เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 06:19:45
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ...อนัตตา...ลา...บวช.....^__^
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน ...อนัตตา...ลา...บวช.....^__^  (อ่าน 2903 ครั้ง)
b'ngo-nga
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 10:53:57 »

คุณน้อง    หมดหม้อหรือยังจร๊   

อยากกิน  งะ 

ฮ่าๆๆๆๆๆ อาเจ้ ก็หลงมาด้วยเหรอค่ะ หนูขอโทดดดดดดดค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มะเปงไรจร๊  หนุกดี
คลายเครียด
chamin nichart
ระดับ ป.ตรี

ตุ๊กตาจ๋า

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 11:51:06 »

แหม เจร๊  เล่นงี้เลยเหอ  เค้ารีบเข้ามาเลยนะเนี่ย
ว่าแต่  กล้วยบวชชีหมดยัง  อิอิ

ชีวิตคือบททดสอบ
HELLO MY NAM'S MODDAM

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 12:56:45 »

ป้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา  บวชเสร็จแล้วก็เอามาให้เจ๊สักหม้อเน้อออออออออออออ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ขนาดเจ้มดดำ ยังหลงเข้ามา  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

แหม ก็นึกว่าป้าโดนหักอก เลยจะไปบวช ก็เลยเข้ามาอณุโมธณา ด้วยนะซิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
>_อนัตตา_<

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 14:19:47 »

ไหนๆๆๆๆๆๆ ขอเช็คหน่อยจิ...มีใครหลงมาบ้างค่ะ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

1.ฅนเมืองเจียงฮาย    บวชแต้ ๆ นี้ก้าเจ้าแต่บวชชีกล้วยหนาเจ้า  ยิงฟันยิ้ม
2.นายตะเข้    ป๋าเข้มาเป็นคนที่สอง ตอนแรกเข้าใจว่าจะเป็นคนแรกด้วยซ้ำ ฮ่าๆๆ  ยิงฟันยิ้ม
3.poupoushop.com   แม่ค้าคนสวย ข้าพเจ้าเคยบวชชีพราหมณ์จริง ๆ ค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
4.pinai    อย่าโกรธเลยน่ะค่ะ ข้าพเจ้าล้อเล่นน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
5.blue dragon   คุณครูอยากกินก่เจ้า  ยิงฟันยิ้ม
6.๙ เอที..คอมพิวเตอร์ ๙   ท่านเอที มาทานได้เลยเน้อเจ้า ข้าพเจ้าบวชชีกล้วยบ่อย ๆ   ยิงฟันยิ้ม
7.Addmobile    แห่ะๆๆๆ อายจัง อายจัง อายจัง นานทีค่ะท่าน  ยิงฟันยิ้ม
8.kruFleurs    ครูเฟลอร์กินนักบ่ดีหนาเจ้า อ้วนนนนน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
9.สบายแมน    ผีสนุกค่ะคุณแม๊นนนนน ฮ่าๆๆๆๆ แลบลิ้น
10.Maxza555    เหนื่อยเน้อ  ดื่มน้ำเย็นมั้ยค่ะ จะได้หายเหนื่อย อิอิ ^^
11.ไอบาระจัง    คิดแล้วค่ะ เดี๋ยวน้องสาวจะต้องมาติดกับดัก  จุมพิต
12.asia-for-u    ลุงชัยอย่าบอกเจ้าป้าน่ะค่ะ หนูกลัวววววว  ร้องไห้
13.Cupid    สูมาเต๊อะเจ้าลุงคิวปิค หนูไม่ได้ตั้งใจค่ะ  ยิ้มกว้างๆ
14.Ironmaiden    อิอิ ^^  มาตักบาตรด้วยกันสิค่ะท่านบุเรงนอง ทุกเช้าเลยค่ะ   ยิงฟันยิ้ม
15.เมรัย มัจจุราช    ฮ่าๆๆๆๆ ลุงเมรัยก็กลัวเป็นด้วยเหรอค่ะ กิ้วๆๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม
16.aekka    แห่ะๆๆๆ อายจัง ขอโทษน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
17.ขุนแผน    ล้อเล่นน่ะค่ะพี่ชาย  ยิงฟันยิ้ม
18.Mommy at home    หง่ะ...แม่ต้อยแช่งหนูอ่ะเจ้า เดี๋ยวแบ่งให้น่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
19.m11    บวชจริงค่ะ บวชบ่อย ๆ ค่ะ ทั้งกล้วย ฝักทอง และก็เผือกค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
20.เชียงแสน    แม๋ๆๆๆๆท่านเชียงแสน ข้าพเจ้าไม่ใช่ตัวป่วนสักหน่อยค่ะ  อายจัง
21.๛Mam.CR —”๏”     อ่ะ...ล้อเล่นน่ะค่ะหนูแหม่ม เดี๋ยวเลี้ยงไอติมน่ะค่ะ  จุมพิต
22.ken3000000    จริง  ยิ้มกว้างๆ
23.Da่ geิ ลูกครึ่งขาว    เคยบวชจริงๆ ด้วยค่ะ ทั้งบวชพราหมณ์ และก็บวชชี  ยิงฟันยิ้ม
24.chate    เสร็จแล้วเอาเสื่อไปปูนั่งทานที่แหลมแท่นน่ะค่ะลุง  ยิงฟันยิ้ม
25.❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿    ตามนั้นค่ะแม่ลิลลี่ หนูขอโทษษษษ  ยิงฟันยิ้ม
26.9D    อกหักเป็นยังไงเหรอ ไม่รู้จักน่ะค่ะ ท่าน 9D ล้อเล่นน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
27.นางมารขี้สวก^^   เอ้าน้า เดี๋ยวมีตติ้งใช้คืนให้น่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
28.บ.ใบไม้   อาเจ้  ยังไม่หมดค่ะ มาทานด้วยกันมั้ยค่ะ อิอิ ^^
29.Hello my nam's Moddam   เจ้มดดำ เดี๋ยวจะเอาไปให้น่ะค่ะ ถ้าทำอีกรอบ ฮ่าๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม
30.chamin nichart   ฮ่าๆๆๆๆๆ คุณหนูเอาจริงอ่ะเดี๋ยวเอาไปให้จริงน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
31.too _too11   อิอิ ^^  หลงกลดีกว่าหลงรักเจ้า  ยิงฟันยิ้ม
33.Walk with me    ฮ่าๆๆๆๆๆ ก็เหมือนท่านหมอกนั่นแหล่ะค่ะ  แลบลิ้น

ผู้ที่มีรายชื่อ  ข้าพเจ้าขอบคุณทุกคนที่เข้ามาคอมเม้นท์น่ะค่ะ รับรองไม่จู๊ดดดดดดแน่นอนค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ส่วนใครที่เข้ามาแล้วไม่คอมเม้นท์รับรองจู๊ดดดดดดดด  ฮ่าๆๆๆๆ   แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 07:39:24 โดย >_อนัตตา_< » IP : บันทึกการเข้า
b'ngo-nga

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 16:05:38 »

เอาใส่ตู้เย็นไว้กันบูดก่อนล๊กัน 

ช่วงนี้ฝนตก  มะอยากไปไหนเลย
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 17:49:08 »

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิดแล้วว่าต้องเข้ามาดู หลงกลอะดิ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

+
+

เข้ามาแล้วเม้นด้วย ถ้าไม่เม้น ขอให้จู๊ดดดดดดดดดด เพี้ยงงงงงงงงง  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

อ่ออ๊อย นึกว่าไปบวชแต้ แต้...หลงกลจนได่เน๊าะ

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
หมอกชวนฝัน
เพียงแค่สายลมพัดพา ให้มาเจอกัน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 20:43:56 »

ตัลหลกแล้วป้า..... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ติ๊งต๊องน่าดู 5555
>_อนัตตา_<

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 07:41:14 »

เอาใส่ตู้เย็นไว้กันบูดก่อนล๊กัน 

ช่วงนี้ฝนตก  มะอยากไปไหนเลย

จ้าววววว  ฝนตกดูแลสุขภาพด้วยน่ะค่ะอาเจ้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อ่ออ๊อย นึกว่าไปบวชแต้ แต้...หลงกลจนได่เน๊าะ

ตัลหลกแล้วป้า..... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ติ๊งต๊องน่าดู 5555

ฮ่าๆๆๆๆๆ หลงกลมาอีกสองคน คริ คริ ^__^
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์