เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 13:48:11
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ขอสอบถามเรื่องการยืนยันตน หน่อยครับผม ,,
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขอสอบถามเรื่องการยืนยันตน หน่อยครับผม ,,  (อ่าน 710 ครั้ง)
hoyaboy01
`♥ Siberian Husky@Chiang Rai
ระดับ ป.ตรี

♥ Mid - Nigh`t •Angel

« เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2012, 23:38:28 »

' ขอสอบถามหน่อยครับผม เรื่องการยืนยันตัวตน

คือ ผมได้ส่งเอกสารยืนยันไป ประมาณ 5 - 6 วันแล้วครับ

เค้าบอกให้รอ E - mail แต่ยังไม่มี ส่งมาเลย

ไม่ทราบว่าผม ผิดพลาด ขั้นตอนไหนไปหรือเปล่าครับ หรือต้องรออีกหน่อย

ขอรบกวนหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2012, 23:41:29 »

ลอง pmไปหาผู้ดูแล หรือคุณ WEBMASTER สิคะ เค้าจะได้ลองดูให้ เผื่อมีคนสมัครเยอะแล้วยังไม่ถึงคิวหรือเปล่า อิอิอิ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 00:09:51 »

ลองเมล์ดูอีกรอบนะครับ...เผื่อจะตกหล่นหรือไม่ก็รอคิว..

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
hoyaboy01
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 08:43:18 »

' อ๊อ ขอบคุณมากครับ

ต้องรอคิว ใช่มั้ยครับ ขอบคุณพี่ๆ มากครับ
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 08:58:10 »

' อ๊อ ขอบคุณมากครับ

ต้องรอคิว ใช่มั้ยครับ ขอบคุณพี่ๆ มากครับ

ต้องรอให้ท่านที่สมัครได้แล้วมาคอนเฟิร์มน้อ ไม่ก็ pm ไปถามโลดดดด เลยน้อง  ยิงฟันยิ้ม

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
poupoushop.com
~..Rose Apple..~
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

แม่ค้า-คนเชียงใหม่.

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 09:02:48 »

ลองดูในถังขยะหรือยังคะ  หรือไม่ก็ลองตรวจสอบดูว่าอีเมล์ที่ใช้สมัครเชียงรายโฟกัส  เป็นอันเดียวกับอีเมล์ที่ใช้ยืนยันตนหรือเปล่า  เพราะข้อมูลจะส่งไปตามอีเมล์ที่สมัครสมาชิกเชียงรายโฟกัสตั้งแต่ต้นน่ะค่ะ

ชุดผ้าปูที่นอนราคาถูก http://poupoushop.com
ร้านLine https://shop.line.me/@poupoushop
hoyaboy01
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 11:48:30 »

ลองดูในถังขยะหรือยังคะ  หรือไม่ก็ลองตรวจสอบดูว่าอีเมล์ที่ใช้สมัครเชียงรายโฟกัส  เป็นอันเดียวกับอีเมล์ที่ใช้ยืนยันตนหรือเปล่า  เพราะข้อมูลจะส่งไปตามอีเมล์ที่สมัครสมาชิกเชียงรายโฟกัสตั้งแต่ต้นน่ะค่ะ

ครับผม

ตรงนั้นผม ตรวจสอบหมดแล้วครับ ตอนสมัคก็อ่านแบบ ถี่ยิบ

ไม่คิดว่าจะผิดพลาด ครับผม หรือผมมั่วเอง
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณพี่มากๆ เลยครับ   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ตาต้อม
ระดับ :ป.โท

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 12:37:06 »

ใจเย็นๆนะครับ ผู้ที่ตรวจสอบและรับลงทะเบียนคือเวบมาสเตอร์ท่านเดียวเท่านั้นครับ และตอนนี้เวบมาสเตอร์คงจะยุ่งๆกับปัญหาที่ตัวเองไม่ได้ก่ออยู่ รอนิดนึงนะ และขอขอบคุณแทนท่านเวบด้วย ที่สนใจที่จะยืนยันตนเอง   ยิ้ม

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
hoyaboy01
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 23:05:49 »

ใจเย็นๆนะครับ ผู้ที่ตรวจสอบและรับลงทะเบียนคือเวบมาสเตอร์ท่านเดียวเท่านั้นครับ และตอนนี้เวบมาสเตอร์คงจะยุ่งๆกับปัญหาที่ตัวเองไม่ได้ก่ออยู่ รอนิดนึงนะ และขอขอบคุณแทนท่านเวบด้วย ที่สนใจที่จะยืนยันตนเอง   ยิ้ม

' รับทราบแล้วครับผม

จะทำตามที่พี่บอก ครับผม
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ
ระดับ :ป.โท

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2012, 08:01:20 »

ใจเย็นค่ะ รอท่านเวบดีกว่านะค่ะ ถ้าผิดพลาด ท่านเวบใจดี pm บอกเองค่ะ ร้องเพลงลั้นลา รอคิวไปก่อนค่ะ สมาชิกบ้านเราเยอะมาก ใจเย็นๆดีกว่านะค่ะ

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
Maxza555
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ^^
แฟนพันธ์แท้
*

Do you belive in love ?

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2012, 15:06:21 »

ใจเย็นๆครับ คนมันเยอะ  ยิงฟันยิ้ม

NP!
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 26 มิถุนายน 2012, 18:07:53 »

สู้ๆครับ ยิงฟันยิ้ม

สนใจสินค้า ติดต่อ.098-5845275 .086-9178386
หน้า: [1] พิมพ์