เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 23:31:14
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  (^_^)..สุขสันต์วันเกิด..แฮปปี้เบิร์ธเดย์.ท่านแอดมิน ๑๐๔๑๐๑๒..ผู้น่ารักค่า..(^_^)
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน (^_^)..สุขสันต์วันเกิด..แฮปปี้เบิร์ธเดย์.ท่านแอดมิน ๑๐๔๑๐๑๒..ผู้น่ารักค่า..(^_^)  (อ่าน 4258 ครั้ง)
b'ngo-nga
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 11:01:09 »

สุขสันต์  วันเกิด  ค๊  พี่ยิ้ม 
ขอให้มีความสุขมาก  ๆ  น๊ค๊

แล้วเจอกันค๊ 
นึกออกแล้ว  นัดหลังวัด....
ไปทำบุญนี่เอง  อิอิ 
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 12:21:25 »

โอ้ววววว ๆๆๆๆๆ  เกือบมาเม้นไม่ทันแล้ว
เข้ามาอ่าน ชมนุมคำอวยพร ระดับเทพมาสิงสถิตกันเลย  ยิงฟันยิ้ม
แล้วเจ้าป้า จะจัดงานแซยิดรอบที่เท่าไหร่ ที่ไหนกันเนี้ย  ยิงฟันยิ้ม
ถ้าไม่จัด ก็อยู่บ้าน พักผ่อน หายใจเบาๆ
กินไวท์ ให้เลือดลมสูบฉีดเล็กๆ
เปิดฟังเพลงเบาๆ ให้อารมณ์ ผ่อนคลาย บ้างเน้อครับ เจ้าป้า
  ยิงฟันยิ้ม

แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 12:40:15 »

โอ๊ะ  โอ.....      ตกใจ ตกใจ

แหบปี่เบิดเด่ทู้ยู...  แหบปี่เบิดเด่ทู๊ยู....   แหบปี่เบิ๊ดเด..  แห๊บปี้เบิดเด่ทูยู  ตะละแลนแตนแต๊นนนนน...

ขอให้มีสุขท่วมท้น ขอให้มีแต่คนรัก  ขอให้กระเป๋าตังค์หนักๆ  ขอให้คึกคักๆ แข็งแรงๆ  นะค๊าาาาา.... ยิงฟันยิ้ม

สุขสันต์วันเกิดค่าาาาา....
  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
♥•`¯´·. Ikkyu-san .·´¯`•♥
มัธยม
**

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 12:53:02 »

ขออวยพร ให้ทุกคำอวยพร เป็นจริงค๊ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  อิอิ แอบลอกการบ้าน
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 13:13:10 »

โอ้ววววว ๆๆๆๆๆ  เกือบมาเม้นไม่ทันแล้ว
เข้ามาอ่าน ชมนุมคำอวยพร ระดับเทพมาสิงสถิตกันเลย  ยิงฟันยิ้ม
แล้วเจ้าป้า จะจัดงานแซยิดรอบที่เท่าไหร่ ที่ไหนกันเนี้ย  ยิงฟันยิ้ม
ถ้าไม่จัด ก็อยู่บ้าน พักผ่อน หายใจเบาๆ
เปิดฟังเพลงเบาๆ ให้อารมณ์ ผ่อนคลาย บ้างเน้อครับ เจ้าป้า
  ยิงฟันยิ้ม

ตั้งแต่จำความได้ ไม่เคยมีใครจัดงานวันเกิดให้
(แต่เบบี้กันจะเป็นคนแรก ก็ยินดีและเต็มใจอย่างยิ่ง ก๊ากกกกก )

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรจากซี้เก่า..ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
เอ๊ะ แต่อ่านร้อยกว่ารอบ ก็ไม่เห็นมีคำพร สักกะติ๊ดเลย

แต่เอาเถอะ ถือว่าเป็นความปรารถนาดีที่มีต่อกัน เนอะ ยิงฟันยิ้ม
ขอให้ท่านมีความสุข แคล้วคลาดปลอดภัยในทุกสถานการณ์

* the-than61[1].gif (168.1 KB, 150x150 - ดู 563 ครั้ง.)

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 13:16:44 »

ยิงฟันยิ้ม

ตั้งแต่จำความได้ ไม่เคยมีใครจัดงานวันเกิดให้
(แต่เบบี้กันจะเป็นคนแรก ก็ยินดีและเต็มใจอย่างยิ่ง ก๊ากกกกก )

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรจากซี้เก่า..ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
เอ๊ะ แต่อ่านร้อยกว่ารอบ ก็ไม่เห็นมีคำพร สักกะติ๊ดเลย

แต่เอาเถอะ ถือว่าเป็นความปรารถนาดีที่มีต่อกัน เนอะ ยิงฟันยิ้ม
ขอให้ท่านมีความสุข แคล้วคลาดปลอดภัยในทุกสถานการณ์

บอกแล้วว่า คำอวยพร 
"ชมนุมคำอวยพร ระดับเทพมาสิงสถิตกันเลย  "
เอาแค่ความปราจีนบุรี เอ้ยปรารถณาดี ก็พอครับ
  ยิงฟันยิ้ม
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 13:19:50 »

โอ๊ะ  โอ.....      ตกใจ ตกใจ

แหบปี่เบิดเด่ทู้ยู...  แหบปี่เบิดเด่ทู๊ยู....   แหบปี่เบิ๊ดเด..  แห๊บปี้เบิดเด่ทูยู  ตะละแลนแตนแต๊นนนนน...

ขอให้มีสุขท่วมท้น ขอให้มีแต่คนรัก  ขอให้กระเป๋าตังค์หนักๆ  ขอให้คึกคักๆ แข็งแรงๆ  นะค๊าาาาา.... ยิงฟันยิ้ม

สุขสันต์วันเกิดค่าาาาา....
  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณท่าน กอย่า สำหรับคำอวยพร ค่ะ
ขอให้ได้รับพรนั้นกลับคืนเป็นสองเท่านะ
ขอบคุณมากๆค่ะ และขอให้ท่านกอย่ามีความสุขค่ะ

นายตะเข้

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 13:20:50 »

พรใดอันประเสริฐ  สิ่งใดอันล้ำเลิศ  คิดเงินให้ได้ทอง คิดทองให้ได้เพชร  รวมเบ็ดเสร็จ ได้ทั้งเพชรทองและเงิน  อิอิ..ให้บังเกิดกับท่านป้าตลอดๆไปจ้า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สุขสันต์วันเกิดครับ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 13:29:08 โดย นายตะเข้ » IP : บันทึกการเข้า

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 13:26:43 »

ขออวยพร ให้ทุกคำอวยพร เป็นจริงค๊ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  อิอิ แอบลอกการบ้าน

ถึงจะแอบลอกการบ้าน แต่ก็ขอบคุณอย่างยิ่งนักค่ะ
ขอให้ทุกคำอวยพร สะท้อนกลับไปสู่ อิคคิวซังและครอบครัวด้วยค่ะ

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 13:29:42 »

สุขสันต์วันเกิดครับ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ว้าวววว ได้เค็กอีกกล่องแล้ว คงอิ่มแปร้ ไปทั้งอาทิตย์ ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณท่านตะเข้นะคะ น่ารักทั้งพี่ทั้งน้องเลย
ขอให้ท่านมีความสุข เช่นกันค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 15:25:48 โดย ๑๐๔๑๐๑๒ » IP : บันทึกการเข้า

♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 17:11:22 »

ยิ้มกว้างๆ....แถมการ์ดอีกใบนะคะ...เพิ่งทำเสร็จ... ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์ จุมพิต จุมพิต

* วันเกิดป้ายิ้ม เวอร์ชั่น 2.JPG (92.12 KB, 1298x613 - ดู 546 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 17:13:38 โดย ♡♡<Fairy>♡♡ » IP : บันทึกการเข้า

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 17:30:30 »

ดีนะที่นางฟ้า ปอตรี ไม่นำภาพ ลับฉพาะมาโชว์  ยิงฟันยิ้ม
นางฟ้าเล่นเก็บรูป แบบนี้ ผมชักหวั่นๆแล้วจิ  ยิงฟันยิ้ม
♡♡<Fairy>♡♡

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 17:42:41 »

ดีนะที่นางฟ้า ปอตรี ไม่นำภาพ ลับฉพาะมาโชว์  ยิงฟันยิ้ม
นางฟ้าเล่นเก็บรูป แบบนี้ ผมชักหวั่นๆแล้วจิ  ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ....โถ..โถ..โถ...จะกลัวอะไรคะ...ท่านปืน....เรามีรูปลับเฉพาะกันด้วยเหยอ....อิอิ.....ไม่มี๊...ไม่มีซะหน่อย...เนอะๆ......๕๕๕๕๕๕.... ยิงฟันยิ้ม

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
Number9
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 19:58:24 »

สุขสันต์วันเกิดเจ้า ท่าน๑๐๔๑๐๑๒

ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 20:00:44 »

ปานนี้เจ้าป้า คงจะลันล้า เต็มที่กะชีวิตสาวน้อย   ยิงฟันยิ้ม
>_อนัตตา_<

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 21:03:22 »

ยิ้มกว้างๆ....โถ..โถ..โถ...จะกลัวอะไรคะ...ท่านปืน....เรามีรูปลับเฉพาะกันด้วยเหยอ....อิอิ.....ไม่มี๊...ไม่มีซะหน่อย...เนอะๆ......๕๕๕๕๕๕.... ยิงฟันยิ้ม

ขอดูหน่อยจิพี่นางฟ้า เอาของพี่นางฟ้ากับพี่ปืนจี๊ดน่ะค่ะ ^__^
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 21:22:09 »

ปานนี้เจ้าป้า คงจะลันล้า เต็มที่กะชีวิตสาวน้อย   ยิงฟันยิ้ม

ก็อยากไม่มาด้วยทำไมล่ะ.......................ก๊ากกกกกกกกกกก

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 21:24:03 »

สุขสันต์วันเกิดเจ้า ท่าน๑๐๔๑๐๑๒

ขอบคุณ ท่านนัมเบอร์ไนน์ด้วยค่ะ ขอให้มีความสุข สนุกสนานกับชิวิต/การงานด้วยนะคะ

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 21:31:35 »

สุข    สดใส ในวันเกิด ประเสริฐศรี
                         สันติ มี   ชีวา ร่าเริงหลาย
                         วัน    พิเศษ เดชอุดม พร่างพรมพราย
                         เกิด  ดาวราย ปรายปริ่ม ป้ายิ้มเอย.. ยิงฟันยิ้ม

มีความสุขมากๆนะคะ... จุมพิต 

ขอบคุณท่านmammyมากนะคะ ไม่ได้เจอกันตั้งนาน สุขสบายดีนะคะ
ขอให้พรที่ให้มาสนองกลับคืนท่านมัมมี่ และครอบครัว ขอให้สุขภาพแข็งแรงค่ะ

♡♡<Fairy>♡♡

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 21:32:56 »

ขอดูหน่อยจิพี่นางฟ้า เอาของพี่นางฟ้ากับพี่ปืนจี๊ดน่ะค่ะ ^__^

ตกใจ ตกใจ...นั่น..นั่น...เห็นมั๊ย...ท่านปืน....ทำอะไรให้ ท่านน้อง >_อนัตตา_<.. เข้าใจผิดแล้วเนี่ย...
...รีบมาชี้แจงด่วนเลยเด้อ..... ยิงฟันยิ้ม

อิอิ...ไม่มีอะไรหรอกจ้า...ท่าน>_อนัตตา_<....ท่านปืน..คง ร้อนตัวไปงั้นแหละ...
....เป็นธรรมดาของคนที่ชอบมีความลับกับคนอื่น...เลยกลัวโดนเปิดเผย....๕๕๕๕... ยิงฟันยิ้ม

(ไว้เราแอบคุยกันหลังไมค์ ดีกว่าเนอะ....คิก คิก....ไม่ให้ท่านปืนรู้.... ยิงฟันยิ้ม )

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์