ภาพเหตุการณ์วันนี้คร๊าบ..............

(1/7) > >>

way_ต้นน้ำเพชร:
เริ่มด้วยบรรยากาศของบ่อ  เลยละกันนะครับ

และรวมๆๆ ครับ  ใครเป็นใครดูกันเอาเองครับ

ผมต้องขอโทษที่ต้องกลับก่อนนะครับ วันหน้ามีโอกาส
เจอกันใหม่ครับ หรือใครมีเพิ่มเติมลงเลยครับ ;D ;D ;D

ปล.มีการซื้อขายข้างบ่อด้วยครับ  

ต่อครับต่อ ครับ

มีมาอีกตอนผมกลับนะครับ ยังโอกาสหน้านัดกันได้ใหม่ครับ พร้อมรบครับ ;D ;D ;D

ได้ปลามั่ง ไม่ได้มั่งไม่เป็นไรครับ  ได้มิตรภาพสำคัญครับ ชอบตกปลากันทั้งนั้นครับ ;) ;) ;) ;)

hackerhell:
บ่อตังใดครับ บรรยากาศสุดยอด :D :D :D :D

۰•ฮักแม่จัน©®:
เป็นไงกันบ้างครับ วันนี้ใหญ่สุดกี่โลครับ

อ้างจาก: hackerhell ที่ วันที่ 17 มิถุนายน  2010, 22:35:50

บ่อตังใดครับ บรรยากาศสุดยอด :D :D :D :D

ไปทางอำเภอเทิงครับ ชื่อบ่อ เคียงดอยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป