เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 พฤศจิกายน 2014, 13:33:42
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

++ คลิกที่นี่ เพื่อดูความเคลื่อนไหวในเว็บบอร์ด รายงานผลแบบอัตโนมัติ ทุกๆ 1 นาที++

.:: กฏกติกา ระเบียบการใช้งานเว็บไซต์เชียงรายโฟกัสดอทคอม ขอให้สมาชิกและผู้ใช้บริการทุกท่านโปรดอ่านทำความเข้าใจ ก่อนที่จะใช้งาน ::.

โครงการสร้างแท้งก์เก็บน้ำ คสล. โรงเรียนบ้านกกน้อยวิทยา ต.ห้วยชมภู อ.เมือง จ.เชียงราย

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมคนจานดาวเทียม-กล้องวงจรปิด (ผู้ดูแล: bm+, >> A.P.COMPUTER <<)
| | |-+  ประธานชมรมคนจานดาวเทียม
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ประธานชมรมคนจานดาวเทียม  (อ่าน 1866 ครั้ง)
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2010, 22:34:50 »

ขอบคุณทุกความคิดเห็นและทุกข้อเสนอแนะครับ
และขอแสดงความยินดีกับคณะกรรมการบริหารงานชมรมคนจานดาวเทียม ดังนี้  

ประธานชมรม ....
ท่านเอ๋ บ้านช่าง  

ผู้ดูแลบอร์ด        
ท่าน namoclub  
ท่าน bm5996  
ท่าน ช.อิเล็คทรอนิคส์

ต่อจากนี้ไป ขอเรียนเชิญท่านประธานและผู้ดูแลบอร์ด
ได้กรุณาปฎิบัติหน้าที่ในการดำเนินงานบริหารชมรม
และจัดกิจกรรมของชมรมคนจานดาวเทียมตามความเหมาะสม  

สำหรับผมเองขออนุญาตอยู่ในฐานะของที่ปรึกษาก็แล้วกันนะครับ
หากมีอะไรให้ผมได้ช่วยเหลือ (ซึ่งจริงๆ แล้วช่วยอะไรใครไม่ได้เลย
ในเรื่องของจานดาวเทียม) ขอให้บอกกล่าวนะครับ .... ยินดีเสมอ

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบแต่เพียงผู้เดียว

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2010, 22:38:17 »

ยินดีด้วยครับ  กับประธานชมรม และ ท่านผู้ดูแลบอร์ดครับ ไว้วันไหนผมจะติดจานที่บ้าน คงต้องพึ่งพาท่านๆ แล้วละครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2010, 23:24:41 »

ขออนุญาติให้ท่าน bm5996 เป็นผู้ดูแลบอร์ดห้องนี้ก็แล้วกันนะครับ
เพราะดูแล้วเข้ามาโพสบ่อยกว่าท่านอื่นๆ

ผู้ดูแลบอร์ด มีไว้เพื่อลบกระทู้ที่โพสผิดห้องหรือไม่เหมาะสมเท่านั้น สิทธิการใช้งานอื่นๆเหมือนกับสมาชิกทั่วไปทุกอย่าง
ดังนั้นขอเลือกคนที่เล่นเว็บบ่อยๆมาเป็นผู้ดูแลครับ

โครงสร้างแท้งก์เก็บน้ำ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?board=53.0

ลดขนาดรูป
http://resize.chiangraifocus.com
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2010, 09:38:22 »

ขออนุญาติให้ท่าน bm5996 เป็นผู้ดูแลบอร์ดห้องนี้ก็แล้วกันนะครับ
เพราะดูแล้วเข้ามาโพสบ่อยกว่าท่านอื่นๆ

ผู้ดูแลบอร์ด มีไว้เพื่อลบกระทู้ที่โพสผิดห้องหรือไม่เหมาะสมเท่านั้น สิทธิการใช้งานอื่นๆเหมือนกับสมาชิกทั่วไปทุกอย่าง
ดังนั้นขอเลือกคนที่เล่นเว็บบ่อยๆมาเป็นผู้ดูแลครับ

ได้ครับท่าน WM
แต่ตอนนี้ ไม่ทราบว่าท่าน bm5996 
รู้ตัวเองหรือยัง ช่วยกรุณามารายงานตัวด้วย 555

ว่าแต่ท่าน WM ตอนนี้ประคบประหงมคนข้างเคียงมากๆ หน่อยนะครับ
อย่าโหมงานมาก ...... เดียวเจ้าต้นเทียน จะน้อยใจคุณพ่อ .....

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2010, 09:39:35 »

ตามนั้นเลยครับ เหมาะสม ๆ

วันนี้..ต้องดีกว่าเมื่อวาน
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2010, 09:41:40 »

ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยคนนะค่ะ... ยิงฟันยิ้ม
bm+
หัวหมู่ทะลวงฟัน
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2010, 14:23:21 »

ได้ครับท่าน WM
แต่ตอนนี้ ไม่ทราบว่าท่าน bm5996 
รู้ตัวเองหรือยัง ช่วยกรุณามารายงานตัวด้วย 555

ว่าแต่ท่าน WM ตอนนี้ประคบประหงมคนข้างเคียงมากๆ หน่อยนะครับ
อย่าโหมงานมาก ...... เดียวเจ้าต้นเทียน จะน้อยใจคุณพ่อ .....

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ..รับทราบครับ.. ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
x27
มัธยม
**

ฮักเจียงฮายคับ

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2010, 12:38:32 »

ขอแสดงความยินดีและขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ยิงฟันยิ้ม
ช่างเอ๋
ระดับ :ป.โท

☆ช่างเอ๋☆ 081-7169120

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2010, 16:24:20 »

ยินดีด้วยครับ  กับประธานชมรม และ ท่านผู้ดูแลบอร์ดครับ ไว้วันไหนผมจะติดจานที่บ้าน คงต้องพึ่งพาท่านๆ แล้วละครับ
อยู่ตี่ไหนครับ จะได้ไปแอ่วผ่อจานเปิ้นผ่อง  ตกใจ
ตามนั้นเลยครับ เหมาะสม ๆ
หมั่นมาฮื้อกำลังจัยกันผ่องเน้อครับ  ยิ้มกว้างๆ
ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยคนนะค่ะ... ยิงฟันยิ้ม
เชิญๆครับ นั่งโต๊ะกลาง กิ๋นน้ำเย็นๆก่อน  จุมพิต
ขอแสดงความยินดีและขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ยิงฟันยิ้ม
ครับๆเม้น มาบ่อยๆครับ ติดตั้งจานหรือยังครับ  ยิงฟันยิ้ม

กล้องวงจรปิดและจานดาวเทียม
อีเมล์  lamphunsat@hotmail.co.th
ธ.กรุงไทย 854-0-33381-3 ชื่อจันทร์ ละอองอ่อน
คลิกดูผลงานที่ http://www.boransat.net/board/index.php?topic=19034.new#new
krirung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 24 กรกฎาคม 2010, 19:41:45 »

ไม่ได้เจออาจารย์นานแล้วครับ  เดียวว่างๆจะแวะเข้าไปเยี่ยมที่ร้านนะครับ
ปล. เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 กรกฎาคม 2010, 19:48:30 โดย krirung » IP : บันทึกการเข้า
namoclub
เตรียมอนุบาล
*

เพื่อนพ้องน้องพี่

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2010, 16:27:58 »

ยินดีกับทุกท่านที่ได้สานงานด้านการให้ความรู้กับท่านสมาชิกของชมรมคนจานดาวเทียมเป็นอย่างที่น่ายินดีมาก ขอขอบคุณท่านประธานและท่านผู้ที่ดูแลชมรม และผมจะพยามหาข้อมูลใหม่ๆมาให้ท่านสมาชิกได้รับทาบต่อๆๆไปครับ

นะโมครับ  ( namoclub )
jikko
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2010, 16:29:58 »

รับทราบครับ    ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

FIORENTINA FORZA VIOLA
എ†น้องอิงอิง†എ
ระดับ ป.ตรี

น้องอิงอิงเจ้า

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2010, 17:46:58 »

ยินดีด้วยคน ผุ้ดูแลบอร์ดเลี้ยงเหล้าหน่อย ฉลอง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สินเชื่อที่ดิน จำนอง ขายฝาก ดอกเบี้ยถูก  ติดต่อได้ครับ
081-8843765 เอกครับ
bm+
หัวหมู่ทะลวงฟัน
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2010, 18:27:22 »

ยินดีด้วยคน ผุ้ดูแลบอร์ดเลี้ยงเหล้าหน่อย ฉลอง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม..เข้าพรรษาครับ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
ช่างเอ๋

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2010, 06:07:42 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม..เข้าพรรษาครับ
อ้ายกิ๋นเหล้าโตยกา ผมนึกว่าบ่กิ๋น  ยิงฟันยิ้ม

อีเมล์  lamphunsat@hotmail.co.th
ธ.กรุงไทย 854-0-33381-3 ชื่อจันทร์ ละอองอ่อน
คลิกดูผลงานที่ http://www.boransat.net/board/index.php?topic=19034.new#new
എ†น้องอิงอิง†എ
ระดับ ป.ตรี

น้องอิงอิงเจ้า

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2010, 13:43:22 »

อ้ายกิ๋นเหล้าโตยกา ผมนึกว่าบ่กิ๋น  ยิงฟันยิ้ม
กินแต่ไม่บ่อยอะครับ นานๆ ครั้ง ส่วนใหญ่เบียกินง่ายดีครับ เครียดๆๆก็กิน เบื่อ ๆ ก็กิน ไม่เคยเข้าพรรษากับเขา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สินเชื่อที่ดิน จำนอง ขายฝาก ดอกเบี้ยถูก  ติดต่อได้ครับ
081-8843765 เอกครับ
ช่างเอ๋

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2010, 15:17:02 »

ผมหนักๆมาสองคืนล่ะไม่น่าเชื่อแสงโสม2แบน เล่นผมซะเมา  ขยิบตา

ช่วงนี้ออกมาหาข้อมูลการตลาดจานดาวเทียมและประชุมหุ้นส่วนที่ ลำพูน 1คืน ลำปาง1คืน คาดว่าวันอาทิตย์กลับเชียงราย ตอนดึกๆ  ยิงฟันยิ้ม

salee
มัธยม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 21:33:28 »

ฉลองกันหน่อย เอ้าชนแก้ว
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 21:40:15 »

ยินดีกับทุกท่านที่ได้สานงานด้านการให้ความรู้กับท่านสมาชิกของชมรมคนจานดาวเทียมเป็นอย่างที่น่ายินดีมาก ขอขอบคุณท่านประธานและท่านผู้ที่ดูแลชมรม และผมจะพยามหาข้อมูลใหม่ๆมาให้ท่านสมาชิกได้รับทาบต่อๆๆไปครับ

นะโมครับ  ( namoclub )

โอ... ตามหาคนนี้มานานแล้ว
เพราะเป็นคนเปิดประเด็นเรื่องการตั้งชมรมคนจานดาวเทียม
จนกระทั่ง ชมรมคนจานดาวเทียม เกิดขึ้นมาจริง ๆ ในวันนี้
ผมขออนุญาตให้เครดิตท่าน นะโม (namoclub ) ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ช่างเอ๋

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 23:19:34 »

ต้องเข้ามาบ่อยๆด้วยนะครับ ยิ้ม

หน้า: [1] พิมพ์