เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 08:13:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  กิจกรรมท่องเที่ยว/โปรแกรมทัวร์/รถเช่า (ผู้ดูแล: ⒷⒼ*, JAMES ..., ~อั่ย มู๋อ้วน*)
| | |-+  มีรถตู้ให้บริการค่ะ เป็นรถใหม่ พร้อมคนขับค่ะ ไปทั่วประเทศไทยค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน มีรถตู้ให้บริการค่ะ เป็นรถใหม่ พร้อมคนขับค่ะ ไปทั่วประเทศไทยค่ะ  (อ่าน 1159 ครั้ง)
wathanya
ผู้หญิงไร้เงา
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 20:35:23 »

มีรถตู้ บริการรับส่ง พร้อมคนขับ ราคากันเอง เป็นรถตู้ VIP 11 ที่นั้ง พร้อมระบบเครื่องเสียง แอร์ คาราโอเกะ ติดต่อ สมทรง 084-3719951  พี่เวท 089-9555561  พร้อมจะบริการท่านเสมอ ขอบคุณค่ะ
P o W e R 012
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2012, 12:07:02 »

ราคาเท่าไรครับ..
wathanya
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2012, 10:33:46 »

ราคาเท่าไรครับ..
ไปที่ไหนค่ะ ภาค เหนือ 1800 บาทค่ะ หรือตกลงราคากันได้ค่ะ
First
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2012, 11:22:53 »

ปลายเดือนไปเชียงราย

อยากไปทัวร์วัดพระธาตุหนึ่งวัน  เป็นวันจันทร์ค่ะ

เริ่มจาก โรงแรมแถวสามเหลี่ยมทองคำ
>> วัดเจดีย์หลวง >> พระธาตุผางาม >> พระธาตุจอมกิตติ
>> พระธาตุจอมจันทร์ >> พระธาตุจอมสัก
>> พระธาตุจอมทอง >> วัดพระแก้ว
>> วัดเชตุวัน >> วัดรองขุ่น
>> กินอาหารเย็นริมแม่น้ำกกแถว รร. เลอ เมริเดียน
>> กลับถึงโรงแรมแถวสามเหลี่ยมทองคำ ไม่เกิน 18.00 น.

สนใจรับมั้ยคะ
คิดราคาเท่าไหร่ ไปแค่ 2 คนค่ะ
ไม่ขึ้นดอย เที่ยวตามทางรถผ่านค่ะ
jinnaluck
JINNALUCK community Enterprise at Maesai, welcome
ระดับ ป.ตรี

JINNALUCK community Enterprise at Maesai welcome

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 09:59:49 »

บริษัทรถตู้นำเที่ยวสามารถ นำลูกทัวร์แวะมาเที่ยวที่เราได้น่ะค่ะที่

จินนาลักษณ์กระดาษสา ที่เรามีการทำกระดาษ การทำ work shop ศึกษาดูงาน

โทร: 053-675395
http://www.asiandesignconcepts.com

ฝากด้วยน่ะค่ะ

รูปตัวอย่างเด็กมาทำ กระดาษสาจร้า

* DSC06348.JPG (165.08 KB, 640x480 - ดู 93 ครั้ง.)
หน้า: [1] พิมพ์