เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 16 เมษายน 2024, 20:36:09
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักตกปลาเชียงราย (ผู้ดูแล: >> A.P.COMPUTER <<)
| | |-+  เข้าชมรมด้วยคนนะครับ....
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เข้าชมรมด้วยคนนะครับ....  (อ่าน 1482 ครั้ง)
ba'nong
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 10:30:03 »

ใครมีเทคนิคดีดีก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ...
มือใหม่...
nuifish
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ ป.ตรี
*

หนุ่ยครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 10:58:18 »

ยินดีต้อนรับครับ

อืม ผมไม่มีเทคนิค แต่มี พาณิชย์ + อาชีวะ ครับ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

081-1072008 (สนส28/31,ChiangRai Lure Fishing Team)
Benjamin
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 11:44:05 »

อืม ผมไม่มีเทคนิค แต่มี พาณิชย์ + อาชีวะ ครับ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

เอา วค กับ มฟล ด้วยไหมครับ อิอิอิอิ ยิ้มกว้างๆ

ba'nong
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 11:49:10 »

หุหุ...โดนไป 1 ดอก
ร้านสปื๋วฟิชชิ่งช็อป
ระดับ ป.ตรี

" มิตรภาพ กำลังใจ อย่าทำลายมัน "

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 15:05:36 »

>>> ยินดีต้อนรับ 'จารย์หน่อง จากสว้าปทีมจร้า ..... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ชื่อทีมเท่ห์คอต ๆ  อิ อิ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ร้านสปิ๋วฟิชชิ่งช็อป  160/4 ม.6 หนองปึ๋ง ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000 นรวีร์ นิสัยคาน สุภาวรรณ 539 003 692 1 กรุงไทยห้าแยกพ่อขุนเม็งราย * https://www.facebook.com/sapewfishing 084 - 0424260
ba'nong
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 15:53:15 »

หะหะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
way_ต้นน้ำเพชร
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2010, 09:03:30 »

แอบสนใจนะตรงนี้( เปิดเผยไม่ได้เดี๋ยวบ้านแตก 55555555 ) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

กสิกร เป็นกระดูกสันหลังของชาติ ไทยจะเรืองอำนาจเพราะไทยเป็นชาติกสิกรรม ชีวิตของ กสิกร ต่างยืดถือความขยัน หมั่นศึกษา อดทน และมุ่งมั่นในการดำเนินชีวิต ที่ไม่เอาเปรียบใคร (แต่ไม่อยากให้ใครมาเอาเปรียบ)
yesyesyes
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2010, 11:00:32 »

ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆๆ เจอกันที่เคียงดอยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์