เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 04:09:44
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  การเกษตร,ฟาร์มสัตว์,ปศุสัตว์ (ผู้ดูแล: bm farm)
| | |-+  ปัญหา " หมูถูก ขายยาก ไม่มีตลาดรับซื้อ " เราช่วยท่านได้
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ปัญหา " หมูถูก ขายยาก ไม่มีตลาดรับซื้อ " เราช่วยท่านได้  (อ่าน 1364 ครั้ง)
Moodd_Inter
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2012, 02:24:24 »

@ ปัญหา  " หมูถูก ขายยาก ไม่มีตลาดรับซื้อ " เราช่วยท่านได้  เพียงท่านร่วมโครงการเลี้ยงหมูกับเรา  ...ทางเลือกใหม่สำหรับผู้เลี้ยงหมู  เราคัดสรรลูกหมูพันธฺ์ดี  อาหารดี มีคุณภาพ เลี้ยงง่าย  โตไว  รับประกันซื้อหมูคืนในราคาที่สูงกว่าตลาดทั่วไปแน่นอน...ด้วยข้อเสนอ และเงื่อนไข  ที่ง่าย ไม่ยุ่งยาก อย่ามัวรอช้าอยู่ทำไม  รีบติดต่อกลับมาหาเรา  เรายินดีที่จะให้คำตอบแก่ท่าน..>089 -429 9848 >email:natapol_biz.th@hotmail.com
สมพร1962
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2012, 08:50:04 »

เงื่อนไขที่ว่า มีอะไรบ้างครับ หากสนใจต้องดำเนินการอย่างไรในขั้นต้นครับ
ขออนุญาตท่าน จขกท.ตอบหน้าโพส.เลยนะครับ ไม่ต้อง PM ครับ ขอบคุณครับ

ลูกค้าให้ความไว้วางใจ ครอบครัวอยู่รอด
Moodd_Inter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2012, 15:00:52 »

เงื่อนไขที่ว่า มีอะไรบ้างครับ หากสนใจต้องดำเนินการอย่างไรในขั้นต้นครับ
ขออนุญาตท่าน จขกท.ตอบหน้าโพส.เลยนะครับ ไม่ต้อง PM ครับ ขอบคุณครับ
@ ก็ขอบคุณน่ะครับ ที่ให้ความสนใจในโครงการเลี้ยงหมูของเรา  ที่ท่านอยากให้เราโพสต์รายละเอียดลงเว๊ปบอร์ดเลย ไม่ต้องตอบทางเมลล์นั้น ..จริง  ๆแล้ว ก็ทำได้น่ะครับเงื่อนไขก้อไม่ยุ่งยากอยู่แล้วครับ ก็แค่เพียงท่านผู้สนใจเลี้ยงหมู รับลูกหมู อาหารหมู จากเรา แล้วทางเราก็รับซื้อคืน แค่นี้แหล่ะครับ..แต่ที่เราไม่อยากบอกรายละเอียดทางหน้าเวปบอร์ดก็เพราะว่าไม่อยากไปเปลืองพื้นที่ ทางเว๊ปไซด์น่ะครับ ..ซึ่งในการเลี้ยงหมู หรือทำธุรกิจทุกอย่างทุกท่านก็ควรศึกษาข้อมูลก่อนไม่ใช่เหรอครับ  เพื่อจะได้รู้ว่าเงื่อนไขทีกำหนดมานั้น ท่านรับได้หรือไม่   ไม่ใช่ว่าแค่เพียง อ่านเงื่อนไขเพียงเล็กน้อย ท่านก็สามารถตัดสินใจทำแล้วน่ะครับ  ซึ่งเอกสารรายละเอียดที่เราจะส่งให้ท่านพิจารณา มีตั้ง 4 -5 หน้า เพื่อให้ท่านได้ศึกษาข้อมูลอย่างถี่ถ้วน  ..ซึ่งก็เป็นเหตุผลว่าทำไมเราถึงไม่ลงรายละเอียดทั้งหมดให้ทุกท่านได้ทราบได้  แต่เราเลือกที่จะส่งเอกสารทาง อีเมล์แทน ถ้าท่านใดที่สนใจในโครงการของเรา (ทางเราก็ไม่ได้หมายความว่าทุกท่านต้องเลี้ยงหมูกับเราทุกราย)  ก็สามารถขอรายละเอียดมาทางหน้าเว๊ปบอร์ด อีเมลล์  ทางโทรศัพท์ ทางเราก็มีความยินดีที่จะส่งเอกสารไปให้ท่าน  โดยส่วนใหญ่ก็จะขอทางเราก็จัดส่งไปให้น่ะครับ..moodd_Inter
chattasai
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2012, 10:14:54 »

ขอรายละเอียดด้วยคับ kajornlarp@hotmail.com
kaeo
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2012, 16:55:29 »

ขอเอกสารด้วยครับส่งไปที่krudoi01@hotmail.co.thขอบคุณล่วงหน้าครับ
MaxJinny
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2012, 20:38:55 »

ขอตวยครับ Max_15346@hotmail.com เน้อครับ
wongpare
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2012, 21:46:27 »

คำว่าหมูถูกในสมัยนี้ไม่มีแล้วครับพี่น้อง
หนึ่งแม่สรวย
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 20 มีนาคม 2012, 16:55:39 »

ผมข้อด้วยคับ charuk123@hotmail.com

จารึก ทาวิชัย

151 หมู่ 3 ต.แม่พริก อ.แม่สรวย จ.เชียงราย  57180

084-9492265  GSMคับ
หน้า: [1] พิมพ์