เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 08:52:58
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  การศึกษา (ผู้ดูแล: >:l!ne-po!nt:<)
| | |-+  เชียงราย มีเรียน ป.ตรี ภาคค่ำ จ.-ศ. มั้ยค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เชียงราย มีเรียน ป.ตรี ภาคค่ำ จ.-ศ. มั้ยค่ะ  (อ่าน 2923 ครั้ง)
งานงอก อีกแล้ว~~
เตรียมอนุบาล
*

~สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็น นั้นอาจไม่เหมือนกัน~

« เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 07:16:30 »

อยากทราบว่าเชียงรายมีเรียน ป.ตรี ภาคสมทบ (ภาคค่ำ)
จ.-ศ. บ้างมั้ยค่ะ  เพราะจะลงเรียน ส.-อา.  ก็หางานหยุดทั้ง ส.-อา. ยากเหลือเกิน
ใครพอจะทราบบ้างค่ะ??  ยิงฟันยิ้ม

ขายหนังสือมือสองมีหลายเล่ม สภาพดีมาก
ของอยู่ในเชียงรายนะคะ
สนใจโทร  : 093-717-7386‬
Line         : aumem07
@เชียงแสน
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

..ทุกลมหายใจคือการเปลี่ยนแปลง..

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 07:59:05 »

อยากทราบว่าเชียงรายมีเรียน ป.ตรี ภาคสมทบ (ภาคค่ำ)
จ.-ศ. บ้างมั้ยค่ะ  เพราะจะลงเรียน ส.-อา.  ก็หางานหยุดทั้ง ส.-อา. ยากเหลือเกิน
ใครพอจะทราบบ้างค่ะ??  ยิงฟันยิ้ม
มหาวิทยาลัยราชภัฏเหมือนเคยเปิด แต่น่าจะมีคนเรียนน้อย เลยปิดไปแล้ว ไม่แน่ใจนะครับ

ทำไมไม่ลองเรียนทางไกลเอาละครับ มีเวลาว่างก็อานหนังสือเอา จัดระเบียบตัวเอง แล้วถึงเวลาก็ไปสอบครับ

เช่น

มหาวิทยาลัยรามคำแหง
มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช

เป็นต้น..
Chiañg|2ai_|3igGië
ระดับ ป.ตรี

งานและเงิน จะอยู่คู่กันเสมอ!

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 09:18:13 »

ทำไมไม่ลองเรียนทางไกลเอาละครับ มีเวลาว่างก็อานหนังสือเอา จัดระเบียบตัวเอง แล้วถึงเวลาก็ไปสอบครับ

เช่น

มหาวิทยาลัยรามคำแหง
มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช

เป็นต้น..

+ 1   เสียงค๊าบ

ที่เชียงราย ไม่น่าจะมีที่ไหนน่ะครับ    เปิดสมทบ (ภาคค่ำ)

มหาวิทยาลัยราชภัฏ ชร.   เปิดแต่ ภาคสมทบ (เสาร์-ทิตย์) จ้า

- รับทำ,ออกแบบเว็บไซต์ สำหรับท่านที่ต้องการมีเว็บไซต์ส่วนตัว,เว็บไซต์หน้าร้าน :: สอบถามและปรึกษาโทรมาก่อนได้ครับ ราคากันเองเพื่อคนเชียงรายครับ!

- รับทำประกันรถยนต์ชั้น 1,2,3 ราคาพิเศษ มีส่วนลดให้คร
แฟร้งค์
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

อฑฺฒา เจว ทฬิทฺทา จ สพฺเพ มจฺจุปรายนา

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2012, 19:31:22 »

+1 ตามข้อคิดเห็นข้างบน อิอิ

papapan
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 06 มิถุนายน 2012, 17:07:05 »

มีที่รามค่ะ เรียนที่ศูนย์บริการเชียงราย
จันทร์ - ศุกร์ มีบรรยายผ่านดาวเทียม ไปไม่ไปก็ได้
เสาร์ - อาทิตย์ มีอาจารย์มาสรุปให้เลยที่เชียงราย

ปิดรับสมัครวันที่ 10 นี้แล้วนะค่ะ รอบสุดท้ายแล้วด้วย
SAMKOMSAN
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2012, 08:50:06 »

รามค่าใช้จ่ายประมานเท่าไลคับ

0962095304 มีหยังเอิ้นถามได้เน้อ..!!
หน้า: [1] พิมพ์