เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 18:28:45
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ศูนย์รวมธุรกิจด้านการบริการ (ผู้ดูแล: CR.COM, B.E.)
| | |-+  ทางเดียวกัน ไปด้วยกันครับ แม่จัน - ราชภัฎ เสาร์-อาทิตย์
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ทางเดียวกัน ไปด้วยกันครับ แม่จัน - ราชภัฎ เสาร์-อาทิตย์  (อ่าน 1125 ครั้ง)
มหัทธนรถตู้
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2010, 08:49:27 »

พี่ ๆ น้อง ๆ ที่อยู่ทางแม่จัน และเรียนที่ราชภัฎ วันเสาร์-อาทิตย์ ถ้าจะเดินทางไปเรียนด้วยกัน
ติดต่อผมได้นะครับ เหมาะมาก สำหรับ ผู้ที่ต้องการประหยัดน้ำมัน หรือเดินทางโดยรถเมล์ที่
ไม่ค่อยสะดวกนัก จำกัดจำนวน 9 คนนะครับ ไม่มีผูกมัดเป็นเดือน สนใจติดต่อ 0827595150
ตุ้ยครับ

ทางเดียวกันไปด้วยกัน ...

...
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2010, 08:53:16 »

อืมมมม...  ไอเดียดีทีเดียวค่ะ  แชร์ค่าใช่จ่ายกันนิดหน่อย  แต่สะดวก และประหยัดน้ำมันอีกด้วยนะคะ  ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
ttyy
ระดับ ป.ตรี

ซ่อม/ซื้อ/ขาย มือถือทุกรุ่น

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2010, 08:59:54 »

ชื่นชมในไอเดียครับ

ประหยัดเงินในกระเป๋า แถมยังเป็นการใช้ทรัพยากรอย่างคุ้มค่าด้วยครับ

รับซื้อ-ขาย-ฝาก-ขายฝากคอมพิวเตอร์ PC Notebook โทรศัพท์มือถือ nokia iPhone samsung ทีวี LCD เครื่องเสียง เครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดราคาสูง รุ่นเก่า รุ่นใหม่ โทรมาคุยกันได้ครับ
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2010, 09:03:55 »

ดีครับ ถ้าทำได้ก็จะทำให้ประหยัดขึ้นอีกเยอะ ผมเองก็อยากจะเรียนต่อแต่ยังติดเรื่องเอกสารที่ยังไม่ครบ รุ่นน้อง ๆ เขาไปถึงไหนต่อไหนกันแล้ว  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2010, 09:37:17 »

เยี่ยมครับ  ยิงฟันยิ้ม
@RatTiKarn@
กี้กะกัสเสื้อน้องหมาราคาถูก
ชั้นประถม
*

@_@ Gy and Gus @_@

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2010, 09:43:39 »

แหล่มเลยครับ

https://www.facebook.com/pages/กี้กะกัส-เสื้อน้องหมาราคาถูก/1524107801185945
ฟาแลน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 09 มิถุนายน 2010, 00:59:49 »

ดี ดี ดี ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
มหัทธนรถตู้
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2010, 15:26:49 »

โทรมานัดที่จะขึ้นรถได้นะครับ อ้อ ขอเป็นเส้นทางผ่านนะครับ จะให้แวะเข้าไปรับตามบ้านคงไม่ไหว

082 759 5150

...
~NuI-SaLaPow~
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

ซาลาเปา ติ่มซำ

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2010, 15:39:13 »

ออกมากี่โมงอะ แล้วกลับกี่โมง

ซาลาเปา ติ่มซำ
มหัทธนรถตู้
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2010, 19:30:26 »

ผมถึงแม่จันประมาณ 8 โมงพอดี แต่ก็ปรับเวลาได้ครับ ว่าแต่ไปด้วยกัน รู้สึกว่าคาบแรก

ยังไงก็เรียน ประมาณ 9 โมง เช้า โทรมาก่อน 8 โมงเช้า ได้ครับ เดี๋ยวแวะรับ ไปด้วยกัน

เวลากลับ ถ้ามีไปด้วยกันเยอะ ๆ ก็รอกลับ เย็นทีเดียวเลยครับ แต่จริง ๆ แฟนผมเลิกเที่ยงนะ พรุ่งนี้

...
หน้า: [1] พิมพ์