หาโปรแกรมร้องเพลงคาราโอเกะ

<< < (2/3) > >>

oOIIOUIISJOo:
เอาแบบนี้ก็ดีนะครับ

JAMESCOM:
โอ้แม่เจ้า Sound vsti น่าใช้จัง แบบนี้มันต้องถอน

K€nGja1:
ระวังคับ   มีผู้ไม่หวังดี กับโปรแกรม นี้อยู่นะคับ   

มิฉาชีพ มันจะมาไถเงินท่านนะคับ   

WalkManUser:
อ้างจาก: K€nGja1 ที่ วันที่ 23 กุมภาพันธ์  2012, 08:46:01

ระวังคับ   มีผู้ไม่หวังดี กับโปรแกรม นี้อยู่นะคับ   

มิฉาชีพ มันจะมาไถเงินท่านนะคับ   

โดนมาหมาดๆ น่ะเรา 555555555555+  ;D ;D
ทำไมไม่เอาน้ำสาดมันออกร้านอ่ะเก่ง หมามันกลัวน้ำน่ะ 55555+

maxmai:
ขอเบอร์ติดต่อคุณ walkmanuserหน่อยครับจะติดต่อเรื่องขอโปรแกรมคาราโอเกะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว