เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 03:32:16
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  ^^...หลากอารมณ์...หลายความรู้สึก...^^
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 พิมพ์
ผู้เขียน ^^...หลากอารมณ์...หลายความรู้สึก...^^  (อ่าน 21991 ครั้ง)
นายตะเข้
ระดับ :ป.โท

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #240 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2012, 21:41:41 »

บ่ได้จุ๊เจ้า อู้แต้หนานิ  ยิ้มกว้างๆ
อยากมีวันสุขขขขขขขขข ทุกวัน ไม่อยากให้มีวันเสาร์-พฤหัสฯเลยค่ะ  ร้องไห้

สุข  อยู่ที่ใจเราสร้างได้จ้า ยิงฟันยิ้ม...เดี๋ยวเปลี่ยนชื่อวันเสาร์-ถึงพฤหัสฯ เป็นว่าวัน   ..สุขสม..สุขใจ..สุขมาก..สุขสันต์..สุขอร่อย..สุขสงบ   อี๊บ๋อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2012, 06:27:27 โดย นายตะเข้ » IP : บันทึกการเข้า

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
นายตะเข้

« ตอบ #241 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 07:10:34 »

สุขสันต์วันเกิดจ้า... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อิอิ.. ยิงฟันยิ้ม.จากพี่ชาย สุดหล่อ แลบลิ้น

>_อนัตตา_<

« ตอบ #242 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 07:55:09 »

สุขสันต์วันเกิดจ้า... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อิอิ.. ยิงฟันยิ้ม.จากพี่ชาย สุดหล่อ แลบลิ้น

ขอบคุณค่ะท่านลุ๊งงงง นึกว่าลืมวันเกิดน้องสาวตัวเองซ่ะแล้ววววววว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 
อย่าลืมของขวัญปีนี้ด้วยน่ะค่ะ น้องขอราคาสูงกว่าปีก่อนนิดหนึ่งอ่ะเจ้า  อิอิ ^^
นายตะเข้

« ตอบ #243 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:03:44 »

ตกใจ "งก" จัง แลบลิ้น

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #244 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:10:25 »

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เจึ๊ยกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

พลาดได้ไง นะเนี่ยยยยยย
วันเกิด นัตตี้ ที่แสนน่ารัก ( ชื่อแฝงอะไรนะ อ้อ อนุตตรากุสุมามารศรี มีหอ เชาวา ก๊ากกกก ยิงฟันยิ้ม)

ขอให้มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ รักนะ จ๊วบ จ๊วบบบบบบบบบบบ จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
Mamae
We can't dip into the future.
มัธยม
**

อยากยิ้ม แต่ยิ้มไม่ออก

« ตอบ #245 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:15:35 »

เอ๋ วันนี้วันเกิดอนัตตาเหรอ ขอให้มีความสุขมาก ๆ เลยนะคะ
สวยวัน สวยคืน สุขภาพแข็งแรงนะคะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

เพื่ออะไร กับการ "รอคอย" ที่ไม่มี "ความหมาย"
สบายแมน

« ตอบ #246 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:21:23 »

แฮปปี้เบริดเดย์ครับ ยิ้ม

>_อนัตตา_<

« ตอบ #247 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:31:32 »

ฮี่ๆๆๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ น้องไปดูมาแร๊ะ เดี๋ยววันที่ 8 เราไปถอยมาน่ะค่ะ เน๊อะๆๆๆๆๆ ปีล่ะครั้งเองค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
นายตะเข้

« ตอบ #248 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:36:01 »

ฮี่ๆๆๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ น้องไปดูมาแร๊ะ เดี๋ยววันที่ 8 เราไปถอยมาน่ะค่ะ เน๊อะๆๆๆๆๆ ปีล่ะครั้งเองค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เฟอร์รารี่  สีแดงเพลิง น๊อ ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น  เห็นมีจอดตรงประตูตลาดสด หลายคัน ขยิบตา แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:40:36 โดย นายตะเข้ » IP : บันทึกการเข้า

>_อนัตตา_<

« ตอบ #249 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:41:04 »

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เจึ๊ยกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

พลาดได้ไง นะเนี่ยยยยยย
วันเกิด นัตตี้ ที่แสนน่ารัก ( ชื่อแฝงอะไรนะ อ้อ อนุตตรากุสุมามารศรี มีหอ เชาวา ก๊ากกกก ยิงฟันยิ้ม)

ขอให้มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ รักนะ จ๊วบ จ๊วบบบบบบบบบบบ จุมพิต จุมพิต จุมพิต

กราบ..._/\_...ขอบพระคุณค่ะเจ้าป้า เจ้าป้าคือไอดอลของหนู จุ๊ฟๆๆๆๆ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
>_อนัตตา_<

« ตอบ #250 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:43:32 »

เอ๋ วันนี้วันเกิดอนัตตาเหรอ ขอให้มีความสุขมาก ๆ เลยนะคะ
สวยวัน สวยคืน สุขภาพแข็งแรงนะคะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณเจ้า ขอบคุณหลาย ๆ เจ้า ขอให้คุณ Mamae มีความสุขเช่นกันน่ะค่ะ ที่สำคัญขอให้สวยตลอดเวลาเลยน่ะค่ะ   ยิงฟันยิ้ม
>_อนัตตา_<

« ตอบ #251 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:45:05 »

ขอบคุณค่ะสบายแมน ว่าแต่ทำไมเป็นดอกกล้วยไม้อ่ะ อยากรู้ความหมายด้วยคร้า...^__^
>_อนัตตา_<

« ตอบ #252 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 08:56:31 »

ฮี่ๆๆๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ น้องไปดูมาแร๊ะ เดี๋ยววันที่ 8 เราไปถอยมาน่ะค่ะ เน๊อะๆๆๆๆๆ ปีล่ะครั้งเองค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เฟอร์รารี่  สีแดงเพลิง น๊อ ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น  เห็นมีจอดตรงประตูตลาดสด หลายคัน ขยิบตา แลบลิ้น

ม่ายยยยย ปีนี้น้องอยากได้เส้นเล็ก ๆ สีทอง ๆ ฮี่ๆๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ปล.ของแท้ด้วย  ยิงฟันยิ้ม
นายตะเข้

« ตอบ #253 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 09:04:00 »

ม่ายยยยย ปีนี้น้องอยากได้เส้นเล็ก ๆ สีทอง ๆ ฮี่ๆๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ปล.ของแท้ด้วย  ยิงฟันยิ้ม

ได้จิ...ไม่ลอก ไม่ดำ....อิอิ ยิงฟันยิ้ม

Ironmaiden

« ตอบ #254 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 09:08:55 »

โหย๋ว....มาช้าไปนิด...
HBD นะครับ ขอให้ได้ทองหลายๆบาท(ใครให้หว่า) ขอให้มีความสุขเยอะๆ ขอให้รวยบุญรวยกุศลเยอะๆ....ขอให้จัดโต๊ะจีนงานแต่งไวๆ...(จะรีบไปกิน..อิอิ)

* 1274860771.jpg (71.19 KB, 670x508 - ดู 92 ครั้ง.)
>_อนัตตา_<

« ตอบ #255 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 09:14:30 »

โหย๋ว....มาช้าไปนิด...
HBD นะครับ ขอให้ได้ทองหลายๆบาท(ใครให้หว่า) ขอให้มีความสุขเยอะๆ ขอให้รวยบุญรวยกุศลเยอะๆ....ขอให้จัดโต๊ะจีนงานแต่งไวๆ...(จะรีบไปกิน..อิอิ)

ขอบคุณค่ะบุเรงนอง มาช้าดีกว่าไม่มาค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ลุงเข้ให้บาทหนึ่ง บุเรงนองให้บาทหนึ่ง สบายแมนให้บาทหนึ่ง ได้หลายบาทแร๊ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ
ขอให้บุเรงนองมีความสุขเช่นกันน่ะค่ะ พบคนรู้ใจเร็ว ๆ เสร็จแล้วทองสามบาทนี้อนัตตาจะยกให้เป็นของหมั้น ฮี่ๆๆๆๆ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
สุข สมหวัง พลัง จงเกิดแด่บุเรงนอง  ยิ้มเท่ห์
blue dragon
มัธยม
**

..แดดสุดท้าย..

« ตอบ #256 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 09:36:28 »

วันเกิดป้า อนัตตาเหรอครับ
แฮปปี้ๆ นะครับ

กั๋นว่าจะมัด บ่ต้องมัดด้วยป๋อ กำปากกำคอ มัดกั๋นก็ได้
https://www.facebook.com/skyline.blue.9
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #257 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 13:20:46 »

เพิ่งทราบว่าวันนี้เป็นวันเกิด
พรเลอเลิศใดใดในโลกหล้า
ขอจงดลมาสู่คุณอนัตตา
ให้สุขีปรีดาและอิ่มเอม

หายจากโรคภัยไม่มีไร้ทุกข์โศก
มีแต่โชคดีและความสุขคุณเกษม
ความสมหวังความสำเร็จความปรีดิ์เปรม
ขอจัดเต็มให้คนงามนามอนัตตา

Happy Birthday   จ้า  ขอให้คุณอนัตตา สุข สวย รวย สมหวัง

และได้เปลี่ยนนามสกุลในเร็ววันเน้อ อย่าลืมแจกการ์ดมาตางเพ้ตวย

เดี๋ยวจะควงคนข้างๆไปงานจ้า อิอิอิ   ยิ้มกว้างๆ

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
สบายแมน

« ตอบ #258 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 13:50:20 »

ขอบคุณค่ะสบายแมน ว่าแต่ทำไมเป็นดอกกล้วยไม้อ่ะ อยากรู้ความหมายด้วยคร้า...^__^

แล้วอนัตตาอยากได้ดอกอะไรหล่ะครับ ยิ้ม

Ironmaiden

« ตอบ #259 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 14:08:34 »

ขอบคุณค่ะบุเรงนอง มาช้าดีกว่าไม่มาค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ลุงเข้ให้บาทหนึ่ง บุเรงนองให้บาทหนึ่ง สบายแมนให้บาทหนึ่ง ได้หลายบาทแร๊ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ
ขอให้บุเรงนองมีความสุขเช่นกันน่ะค่ะ พบคนรู้ใจเร็ว ๆ เสร็จแล้วทองสามบาทนี้อนัตตาจะยกให้เป็นของหมั้น ฮี่ๆๆๆๆ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
สุข สมหวัง พลัง จงเกิดแด่บุเรงนอง  ยิ้มเท่ห์
ให้ดี...ไปขอให้ด้วยจิ...
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 พิมพ์