง) สาวๆในเชียงรายโฟกัสทุกคนนะครับ
 ยิงฟันยิ้ม (หวงก้าง)อิอิอิ ยิงฟันยิ้ม

อันซ้ำคึ คิคิ+++ (แซวเล่นหนาครับ)

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
Mamae
We can't dip into the future.
มัธยม
**

อยากยิ้ม แต่ยิ้มไม่ออก

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 15:11:47 »

คนมีคู่ ขอต้อนฮับตวยคนเจ้า  ยิ้มเท่ห์

เพื่ออะไร กับการ "รอคอย" ที่ไม่มี "ความหมาย"
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 15:52:44 »

อีกนิดจะหล่อเท่าลุงละ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 21:58:22 »

ขอดันค่ะ พอดีคิดถึง จขกท นี้ขึ้นมาเฉ๊ยยยยยเฉยยยย ฮิๆๆ ยิ้มกว้างๆ อายจัง แลบลิ้น ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
>_อนัตตา_<
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 22:22:55 »

ขอดันค่ะ พอดีคิดถึง จขกท นี้ขึ้นมาเฉ๊ยยยยยเฉยยยย ฮิๆๆ ยิ้มกว้างๆ อายจัง แลบลิ้น ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม

อาการน่าเป็นห่วงงงงงง ใคร ๆ เค้าก็เตือน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Mamae
We can't dip into the future.
มัธยม
**

อยากยิ้ม แต่ยิ้มไม่ออก

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 22:25:12 »

แหม๋ป้า หันคนหล่อบ่อได้เลยน้อ อุตส่าห์ไปขุดมา

เพื่ออะไร กับการ "รอคอย" ที่ไม่มี "ความหมาย"
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 22:25:54 »

อาการน่าเป็นห่วงงงงงง ใคร ๆ เค้าก็เตือน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แง้ ๆๆ  เพลงบ่งบอกวัยเลย อนัตตา อิอิ  แลบลิ้น  ยิงฟันยิ้ม (ไม่ใช่รุ่นเดียวกันไม่ทันนะเนี่ยเพลงนี้)

แหม๋ป้า หันคนหล่อบ่อได้เลยน้อ อุตส่าห์ไปขุดมา

แต่เราก็หาาาาาาาาาาาาาาา กันนนนน  จนเจอออออออออ  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ 555

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2012, 08:20:40 »

รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์