เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 13:23:36
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ขอกำลังใจ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน ขอกำลังใจ  (อ่าน 4571 ครั้ง)
poupoushop.com
~..Rose Apple..~
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

แม่ค้า-คนเชียงใหม่.

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 18:58:18 »

ขอให้พระพุทธคุณคุ้มครอง  คุณพ่อของคุณสบายแมน  ให้หายป่วยไวๆนะคะ   ยิ้มกว้างๆ

ชุดผ้าปูที่นอนราคาถูก http://poupoushop.com
ร้านLine https://shop.line.me/@poupoushop
สบายแมน
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 20:54:26 »

ขอบคุณกำลังใจและคำแนะนำดีๆจากทุกคนครับ คุณพ่อประสบอุบัติเหตุหมอต้องทำการผ่าตัด ตอนนี้ออกมานอนอยู่ห้องไอซียู  อาการตอนนี้ดีขึ้นมากแล้วครับเกินคาด สามารถถอดเครื่องช่วยหายใจได้แล้วครับ ยังไงก็ขอบคุณทุกคนอีกทีนะครับที่เข้ามาเป็นกำลังใจ ยิ้มกว้างๆ
>_อนัตตา_<

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 07:46:49 »

ดีใจด้วยน่ะค่ะที่คุณพ่อดีขึ้น คุณแมนก็พักผ่อนบ้างน่ะค่ะ
ขอให้คุณพ่อหายวันหายคืนค่ะ  สาธุๆๆๆๆๆๆ.....เพี้ยงงงงงงงงงงงง ..._/\_... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
KuuipO
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 07:52:15 »

ขอให้หายไวๆ น๊าค่ะ ยิ้มกว้างๆ
หลานอุ้ยเกี๋ยง
*

ขอแบบ เพียวๆได้ไหม

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 07:53:26 »

ต้องผ่านไปได้ด้วยดี  สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่มีจะคุ้มครอง   สาธุ.........

ทหารเสือพระองค์ดำ ๑/๔๘ พิชิตปรีชากร
---------------------------------------------
จ.ส.อ.ศุภวัฒน์ มโนรัตน์
โรงพยาบาลค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿
ระดับ ป.ตรี

☆ (づ ̄ ³ ̄)づ~~♡

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 08:13:03 »

ดีใจด้วยน่ะค่ะที่คุณพ่อดีขึ้น คุณแมนก็พักผ่อนบ้างน่ะค่ะ
ขอให้คุณพ่อหายวันหายคืนค่ะ  สาธุๆๆๆๆๆๆ.....เพี้ยงงงงงงงงงงงง ..._/\_... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เป็นกําลังใจให้คุณพ่อนะคะ  ยิงฟันยิ้ม

(o◕‿◕)oแม่สีม่วง~ลูกสีเขียว(。◠‿◠。✿)
Very sabai
ระดับ ป.ตรี

ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 08:37:20 »

ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ให้คุณพ่อหายไวๆ ให้คนเฝ้าไข้ร่างกายแข็งแรงค่ะ ยิ้มกว้างๆ

หน้าเป็นสิว หน้าเขรอะ อยากหน้าเนียนใส  ทักมาจ้า (สวยและปลอดภัยในแบบของตัวเอง )ติดตามชมหน้าสด โนแอ๊พ ของแม่ค้าได้ที่ https://www.facebook.com/BeautySheryn

**รับแปลเอกสาร+พิมพ์งาน **ราคาต่อรองได้
๋๋P

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 10:00:45 »

♥♥♥ Good morning & Have a nice day ♥♥♥
✿ ✿ ❀¸¸¸.•*´¯`❀ ✿ ✿❀¸¸¸.•*´¯`❀ ✿ ✿ │∩│_◥███◣◣╱◥███◣ ╱◥◣___◥████◣▓∩▓│∩║ │╱◥█◣ ║∩∩∩║___◥█▓▓█ ││∩│▓__║∩ 田│║▓ ▓ ▓∩ ▓║
pinai
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 10:38:20 »

ขอเป็นกำลังใจและส่งแรงใจให้ท่านหายเร็วๆนะครับ สา....ธุ
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 11:44:43 »

สู้ๆๆนะค่ะ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี
chamin nichart
ระดับ ป.ตรี

ตุ๊กตาจ๋า

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 11:49:43 »

เป็นกำลังใจด้วยคนค่ะ  ขอให้ท่านหายไวๆ  นะคะ 

ชีวิตคือบททดสอบ
ใต้ฟ้า..เจียงฮาย
<<< Fibre optic>>>
*

บริการ เดินสาย Fiber optic ,LAN

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 11:53:10 »

ขออำนาจแห่งบุญญาบารมีครูบาเจ้าศรีวิชัย...อำนาจแห่งพระธาตุเจ้าดอยสุเทพจงดลบันดาลให้คุณพ่อหายจากอาการป่วย..และมีสุขภาพแข็งแรงด้วยเทอญ....
เป็นกำลังใจให้คุณพ่อหายป่วยไวๆ ครับ..

<<รับเดินสาย Fiber Optic
ระบบ FTTR,กล้องวงจรปิด,สาย LAN ,ซ่อมคอมพิวเตอร์ และเครื่องพิมพ์ Printer>>งานช่างทั่วไป..<<>>
Addmobile
สวัสดีครับ

จริงจังจริงแต่จริงใจ

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 12:12:02 »

มารอฟังอาการพ่อท่านแมนครับอาการดีขึ้นเยอะหรือยัง
ธรรมดาครับเกิดอุบัติเหตุต้องใช้เวลาเยียวยารักษาอยู่ครับ
สบายแมน

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 12:23:58 »

อาการดีขึ้นครับรู้สึกตัวแล้ว แต่ยังพูดไม่ได้เมื่อเช้าไปดูนอนหลับอยู่ เมื่อวานมีไข้นิดหน่อย ความดันที่หัวปกติดีครับ หมอเจาะเอาเลือดที่หัวออก โชคดีที่เขาโอนมาที่ทำงานเลยได้ไปดูบ่อยๆ ขอบคุณกำลังใจจากทุกคนครับขอตัวไปดูอาการก่อน
>_อนัตตา_<

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 13:28:55 »

อย่าลืมมาอัพเดต อาการของคุณพ่อให้พวกเราทราบด้วยน่ะค่ะ สู้ๆๆๆๆๆค่ะ คุณแม๊นนนนน
นายตะเข้

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 13:39:16 »

ขอเป็นกำลังใจให้คุณพ่อหายป่วยเร็วๆนะครับ...เป็นกำลังใจครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
Ironmaiden

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 13:48:37 »

ขอเป็นกำลังใจให้คุณพ่อหายป่วยเร็วๆนะครับ...เป็นกำลังใจครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หายดีเมื่อไหร่ท่านเข้จะยก สุราทิพย์พันปี เบียร์ดำไอริช ไปให้กำลังใจ จขกท...
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 19:04:21 »

ขอส่งแรงใจ กำลังใจให้อีกครับ+++++++++++

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
สบายแมน

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2012, 15:58:20 »

ตอนนี้เริ่มรู้สึกตัวแต่ว่าที่แขนมีรอยบวมแดง...รอถามหมอก่อน

อ๋อบทสวดมนต์หน้าหนึ่งเปลี่ยนใหม่แล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 มิถุนายน 2012, 16:03:06 โดย สบายแมน » IP : บันทึกการเข้า
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2012, 16:57:45 »

ขอให้พระคุ้มครองให้คุณพ่ออ้ายแมนหายเร็วเน้อเจ้า น้องสาวเป็นกำลังให้นะค่ะ

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์