ราคายางก้อนถ้วย

(1/2) > >>

bm+:
 :D...เพิ่งไปขายมาวันนี้ครับ...ที่สันทรายกองงาม...
...ขี้ยางเปียก45บาท....
...ขี้ยางแห้ง55บาท...

sabaidree:
เปิดกรีดเร็วแต้ ยางท่าจะสมบูรณ์ขนาดเน๊าะ

bm+:
อ้างจาก: sabaidree ที่ วันที่ 30 เมษายน  2012, 20:33:26

เปิดกรีดเร็วแต้ ยางท่าจะสมบูรณ์ขนาดเน๊าะ

:D...ขี้ยางผมเก็บไว้ตั้งแต่เดือนมกราคมละครับ........

dekdoyphon:
ของผมกำลังเริ่มกรีด โดนพายุเข้าก็เลยหยุดงานนี้เสียหายไปเยอะเลย
อยากทราบว่าบ้านสันทรายกองงามมันอยู่ไหนคัฟฟฟ

bm+:
อ้างจาก: dekdoyphon ที่ วันที่ 01 พฤษภาคม  2012, 09:42:20

ของผมกำลังเริ่มกรีด โดนพายุเข้าก็เลยหยุดงานนี้เสียหายไปเยอะเลย
อยากทราบว่าบ้านสันทรายกองงามมันอยู่ไหนคัฟฟฟ

:D...อยู่อ.เชียงแสน...เชียงรายครับท่าน...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป