เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 16 เมษายน 2024, 12:31:36
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  "ติดใจ๋" ก๋วยเตี๋ยวไก่, ก๋วยเตี๋ยวหมู, ก๋วยเตี๋ยวหมูต้มยำ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน "ติดใจ๋" ก๋วยเตี๋ยวไก่, ก๋วยเตี๋ยวหมู, ก๋วยเตี๋ยวหมูต้มยำ  (อ่าน 6203 ครั้ง)
lom phon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 17 มิถุนายน 2010, 14:49:40 »

วันอาทิตย์นี้ไม่ติดอะไร  จะไปอุดหนุนนะคะ
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 17 มิถุนายน 2010, 15:07:38 »

ขอบคุณมากเลยที่อุตส่าบอกทาง เด๋วมีโอกาสจะได้ไปชิมให้ได้

ข้าง ซึทาญ่า เน๊อะ  น้องจะได้จำๆๆ  ขอบคุณค่ะ

ร้าน "ติดใจ๋" จะเข้าตี้ซอยข้างตลาดบ้านดู่หน้าปากซอยจะเป๋นร้านแว่นบิวติฟู จากนั้นก็ตรงไปเรื่อยๆ จนถึงสินธานีโครงการ 5 เลยแหมน้อยจะเจอสามแยก(จะมีซุ้มเทศบาลบ้านดู่) ก็ฮื้อเลี้ยวขวา ตรงไปเรื่อยๆจะป๊ะสามแยกอีกทีก็ฮื้อเลี้ยวซ้าย ตรงไปแหมน้อยร้านจะอยู่ซ้ายมือเจ้า.... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 17 มิถุนายน 2010, 15:12:39 »

ขอบคุณมากเลยที่อุตส่าบอกทาง เด๋วมีโอกาสจะได้ไปชิมให้ได้

ข้าง ซึทาญ่า เน๊อะ  น้องจะได้จำๆๆ  ขอบคุณค่ะ

ร้าน "ติดใจ๋" เข้าได้อีกทางก็คือซอยข้างตลาดบ้านดู่ ปากซอยจะเป็นร้านแว่นบิวติฟู ให้ขับรถตรงไปเรื่อยๆ จะเจอสินธานีโครงการ 5 เลยไปอีกนิดจะเป็นสามแยกให้เลี้ยวขวา และตรงไปอีกก็จะเจอสามแยกให้เลี้ยวซ้าย จากนั้นตรงไปอีกประมาณ 300 เมตรก็จะเจอร้านอยู่ทางซ้ายมือค่ะ...
Puppet
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2010, 01:15:13 »

สงสัยจะอยากกินมากไปหน่อย
[/quote]

ร้าน "ติดใจ๋" จะเข้าปากทางเข้าโรงแรมภูแล (ปากทางมีร้านบะหมี่โกมัง) จากนั้นตรงไปเรื่อยๆ จะเจอสามแยกชุมชุนให้ตรงไปอีก ร้านอยู่ทางซ้ายมือ ชื่อร้าน "ติดใจ่) ตามรูปค่ะ... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆเข้าอีกทางคือข้างตลาดบ้านดู่ ปากซอยจะมีร้านแว่นบิวติฟู จากนั้นขับรถตรงไปเรื่อยๆจะเจอสินธานีโครงการ 5 ให้ขับรถไปอีกนิดเดียวก็จะเจอสามแยกให้เลี้ยวขวา จากนั้นตรงๆไปเรื่อยๆจะเจอสามแยกอีกทีให้เลี้ยวซ้าย ตรงไปอีกประมาณ 300 เมตรก็จะเจอร้านอยู่ทางซ้ายมือค่ะ
[/quote]

ขอบคุณมากค่ะ เด๋ววันนี้จะแวะไปชิมค่ะ

เบื่อเกรียน!
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2010, 14:40:19 »

จะใดก็ขอเจิญไปอุดหนุนตวยเน้อเจ้า....
Puppet
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2010, 16:35:48 »

เย้!  วันนี้ได้ไปชิมซักที  อร่อยดีค่ะ รถชาติ ต้มยำ ก็สั่ง บะหมี่ต้มยำกับเกาเหลา

สำหรับร้านติดใจในฐานะของ นักชิมจากภาคกลาง เอาไปเลย สี่ดาว

แล้วเอาไว้ถ้ามีโอกาสจะแวะไปอุดหนุนใหม่ค่ะ

เบื่อเกรียน!
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2010, 22:06:29 »

ผมนี่กะครับ อยู่บ้านดู่แต้ๆ ยังบะได้ไปเลยครับ จะไปๆ เขาก็จวนไปกินเหล้าแตนเหีย

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 19 มิถุนายน 2010, 13:13:43 »

...โปรโมชั่นพิเศษ...

เมื่อมากินก๋วยเตี๋ยวที่ร้าน รับทันที!!  ชามพิเศษในราคาปกติ

วันนี้ - 30  มิ.ย. 2553  คับ

ปล. โปรดแจ้งว่าดูจากเว็บเชียงรายโฟกัส คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 มิถุนายน 2010, 13:19:59 โดย Tai » IP : บันทึกการเข้า
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 19 มิถุนายน 2010, 13:17:59 »

เย้!  วันนี้ได้ไปชิมซักที  อร่อยดีค่ะ รถชาติ ต้มยำ ก็สั่ง บะหมี่ต้มยำกับเกาเหลา

สำหรับร้านติดใจในฐานะของ นักชิมจากภาคกลาง เอาไปเลย สี่ดาว

แล้วเอาไว้ถ้ามีโอกาสจะแวะไปอุดหนุนใหม่ค่ะ

ขอบคุณที่ไปอุดหนุนม๊ากมากคับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ[/size]
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 19 มิถุนายน 2010, 13:23:21 »

ผมนี่กะครับ อยู่บ้านดู่แต้ๆ ยังบะได้ไปเลยครับ จะไปๆ เขาก็จวนไปกินเหล้าแตนเหีย

จะใดก็ขอเจิญไปอุดหนุนเกาเหลาต้มยำ หรือจะเป็นเกาเหลาไก่

เกาเหลาหมูหมักก็ลำแต้ๆ เจ้า....รับรองว่าเอามาแกล้มเหลาบ่อผิดหวังแน่นอนเจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 มิถุนายน 2010, 13:29:10 โดย Tai » IP : บันทึกการเข้า
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 19 มิถุนายน 2010, 13:36:20 »

...โปรโมชั่นพิเศษ...

เมื่อมากินก๋วยเตี๋ยวที่ร้าน รับทันที!!  ชามพิเศษในราคาปกติ

วันนี้ - 30  มิ.ย. 2553  คับ

ปล. โปรดแจ้งว่าดูจากเว็บเชียงรายโฟกัส คับ

เอ๊าๆๆๆๆๆ    โปรโมชั่นดีดีสำหรับสมาชิกเว็บเชียงรายโฟกัสมีมาแหมแล้วเจ้า

ร้าน ติดใจ๋  ก๋วยเตี๋ยวไก่  ต้มยำหมูหมัก เปิ้นมอบถ้วยใหญ่ในราคาปกติหื้อหมู่เฮาปี๊ๆ น้องๆ เชียงรายโฟกัสได้ไปลิ้มลองความอร่อยกั๋น  ตั้งแต่วันนี้ ถึง สิ้นเดือน มิ.ย. นี้เต้าอั้นเน้อเจ้า

บ่ดีลืมบอกเปิ้นเน้อ  ว่าเก็บโปรฯดีดีมาจากเชียงรายโฟกัสเจ้า  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ 

วันพูกบ่ายๆ  กอย่าจะแวะไปอุดหนุนเจ้า...  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 19 มิถุนายน 2010, 14:58:18 »

ขอบคุณทุกท่านตี้ไปอุดหนุนเจ้า
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2010, 15:12:24 »

หยุดวันอาทิตย์ก็ไม่บอก  อดกินเลยครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
lom phon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 22 มิถุนายน 2010, 16:23:56 »

อายจัง อายจัง     ผิดหวังด้วยอีกคน    วันอาทิตย์ไปมาเหมือนกันค่ะ  
ตกลงปิดทุกวันอาทิตย์ หรือว่าวันนั้นปิดเฉพาะกิจคะ
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 30 มิถุนายน 2010, 11:29:22 »

หยุดวันอาทิตย์ก็ไม่บอก  อดกินเลยครับ

ต้องขอโทษด้วยนะคับ

โอกาสหน้าเชิญมาอุดหนุนใหม่นะคับ

Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 01 กรกฎาคม 2010, 11:51:33 »

"ติดใจ๋"   ก๋วยเตี๋ยวไก่, ก๋วยเตี๋ยวหมูหมัก, ก๋วยเตี๋ยวหมูต้มยำ (น้ำข้น)  

เชิญได้ที่...หลังตลาดบ้านดู่ (บ้านป่าอ้อ) ซอย 12

ขอเชิญไปอุดหนุนกันเยอะนะคับ.... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

เปิด 10.00 - 22.00 น. วันจันทร์ - วันเสาร์  คับ... ยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
umami
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 01 กรกฎาคม 2010, 22:50:49 »

ชอบมากก๋วยเตี๋ยวแล้วจะไปอุดหนุน จุมพิต
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2010, 10:40:01 »

........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 กรกฎาคม 2010, 12:42:49 โดย Tai » IP : บันทึกการเข้า
Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 05 กรกฎาคม 2010, 10:21:51 »

"ขยายเวลา" สมาชิกเชียงรายโฟกัส

เมื่อมาทานก๋วยเตี๋ยวที่ร้าน เพียงแจ้งว่าเป็นสมาชิกหรือทราบจากเว็บเชียงรายโฟกัส

สั่งชามพิเศษแต่จ่ายราคาชามธรรมดา หรือ มาทาน 5 คนแต่จ่ายเพียง 4 คนคับ

วันนี้ - 30 ก.ค. 2553 คับ

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์  เวลา 10.00 - 22.00 น.คับ... ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ

Tai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2010, 10:39:44 »

ขอเจิญไปอุดหนุนร้าน "ติดใจ๋" ตวยเน้อเจ้า...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 กรกฎาคม 2010, 12:42:05 โดย Tai » IP : บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์