หาโปรแกรมร้องเพลงคาราโอเกะ

(1/3) > >>

boy_2009:
อยากได้โปรแกรมร้องเพลงคาราโอเกะตัวล่าสุดใครมีรบกวนขอหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

JAMESCOM:
อ่อ ง่ายๆครับ ไม่ต้องโหลด ไม่ต้องรอชุดใหม่ เล่นได้เลย ไม่ยุ่งยาก ไม่เปลือง HD แถมมีทั้งภาพและเสียงสมจริงจากต้นฉบับตัวจริงด้วย ตัดซ้ายขวาได้ ที่ อยู่ตูบ.com ครับ แล้วอยากร้องเพลงอะไร พิมพ์ค้นได้เลย เก่าๆใหม่ๆเพียบ 5555+

WalkManUser:
มีครับ หลังไมค์มาถ้าอยากได้  ;D ;D

shiraishi:
อยากได้ของอะไรละ  ;D ;D ;D

boy_2009:
อยากได้ของextremeหรือของอะไรก็ได้ครับที่มันใหม่ล่สุดเลย
ยังไงขอเบอร์ติดต่อด้วยครับแล้วจะโทรกลับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป