เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 16 เมษายน 2024, 16:52:33
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  - เอ้อหาหมอฝากครรภ์คับ แนะนำหมอให้หน่อย
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน - เอ้อหาหมอฝากครรภ์คับ แนะนำหมอให้หน่อย  (อ่าน 1905 ครั้ง)
abs
ระดับ ป.ตรี

แค่คนชอบถ่ายรูป ^^

« เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2010, 15:45:10 »

หาหมอฝากครรภ์คับ
ช่วยแนะนำหมอให้หน่อย แถวในเมืองนะคับ   ขยิบตา

ถ่ายรูปนี้มันสนุกจัง^^
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2010, 15:49:11 »

แสดงความยินดีล่วงหน้า  จะถูกกาลเทศะมั๊ยนี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ช่วงนี้เงียบๆ ไปนะคะ  ไม่ค่อยเห็นเข้ามาแวะเวียนกันในเว็บเลย   กลับมาอีกที  หาที่ฝากครรภ์ซะละ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2010, 18:15:12 »

ตกใจ ตกใจ...ไปทำใครท้องครับ...อิอิ..ยินดีด้วยครับ ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
Benjamin
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2010, 21:36:22 »

ยิ้มเท่ห์

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=20791.0

วันนี้..ต้องดีกว่าเมื่อวาน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2010, 22:48:30 »

เห็นช่วงนี้
เค้าฮิต หมอกุณฑลี กันนะค่ะ ใกล้แยกออมสินอ่ะค่ะ
Art_it
อู้เรื่องคอมง่ายๆ กะ..Art_it
ระดับ :ป.โท

081-7657718 อาร์ตจ้า โทรหาได้จ้า

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2010, 02:52:55 »

เห็นช่วงนี้
เค้าฮิต หมอกุณฑลี กันนะค่ะ ใกล้แยกออมสินอ่ะค่ะ
+1 แฟนผมก็ไปฝากที่นั่น แต่...คุณต้องเป็นคนอดทนทำใจในการรอของการตรวจน่ะครับ ถ้าไม่อดทนในการรอผมว่าไปหาหมออื่นจะดีกว่าครับ แต่แกรักษาหรือดูแลให้คำแนะนำได้เป็นอย่างดีครับ รับรองได้

ท่าสายเรสซิเด้นท์  สี่แยกบายพาส ขัวไชยณารายณ์ บริการห้องพัก ห้องละ 400 บาท/วัน....รับฝาก ซ่อม คอม โน๊ตบุ๊ค มือถือ กล้องถ่ายรูป อุปกรณ์ต่างๆจ้า สอบถามได้ กลับมาแล้ว
chira
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2010, 09:04:06 »

หมอพิษณุเลยโรงเรียนเทศบาล 5 ก็ดีนะคะแต่คนฝากครรภ์เยอะเหมือนกัน
วันนี้..ต้องดีกว่าเมื่อวาน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2010, 09:10:38 »

หมอพิษณุเลยโรงเรียนเทศบาล 5 ก็ดีนะคะแต่คนฝากครรภ์เยอะเหมือนกัน

หมอพิษณุ อย่างฮา ค่ะ ขอบอก... ยิงฟันยิ้ม
abs
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2010, 19:59:06 »

หุหุ ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะคับ เดี๋ยวศึกษาอีกนิด มีเจ้าตัวเล็กอีกคนนี้คงวุ่นหน้าดู หุหุ ขอบคุณมากคับ  ยิ้มกว้างๆ

GigaBEST
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 08 กรกฎาคม 2010, 23:59:02 »

ดีใจด้วยครับพี่

แหม ไม่ทันไรก็มีน้องละ ยินดีอีกครั้งครับ

ยังไงว่างๆ แวะมาทานอาหารที่ร้านได้ครับ ยินดีๆครับ อิอิ
ปล. ช่วงนีได้ถ่ายรูปบ้างมะครับผทมแทบมะได้จับกล้องเลย

abs
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2010, 00:04:30 »

ตกลงฝากกับหมอพิษณุก่อนถึงร้านเก่าคุณกอย่า ใกล้บ้าน

หุหุ รับประกันความฮาจริงๆ โดนไปหลายดอกเลย

ดีใจด้วยครับพี่

แหม ไม่ทันไรก็มีน้องละ ยินดีอีกครั้งครับ  ยิงฟันยิ้ม

ยังไงว่างๆ แวะมาทานอาหารที่ร้านได้ครับ ยินดีๆครับ อิอิ
ปล. ช่วงนีได้ถ่ายรูปบ้างมะครับผทมแทบมะได้จับกล้องเลย

ไว้จะแวะไปคับ หุหุ ไม่ค่อยได้จับกล้องเหมือนกันคับ   ยิ้มกว้างๆ

หน้า: [1] พิมพ์