เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 16 เมษายน 2024, 11:13:52
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  (^_^)..สุขสันต์วันเกิด..แฮปปี้เบิร์ธเดย์.ท่านแอดมิน ๑๐๔๑๐๑๒..ผู้น่ารักค่า..(^_^)
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน (^_^)..สุขสันต์วันเกิด..แฮปปี้เบิร์ธเดย์.ท่านแอดมิน ๑๐๔๑๐๑๒..ผู้น่ารักค่า..(^_^)  (อ่าน 4251 ครั้ง)
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี
ระดับ :ป.โท

เทพธิดา...ไร้ปีก

« เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 00:03:43 »

ยิ้มกว้างๆ....ขออนุญาตนะคะ...เนื่องด้วยวันนี้ วันที่ ๑๘ มีนาคม ๒๕๕๕ เป็นวันคล้ายวันเกิดของ.....
"ท่านแอดมิน ๑๐๔๑๐๑๒" หรือ "ท่านป้ายิ้ม"...ของพวกเรานั่นเอง... ยิงฟันยิ้ม

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก...
ได้โปรดอำนวยอวยพรให้ ท่านป้า...มีสุขภาพพลานามัยสมบูรณ์ แข็งแรง...
มีแต่ความสุข สนุก ทุกทิวาราตรี....พบเจอแต่คนดี ดี...สิ่งดี ดี
มิมีภัยใดใดมาแผ้วพาน...สมปรารถนาทุกประการ....ค่ะ.... ยิ้มเท่ห์ จุมพิต จุมพิต จุมพิต

* วันเกิดป้ายิ้ม.JPG (86.48 KB, 1298x613 - ดู 267 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 00:39:00 โดย ♡♡<Fairy>♡♡ » IP : บันทึกการเข้า

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 00:30:50 »

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนค่ะ ขอให้มีความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง นะคะ

ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
little girl

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 04:27:20 »

อธิษฐานผ่านอักษรพรวันเกิด     คำใดเลิศประเสริฐสุขทุกทิศา
ขอมอบให้ป้าหนึ่งพึงเกิดมา       วันเวลาผาสุขทุกข์ไม่มี
ขอคุณพระปกป้องคุ้มครองขวัญ  ให้สุขสันต์บรรเจิดเฉิดฉวี
เกียรติการงานสราญรื่นชื่นชีวี      ตลอดปีตลอดไป ขอให้รวย...เยอะเยอะค่ะ

ขอให้ป้าหนึ่งมีความสุขมากมาก  และน่ารักเช่นนี้ตลอดไปค่ะ..... ยิ้มกว้างๆ

ต้า.......ค่ะ  ยิ้มกว้างๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 04:54:14 โดย little girl » IP : บันทึกการเข้า

ละอ่อนโบราณ

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 06:08:53 »

ภะวะตุ สัพพะมังคะลัง
     ขอสรรพมงคล จงมีแก่ท่าน
รักขันตุ สัพพะเทวะตา
     ขอเหล่าเทวดาทั้งปวงจงรักษาท่าน
สัพพะพุทธานุภาเวนะ
     ด้วยอานุภาพ แห่งพระพุทธเจ้าทั้งปวง
สัพพะธัมมานุภาเวนะ
     ด้วยอานุภาพ แห่งพระธรรมทั้งปวง
สัพพะสังฆานุภาเวนะสะทา
     ด้วยอานุภาพ แห่งพระสงฆ์ทั้งปวง
โสตถี ภะวันตุ เต ฯ
     ขอความสวัสดีทั้งหลาย จงมีแก่ท่านทุกเมื่อเทอญ.

..............
Siranoi
แฟนพันธ์แท้
*

เฒ่า! สดใส วัยซน..

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 06:25:02 »

ขอให้ป้ามอยจงมีแต่ความทุกข์
ที่น้อยกว่าความสุขอย่างมาก..
ขอให้มีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรงสมบูรณ์
.............

" ... ธงชาติและเพลงชาติไทย เป็นสัญลักษณ์ของความเป็นไทย
เราจงร่วมใจกันยืนตรงเคารพธงชาติ ด้วยความภาคภูมิใจในเอกราช
และความเสียสละ ของบรรพบุรุษไทย ... "
๘ นาฬิกา และ ๑๘ นาฬิกา Sitiya_por@hotmail.com
ป๋าเทพ
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 07:32:41 »

ขอให้มีความสุข และสุขภาพแข็งแรง นะครับ ป้า จาก คนหาดแฟน

เวลาสะดวกในการติดต่อ  8.00-20.00 น.
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 07:37:06 »

แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ว้ายยยยยยยยยยย
เจี๊ยกกกก เอ๊ย ไม่ใช่ ก๊ากกกกก ยิงฟันยิ้ม
วันเกิดเราเหรอ ฮืม
ต๊ายยย ลืมไปเลยค่ะ ว่าตัวเองเกิดมาแล้ว ก๊ากกก

อุตส่าห์ปิดเงียบมากว่า ๒๐ ปี(๕๕๕๕๕)
เพื่อนๆ ยังไม่เคยมีใครรู้สักคน
ขอบคุณท่านแฟรี่ ที่มาบอกให้รู้ ...ก๊ากกกกก

ขอขอบคุณทุกท่านนะคะสำหรับคำอวยพร
และขอให้พรนั้นๆ คืนกลับไปให้ท่านทวีคูณค่ะ
ปลื้มมาก ยิงฟันยิ้ม

ชอบการ์ดจัง แสดงว่าท่านแฟรี่เก็บรูปทุกshot  ยิงฟันยิ้ม
สมกับเป็นเลขาที่น่ารักจริงๆเลยค่ะ

ชอบทุกเพลงด้วย มีแต่ร้องให้คนอื่น
ครั้งนี้ มีคนมาร้องให้ฟัง ขอบคุณจริงๆค่ะ

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 07:44:10 »

ภะวะตุ สัพพะมังคะลัง
     ขอสรรพมงคล จงมีแก่ท่าน
รักขันตุ สัพพะเทวะตา
     ขอเหล่าเทวดาทั้งปวงจงรักษาท่าน
สัพพะพุทธานุภาเวนะ
     ด้วยอานุภาพ แห่งพระพุทธเจ้าทั้งปวง
สัพพะธัมมานุภาเวนะ
     ด้วยอานุภาพ แห่งพระธรรมทั้งปวง
สัพพะสังฆานุภาเวนะสะทา
     ด้วยอานุภาพ แห่งพระสงฆ์ทั้งปวง
โสตถี ภะวันตุ เต ฯ
     ขอความสวัสดีทั้งหลาย จงมีแก่ท่านทุกเมื่อเทอญ.

ว้ายยยย ท่านละอ่อนโบราณก็มาด้วย ยิงฟันยิ้ม

ขอกราบรับคำพรจากท่านละอ่อนโบราณเจ้าค่ะ
รู้สึกเป็นศิริมงคลแก่ตัวเองอย่างยิ่งนัก
ที่ท่านละ่อ่อนโบราณได้กรุณาประทานพรที่แสนประเสริฐเช่นนี้
ขอรับไว้อย่างสุดปลื้มของหัวใจเลยเจ้าค่ะ
กราบขอบพระคุณค่ะ
สาธุ สาธุ สาธุ
(น้ำตาจะไหล)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 07:47:40 โดย ๑๐๔๑๐๑๒ » IP : บันทึกการเข้า

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 07:54:38 »

ขอให้ป้ามอยจงมีแต่ความทุกข์
ที่น้อยกว่าความสุขอย่างมาก..
ขอให้มีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรงสมบูรณ์
.............

ขอบพระคุณท่านอาจารย์ศิราน้อยค่ะ
สำหรับคำอวยพร
คราวหน้าเขียนให้ติดๆกันหน่อยก็จะดีนะคะ ก๊ากกกกกกกกกกกกก ยิงฟันยิ้ม
ครั้งแรกอ่านแล้วใจหาย

ขอให้ท่านอาจารย์ศิราน้อยสุขภาพแข็งแรง
โรคภัยอย่าได้มาเบียดเบียน
ทำสิ่งใดก็สำเร็จตามความมุ่งมาดปรารถนา เพื่อจรรโลงศาสนาให้ยั่งยืนตลอดไป

happy birthday ค่ะ เอ๊ยไม่ใช่ ก๊ากกกกกกกกกกก
happy birthday to me ค่ะ

Cupid

Experience is the best teacher.

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 07:55:59 »

แด่...สาวน้อย ยิ้มกว้างๆ

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 08:03:04 »

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนค่ะ ขอให้มีความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง นะคะ

ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณหนูปลาทู สมาชิกใหม่ที่ใสสด ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณในคำอวยพร ขอให้พรนั้นกลับคืนเป็นทวีคูณค่ะ

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 08:05:27 »

ขอให้มีความสุข และสุขภาพแข็งแรง นะครับ ป้า จาก คนหาดแฟน

ขอบคุณท่านหาดแฟนนะคะ สำหรับคำอวยพร
ปลื้มนะคะ ที่แวะมาเยี่ยมเยือน
ขอให้ท่านหาดแฟน มีความสุข และสุขภาพแข็งแรง
ทำมาค้าขายคล่องๆ ร่ำรวยๆๆ ด้วยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 12:57:47 โดย ๑๐๔๑๐๑๒ » IP : บันทึกการเข้า

ตาต้อม

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 08:11:08 »

สุขสันต์วันเกิดครับ

คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมปรารถนานะครับ
ขยิบตา

ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 08:18:22 »

อธิษฐานผ่านอักษรพรวันเกิด     คำใดเลิศประเสริฐสุขทุกทิศา
ขอมอบให้ป้าหนึ่งพึงเกิดมา       วันเวลาผาสุขทุกข์ไม่มี
ขอคุณพระปกป้องคุ้มครองขวัญ  ให้สุขสันต์บรรเจิดเฉิดฉวี
เกียรติการงานสราญรื่นชื่นชีวี      ตลอดปีตลอดไป ขอให้รวย...เยอะเยอะค่ะ

ขอให้ป้าหนึ่งมีความสุขมากมาก  และน่ารักเช่นนี้ตลอดไปค่ะ..... ยิ้มกว้างๆ

ต้า.......ค่ะ  ยิ้มกว้างๆ

ขอขอบคุณท่านยายต้าที่ประเสริฐ
พรล้ำเลิศจงกลับคืนสู่ท่าน
ขอยายต้ากล้าแกร่งทุกวันวาร
เทพบันดาลให้ท่านยาย ไร้โรคภัย

ขอขอบคุณมากค่ะ ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 08:23:25 »

สุขสันต์วันเกิดครับ

คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมปรารถนานะครับ
ขยิบตา

ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรและรูปทีเด็ดที่ท่านต้อมถ่ายให้ค่ะ
ขอให้ท่านต้อมสุขภาพแข็งแรง มีพลังทั้งกายใจในการต่อสู้กับอุปสรรคทั้งปวงด้วยค่ะ

ท่านี้ ทำยังไงก็ไม่อึ๋มเลยเนอะ...ก๊ากกกกกกกกก

>_อนัตตา_<

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 08:39:45 »

อนัตตา  ขอพร  ในสามโลก 
และมอบโชค  ชั้นที่หนึ่ง  ให้เจ้าป้า
ขอร่างกาย  แข็งแรง  ไร้โรคา 
เป็นขวัญตา  ขวัญใจ  พวกเราตลอดไปคร้า....^__^

รักเจ้าป้าน่ะค่ะ จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿
ระดับ ป.ตรี

☆ (づ ̄ ³ ̄)づ~~♡

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 10:05:21 »

ยิงฟันยิ้ม สุขสันต์วันเกิดค่ะ ท่านป้า  ยิงฟันยิ้ม

(o◕‿◕)oแม่สีม่วง~ลูกสีเขียว(。◠‿◠。✿)
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 10:06:05 »

ขอขอบคุณ คุณหนูอนัตตา
ที่รี่มาให้คำพรในตอนเช้า
ขอให้พรนั้นจงกลับรับเต็มเปา
เป็นสองเท่าเลยนะ อนัตตา ยิงฟันยิ้ม

(ก๊ากกกกกกกกก เท่ากับว่า อนัตตา ก็แก่เพิ่มอีก ๒ ปี ก๊ากกกกกกกกกก ยิงฟันยิ้ม)

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 10:10:37 »

ยิงฟันยิ้ม สุขสันต์วันเกิดค่ะ ท่านป้า  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณท่านลิลี่และหนูฝ้ายด้วย ในนามสมาคมคนeating( คนเห็นแก่กิน เอ๊ย คนช่างกิน ก๊ากกกกกกกก)
ขอให้มีความสุข กันทั้งครอบครัวเลยนะคะ ฝากหอมแก้มลุงโต้ ด้วยนะ

Mommy at home
มัธยม
**

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 10:57:43 »

สุข    สดใส ในวันเกิด ประเสริฐศรี
                         สันติ มี   ชีวา ร่าเริงหลาย
                         วัน    พิเศษ เดชอุดม พร่างพรมพราย
                         เกิด  ดาวราย ปรายปริ่ม ป้ายิ้มเอย.. ยิงฟันยิ้ม

มีความสุขมากๆนะคะ... จุมพิต 

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์