เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 08:50:18
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คุยเรื่องไอที - เทคโนโลยี (ผู้ดูแล: K€nGja1, chiohoh, nuifish, NOtis)
| | |-+  อยากรู้ว่าที่ไหนเรียนซ่อมคอม หรือประกอบคอมบ้าง อยากเรียนคะ
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน อยากรู้ว่าที่ไหนเรียนซ่อมคอม หรือประกอบคอมบ้าง อยากเรียนคะ  (อ่าน 4113 ครั้ง)
seedsZonexx
สล่าแป๋งปริ๊น คิคิ
มัธยม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2012, 19:20:54 »

ขอรูปคนเรียนหน่อยครับ คิคิ ยิงฟันยิ้ม

การจะเอาสินค้าอะไรมาขายให้กับลูกค้า เราควรจะมีความรู้เกี่ยวกับสินค้านั้นด้วย เพื่อสามารถซัพพอตให้กับลูกค้าได้ *-*
ToRDef
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2012, 19:41:59 »

ขอรูปคนเรียนหน่อยครับ คิคิ ยิงฟันยิ้ม
รู้นะคิดอาไร อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
seedsZonexx
สล่าแป๋งปริ๊น คิคิ
มัธยม
**

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2012, 18:18:10 »

คิคิ 5555+

การจะเอาสินค้าอะไรมาขายให้กับลูกค้า เราควรจะมีความรู้เกี่ยวกับสินค้านั้นด้วย เพื่อสามารถซัพพอตให้กับลูกค้าได้ *-*
Manutpong
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 16:25:23 »

กศน เชียงรายอะครับ มีคอร์ส สอนคอมพิวเตอร์เบื่องต้น และสอน ซ่อมบำรุงคอมพิวเตอร์ เบื้องต้น  ครับ ถุก และ สอนดีด้วยนะครับ  
JAMESCOM1
ทักทายผมได้นะครับ Line: JAMESCOM007
ระดับ :ป.โท

สอนคอม & ซ่อม เชียงราย

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2012, 19:01:46 »

ดีครับ ได้ใบด้วย ถูกดี ไม่กี่ร้อย เหมาะกับดูแลด้วยตนเองในบ้านได้เลย เรียนหลายๆที่เรียนแยะๆไปเลย แล้วมาเอาเด็จๆจากผมด้วยยิ่งดีครับ อิอิ

ส่วนเรื่องสอนกำจัดไวร้ส พร้อมโปรแกรมที่จำเป็นและน่าสนใจ วิธีโหลด และติดตั้ง มาเรียนฟรีได้ครับ วิธีเอามันอยู่ ทำเองกำจัดเองดูแลเครื่องของท่านได้เองเลย และได้ข้อมูล และอัพเดทอะไรใหม่ๆจากผมทาง MSN เพราะผมเกรียจไวรัสมาก (แต่ก็มีสะสม อยากได้เอาไปลองก็บอกเพราะมีไว้ใช้ประกอบการเรียน) มันชอบทำให้คอมอืด มีปัณหา ข้อมูลเสียหาย ปวดหัว รมณ์เสีย เสียเวลางาน สนใจก็จะสอน online ก็ได้ครับ และที่ร้าน
(กรุณาดูแลเครื่องของท่านเอง ก่อนจะสาย ไม่งั้น ยกมา ลงใหม่เลย อิอิ ร้านคอมใกล้บ้านท่าน หรือ กำจัดได้ฟรีที่ร้านในสังกัดเจมส์คอมทุกสาแขน)

มาทาง Big-C ถ.ศรีทรายมูล สันสลีซอย1
หน้า: 1 [2] พิมพ์