เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 21:59:48
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  อยากมีเพื่อนคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน อยากมีเพื่อนคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น  (อ่าน 962 ครั้ง)
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 20:55:55 »

สุภาพสตรี สุภาพบุรุษท่านใดอยากมีเพื่อนไว้คุยเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น  เชิญเลยนะครับ  ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 20:58:37 โดย Tossapol » IP : บันทึกการเข้า
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:00:02 »

สุภาพสตรี สุภาพบุรุษท่านใดอยากมีเพื่อนไว้คุยเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น  เชิญเลยนะครับ  ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน
ยิงฟันยิ้ม   อยากแลกเปลี่ยนเรื่องอะไรบ้างล่ะคะ เพื่อนๆห้องนี้น่ารักทุกคนแหละ

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:03:39 »

ยิงฟันยิ้ม   อยากแลกเปลี่ยนเรื่องอะไรบ้างล่ะคะ เพื่อนๆห้องนี้น่ารักทุกคนแหละ
ได้ทุกเรื่องครับ  ขอบคุณที่อ่านและส่งข้อความมาครับ
>_อนัตตา_<
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:05:52 »

อื่มมม...คุยไรดี  ลังเล  ทานข้าวเย็นกับหยั๋งเจ้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:05:58 »

ได้ทุกเรื่องครับ  ขอบคุณที่อ่านและส่งข้อความมาครับ
;)ยินดีค่ะ ตอนมาครั้งแรกก็มีเพื่อนๆมาต้อนรับเลยอยากให้เพื่อนใหม่ๆรู้สึกดีแบบนั้นบ้างค่ะ

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:09:36 »

อื่มมม...คุยไรดี  ลังเล  ทานข้าวเย็นกับหยั๋งเจ้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ทานแล้วครับ ทานน้ำพริกปลาทู น้ำพริกเห็ดหล่ม ผัดถั่วฝักยาวครับ แล้วคุณอนัตตากิ๋นข้าวแลงกับอะหยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:11:49 โดย Tossapol » IP : บันทึกการเข้า
kruFleurs
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:11:22 »

หวัดดี... ยิงฟันยิ้ม ด้วยคน

www.facebook.com/Maliwanphulae
สับปะรด"มลิวัลย์ภูแล" OTOP 5 ดาว
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:13:27 »

หวัดดี... ยิงฟันยิ้ม ด้วยคน
สวัสดีครับ  โอ้ อบอุ่นๆ จริงๆมีเพื่อนจาวเจียงฮายโฟกัส ดีจาอี้นี่เอง
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:15:44 »

ห้องนั่งเล่นนี้ มีคนคอยดูแลเพียบบบบบบบบบบบบ    ยิงฟันยิ้ม
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:18:41 »

ห้องนั่งเล่นนี้ มีคนคอยดูแลเพียบบบบบบบบบบบบ    ยิงฟันยิ้ม
ดีมากๆเลยครับ  ขอให้ดูแลตลอดไป อยู่คู่ชาวเชียงรายโฟกัสไปนานๆขอให้มีความสุขความเจริญ และรวยๆนะครับ
>_อนัตตา_<

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:19:59 »

อิอิ ^^  เสร็จแล้วก็ฟาดเรียบบบบบบบบบบบบ ฮ่าๆๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม

อื่มมม...คุยไรดี  ลังเล  ทานข้าวเย็นกับหยั๋งเจ้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ทานแล้วครับ ทานน้ำพริกปลาทู น้ำพริกเห็ดหล่ม ผัดถั่วฝักยาวครับ แล้วคุณอนัตตากิ๋นข้าวแลงกับอะหยังครับ

ว้าวๆๆๆๆๆ น้ำพริกเห็ดหล่ม ไค๋อยากอ่ะเจ้า บ่ได้ทานเมินล่ะ  ร้องไห้
แก๋งบ่ค้อนก้อมใส่ปลาแห้ง วุ้นเส้นเจ้า ล้ำๆๆๆๆๆลำ คนงามย่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
สบายแมน

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:22:52 »

มาดูแลแหมคนก่อได้ลอครับ....ห้องนี้บ่าเครียดเน้อ
ปล.ถ้ามี ยอดซ่ำเม๊าะ!!!!!! ยิงฟันยิ้ม
ฅนเมืองเจียงฮาย
ชั้นประถม
*

"บ่าวเคิ้นแห่งนครเจียงฮาย"

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 21:24:40 »

สบายอ๊ก สบายใจ๋ ครับ มาห้องนี้หนา

ว่าแล้ว มาก็ดี เอาตังค์มาหื้อยืม สักสองร้อย เล๊าะ

แป๊ะก่าเหล้าเปิ้ลไว้ ยังบะได้จ่ายเตื่อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป จนลมหายใจจะหมดลง
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2012, 16:59:26 »

อิอิ ^^  เสร็จแล้วก็ฟาดเรียบบบบบบบบบบบบ ฮ่าๆๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม

ว้าวๆๆๆๆๆ น้ำพริกเห็ดหล่ม ไค๋อยากอ่ะเจ้า บ่ได้ทานเมินล่ะ  ร้องไห้
แก๋งบ่ค้อนก้อมใส่ปลาแห้ง วุ้นเส้นเจ้า ล้ำๆๆๆๆๆลำ คนงามย่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
  ของกิ๋นบ้านเฮา หน้าฝนจาอี้ซ้ำฮ้ายมีนักขนาด บ่ว่าป๋า บ่ว่าเห็ด แมงสะป๊ะ
ถ้าได้กิ๋นกับคุณอนัตตาถ้าจะลำแหมสิบเท่าปุ้นละครับ 
★..•ⓜⓙ➸ⓕⓞⓡⓔⓥⓔⓡ•..★
S.T. อิฐบล็อก
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2012, 17:23:04 »

เพื่อนๆพี่ทุกคนชอบเอาไรมาให้อมยิ้มอยู่เรื่อยเลยจนชายเหงาเลยล่ะคับ

ความสำเร็จ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับ "อายุ" แต่ขึ้นอยู่ กับ... ความคิด
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 10 มิถุนายน 2012, 17:55:07 »

ก็ว่าเหมือนกันครับ อยากหาคนคุยด้วย เอาเป็นว่าผมสมัครคุยด้วยคนหนึ่งนะครับ..

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
>_อนัตตา_<

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2012, 08:13:08 »

ของกิ๋นบ้านเฮา หน้าฝนจาอี้ซ้ำฮ้ายมีนักขนาด บ่ว่าป๋า บ่ว่าเห็ด แมงสะป๊ะ
ถ้าได้กิ๋นกับคุณอนัตตาถ้าจะลำแหมสิบเท่าปุ้นละครับ 

แอนแร๊ะๆๆๆๆๆ จ๋างอู้น้อเจ้า  ถ้ามีของกิ๋นลำ ๆ ปั๋นมาต่างนี้ผ่องเน้อเจ้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ตะวาต้มเห็ดถั่วเหลือง เมาะๆๆๆๆๆๆ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ 

ก็ว่าเหมือนกันครับ อยากหาคนคุยด้วย เอาเป็นว่าผมสมัครคุยด้วยคนหนึ่งนะครับ..

คุยแร๊ะๆๆๆๆๆ เดี๋ยวจะมานั่งเม้าส์เจ้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
@เชียงแสน
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

..ทุกลมหายใจคือการเปลี่ยนแปลง..

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2012, 08:40:17 »

;Dทุกกระทู้ เพื่อนที่ดีต้องมีคุณอนัตตา ครับ อิอิ ยิงฟันยิ้ม
lapasrada
"ดื่มกาแฟกับ"คนรู้ใจ" ในราคาแบบ"คนกันเอง" ที่ Hug-kafe
ระดับ ป.ตรี

เรื่องมันเศร้า เหล้าเลยหวาน....

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2012, 08:46:15 »

ข้าเจ้าซ้ำอยากกิ๋น น้ำพริกเห็ดด่าน ตางไดมีพ่องหนา .....

ร้านอาหารแช่แข็งเมืองเทิง จำหน่ายอาหารทะเลแช่แข็ง หมูกะทะแช่แข็ง ของทอด ทานเล่น ในราคากันเอง สอบถามได้ที่ 083-0613840 พี่จูนค่ะ
https://www.facebook.com/profile.php?id=100013560877951
>_อนัตตา_<

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2012, 22:16:55 »

;Dทุกกระทู้ เพื่อนที่ดีต้องมีคุณอนัตตา ครับ อิอิ ยิงฟันยิ้ม

แห่ะๆๆๆๆๆ  ก็อยากเป็นเพื่อนกับทุกคนนิจ้าวววววววววววววววว  อายจัง อายจัง อายจัง
ก็เลยแอบป่วนทุกกระทู้ อิอิ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] พิมพ์