เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 17 เมษายน 2024, 02:31:40
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน (ผู้ดูแล: JAMES ..., ©®*)
| | |-+  ใครสนใจงานติดต่อหาคนเรียนพิเศษภาษาจีนบ้าง ค่าตอบแทนอยากได้เท่าไหร่ PM ด่วน!
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ใครสนใจงานติดต่อหาคนเรียนพิเศษภาษาจีนบ้าง ค่าตอบแทนอยากได้เท่าไหร่ PM ด่วน!  (อ่าน 842 ครั้ง)
nanapopo
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2012, 13:12:43 »

ตามหัวข้อเลยค่ะ......

เนื่องจากว่า เป็นคนต่างจังหวัด  แล้วมาอยู่ที่เชียงราย สามารถสอนภาษาจีนได้  และไม่มีเวลาไปประชาสัมพันธ์ให้ผู้ปกครองหรือนักเรียนที่สนใจอยากจะเรียนภาษาจีนทราบ  
           ดังนั้นจึงต้องการผู้ช่วยประชาสัมพันธ์ ประสานงานหรือบอกต่อให้กับผู้ที่สนใจอยากจะมาเรียนภาษาจีน  ในเขตพื้นที่ แม่จัน มหาลัยแม่ฟ้าหลวง บ้านดู่ หรือในเมืองเชียงราย
            ส่วนค่าตอบแทนนั้น เราจะให้ตามรายบุคคลท่านที่หาได้

หากใครว่างและพอมีเวลา  ขอให้งานนี้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกนะค่ะ  
* รายละเอียด PM มาคุยกันนะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 เมษายน 2012, 07:50:07 โดย nanapopo » IP : บันทึกการเข้า
nanapopo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2012, 13:41:33 »

เรื่องค่าตอบแทน  อยากได้เท่าไหร่  PM มาเลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 เมษายน 2012, 07:00:21 โดย nanapopo » IP : บันทึกการเข้า
nanapopo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2012, 14:01:01 »

ใครสนใจ PM มา  หรือสอบถามมาได้นะค่ะ

งานนี้เป็นงานที่ค่อนข้างสะดวกนะค่ะ  ใครอยู่พื้นที่ไหนก็หาเด็กในพื้นที่นั้นเลยค่ะ  ยิ้มกว้างๆ
nanapopo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2012, 15:21:59 »

มีใครสนใจบ้างค่ะ  ค่าตอบแทนคุยกันได้ค่ะ ยิ้มกว้างๆ
jubjaeng
ชั้นประถม
*

กำลังใจที่ดีที่สุดของแม่ คือลูก

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2012, 17:20:33 »

คิดค่าเรียนยังไงค่ะ
nanapopo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2012, 20:14:27 »

ตามนี้เลยค่ะ  http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=209638.0

รายละเอียดเพิ่มเติมสำหรับท่านที่สนใจอยากจะเรียนภาษาจีนนะค่ะ

-  สอนการอ่านภาษาจีนพื้นฐานหรือที่เรียกว่า "พินอิน"
-  สอนคำศัพท์ตามสถานการณ์ต่างๆ   <ผู้เรียนสามารถเลือกสถานการณ์ที่อยากเรียนได้>
-  สอนลำดับขีดภาษาจีน
-  สอนประโยคสนทนาในสถานการณ์ต่างๆ เช่น สถานการณ์ร้านอาหาร เป็นต้น
-  ฝึกอ่าน คำศัพท์ ฝึกการฟัง จากหนังสือนิทานภาษาจีน
*  มีเอกสารและสื่อ PPT ประกอบการสอนให้  สำหรับบางท่าน ที่มีหนังสืออยู่แล้ว และอยากเรียนจากหนังสือเล่มนั้นๆ  สามารถ PM มาคุยได้ค่ะ
*  รายละเอียดด้านบน สามารถเลือกเรียนได้

ค่าใช้จ่าย

รายบุคคล 1-2 คน
             เรียน  2-3 ชั่วโมง        ราคา   90 บาท/ ชั่วโมง
             เรียนวัน เสาร์- อาทิตย์  เรียน 4-5 ชั่วโมง    เหมาจ่าย 200-250/วัน 
เรียนเป็นกลุ่ม
             เรียน 2-3 ชั่วโมง    3-4คน  ราคา 70บาท/คน      5 คนขึ้นไป    ราคา  50 บาท/คน

เรื่องราคาต่างๆสามารถตกลงกันได้นะค่ะ ^^
nanapopo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2012, 09:50:46 »

ใครสนใจติดดต่อผู้ปกครองเด็กได้ เข้ามาคุยกันก่อนได้ค่ะ ^^
nanapopo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2012, 10:10:45 »

ถ้าสนใจ pm มาคุยกันได้นะค่ะ  ถ้าสนใจจะร่วมทำงานนี้ ค่าตอบแทนอยากได้เท่าไหร่มาตกลงกันค่ะ  ตอนนี้อยากได้คนมาช่วยจริงๆค่ะ   ยิ้มกว้างๆ
nanapopo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2012, 07:47:20 »

ตามหัวข้อเลยค่ะ......

เนื่องจากว่า เป็นคนต่างจังหวัด  แล้วมาอยู่ที่เชียงราย สามารถสอนภาษาจีนได้  และไม่มีเวลาไปประชาสัมพันธ์ให้ผู้ปกครองหรือนักเรียนที่สนใจอยากจะเรียนภาษาจีนทราบ  
           ดังนั้นจึงต้องการผู้ช่วยประชาสัมพันธ์ ประสานงานหรือบอกต่อให้กับผู้ที่สนใจอยากจะมาเรียนภาษาจีน  ในเขตพื้นที่ แม่จัน มหาลัยแม่ฟ้าหลวง บ้านดู่ หรือในเมืองเชียงราย
            ส่วนค่าตอบแทนนั้น เราจะให้ตามรายบุคคลท่านที่หาได้

หากใครว่างและพอมีเวลา  ขอให้งานนี้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกนะค่ะ  
* รายละเอียด PM มาคุยกันนะค่ะ

หน้า: [1] พิมพ์