เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 12:40:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักตกปลาเชียงราย (ผู้ดูแล: >> A.P.COMPUTER <<)
| | |-+  >>> บ่อตีปลาช่อนแม่สาย ร้อยเดียวเจ๊า ..... *--""~~~~~
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน >>> บ่อตีปลาช่อนแม่สาย ร้อยเดียวเจ๊า ..... *--""~~~~~  (อ่าน 5943 ครั้ง)
Blacky
—————————
ระดับ ป.ตรี

—‘ ฅ น ติ ด ดิ น ’—

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2010, 11:44:23 »

จัดทริปเลยครับที่ติ๋วไปด้วยคน ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอไปด้วยอีกคนเด้อครับน้า

^^

Fire-23
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2010, 21:23:13 »

แห้วแฮ๋มแล้วจ้าววว ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
Benjamin
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2010, 08:59:26 »

แห้วแฮ๋มแล้วจ้าววว ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ไปมาเมื่อไดค๊าบบบ   ยิงฟันยิ้ม

piak4x4
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2010, 16:23:48 »

เรียนผู้อ่านทุกท่านบ่อนี้อยู่หมู่บ้านเวียงหอมครับเข้าไปทางเหมืองแดงตรงไปเรื่อยๆไกลพอดูจนกว่าจะข้ามสะพานก็จะเจอหมู่บ้านเวียงหอมจะเจอป้อมตำรวจอยุ๋ทางขวามือทางเข้าบ่อจะอยุ่ตรงข้ามกะป้อมตำรวจเยื้องๆกันนิดนึงมีสนามกีฬาอยุ่หน้าบ่อเลย

บ่อทางซ้ายคือบ่อลุง ลิท ปลาไม่ค่อยกินจริงอันนี้คอนเฟิร์มเพราะเปิดใหม่ๆแต่ละคนเอาออกคนนึง 10-30 กิโล ต่อวันปลามันเลยไม่ค่อยจะกินละคับ

บ่อทางขวาคือบ่อพี่ ทองกะเพื่อนๆ แต่ตาทองตายคาบ่อไปละคับ บ่อนี้แรกๆให้ตีเยื่อปลอมฟรีครับไม่เสียตังแต่ว่า ไอ่เจ มันตีแค่3-4 ชม มันเอาออกมา 14ตัว มีทั้งหมด 8กิโลครับ เจ้าของบ่อเห็นว่าได้เยอะเลยสั่งห้ามตีเหยื่อปลอมทันทีครับ อันที่จริงคุยกันก่อนที่จะเปิดบ่อว่าใครมีปัญญาตกได้แค่ไหนเอาไปได้เลยเหยื่อปลอมตีได้ตามสะบายแล้วเขาก็มาเปิดเป็นบัตร500บาท ตีเหยื่อปลอมได้ 3 เดือนครับตอนนี้ผ่าน 3 เดือนมาละครับเลยจะเปิดให้ตีอีกรอบไม่รู้ว่าปลาช่อนจะเยอะเหมือนเดิมหรือปล่าวนะครับแต่ไอ่เจบอกมีลูกครอกปลาช่อนนับสิบฝูงอยู่กลางๆบ่อครับ ยังไงก็ลองเข้าไปดูกันเอานะครับ

^
^

ไอ่เจ มันตีแค่3-4 ชม มันเอาออกมา 14ตัว  < < ไอ่เจที่ว่า หมายถึงคนในภาพนี่รึป่าว

คะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ  ถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยค่ะ .....

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แม่นแร้วไอ้ตั้วนี้แหระ555555
piak4x4
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2010, 16:25:27 »

ได้เลยครับ คุณเบนจามิน ผมอยู่ในตัวแม่สายเลย ติดต่อมาได้ครับ เดี๋ยวสอนให้ ยิงฟันยิ้ม

น้าสอนเดี้ยนด้วยนะตะเอง.....5555
หน้า: 1 [2] พิมพ์