เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 06:30:55
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คุยเรื่องไอที - เทคโนโลยี (ผู้ดูแล: K€nGja1, chiohoh, nuifish, NOtis)
| | |-+  มือถือSamsung ซื้อที่ไหนคุ้มกว่า
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน มือถือSamsung ซื้อที่ไหนคุ้มกว่า  (อ่าน 1120 ครั้ง)
Bomzzer
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2012, 17:20:10 »

samsung galaxy หาซื้อไหนดี
JAMESCOM1
ทักทายผมได้นะครับ Line: JAMESCOM007
ระดับ :ป.โท

สอนคอม & ซ่อม เชียงราย

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2012, 17:55:41 »

นั่นนะซิ เห็นโพสมานานแล้วแต่ไม่มีใครตอบ แล้วคุณคิดว่าซื้อที่ใหนคุ้มครับ จะเอาแบบคุ้มที่ถูก หรือคุ้มมีของแถม หรือคุ้มที่บริการดีและหลังการขายดีครับ มันคุ้มคนละแบบ ต่างร้านต่างวิธีบริหารอะครับ บ้านอยู่แถวใหนครับ ไกลปะ คืออยากแนะนำให้เข้ามาในเมือง แล้วมาสอบถามตามร้านต่างๆไปเลยครับ ถ้าไม่เช็คตลาดเองก็คงไม่รู้ บิกซีก็ถูก เซนทั่นก็มีแล้วแต่รุ่น ซื้อ2แถมโหน่ง(1) ยังมีเลย แต่สำหรับผมจะสรุปให้ว่า ถ้าให้คุ้มต้องมือ2ครับ เพียบ คุ้ม ถูกด้วย ขนาดถูกยังมีกล้องแถมให้อีก ถ่านชัดกว่าโนเมียแพงๆด้วยซ้ำ อย่าโลภคิดเอาแอนดอยนะครับ มันจะแพง และคุณจะเรียกว่าคุ้มได้อย่างไร (จะเล่นแอนดอยก็ tablet ไปเลย อิอิ)

มาทาง Big-C ถ.ศรีทรายมูล สันสลีซอย1
แม่ยาวคอมเซอร์วิส
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2012, 10:43:47 »

ติดต่อกลับเลยครับราคาพิเศษหลังร้านเครื่องจากร้านในเซ็นทรัล ผมจะโพสต์ไว้ 2 วันนะจะมาลบเดี๋ยวพวกมาเห็นจะโดนว่าเอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 พฤษภาคม 2012, 10:47:39 โดย kazukishi » IP : บันทึกการเข้า
JAMESCOM1
ทักทายผมได้นะครับ Line: JAMESCOM007
ระดับ :ป.โท

สอนคอม & ซ่อม เชียงราย

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2012, 12:35:58 »

ดีครับ งั้นผมช่วนเพื่อนๆไปแห่กันซื้อนะครับ อิอิ มีแยะปะ ขอลดหนักๆเลย อิอิ ไว้ผมจะซื้อ tablet ลดให้ด้วยนะ เอานอกเวลาทำงานก็ได้ อิอิ

มาทาง Big-C ถ.ศรีทรายมูล สันสลีซอย1
Bomzzer
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2012, 15:34:51 »

ไม่รู้ว่า galaxy s advance  มีมาขายหรือยัง?
หน้า: [1] พิมพ์