เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 00:43:35
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  VDOห้องอ่านกลอนมือใหม่ แซวกันเล่นๆนะครับ อิๆ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน VDOห้องอ่านกลอนมือใหม่ แซวกันเล่นๆนะครับ อิๆ  (อ่าน 1884 ครั้ง)
Sleepshake
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 04:17:32 »

แซวกันเล่นๆ นะ ห้ามโกรธกันนะ.....
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 07:50:35 »

ยิงฟันยิ้ม สงสัยกำลังเป็นดีเจ  เสียงเบาไปหน่อยนะครับ   ยิงฟันยิ้ม
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี
ระดับ :ป.โท

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 09:37:31 »

ยิ้มกว้างๆ....๕๕๕๕๕...ชอบ...ชอบ...ชอบ....จังเลย.....ขออีกค่า.....น่ารักจัง....
ขอเสียงดังอีกซักนิด..จะ เพอเฟ๊กซ์....มากเลย.......ช่วยอ่านทุกกระทู้เลยได้มั๊ยคะ........ ยิงฟันยิ้ม

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
Sleepshake
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 13:05:30 »

ขอบคุณ สำหรับกำลังใจนะครับ เดี๋ยวไปทามงานก่อนนะครับ กำลังฝึกใหม่ครับ อาจจะมีสดุดบ้าง อ่านผิดบ้าง ยังไงต้องขออภัยด้วยนะครับ แมงมันสัญญาครับ ว่า จะพยายามครับ แมงมันอยากให้ ตั้งชื่อ ไอดี เป็น ภาษาไทย ครับ เพราะจะได้อ่านง่ายแซวง่ายครับ เพราะอัดรอบเดียวแบบสดๆครับ แมงวันจะพยายามอัด ทุกวันนะครับ   ขอบคุณครับสำหรับคอมเ้ม้น นะครับ แล้วเจอกัน ตอนเย็น นะครับ จะอ่านให้ฟังครับ.......
>_อนัตตา_<

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 13:38:50 »

ไม่ได้ยินเลยค่ะ ทำไงให้ได้ยินล่ะค่ะ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
Mommy at home
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 13:39:52 »

เข้ามายล  คนนี้          จ้อจี้เล่น
อ่านแล้วเน้น   เจนจัด        อัดเสียงใส
สลีพเชค        เอกเจดีย์     (เอ๊ย!..)ดีเจใด
อยู่ที่ไหน      ไยหลบซ่อน  แซวกลอนฮา
     บอกว่าอยู่ แม่จัน          นั่นเขาล่ะ
แมงมันจ๊ะ..    จะแซว         แผ่วหรรษา
เร่งเสียงนิด    บิดคอหน่อย  ค่อยอ่านมา
สุดยอดจ้า     จาคอย         อ้อยสร้อยฟัง....

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 13:42:18 »

ไม่ได้ยินเลยค่ะ ทำไงให้ได้ยินล่ะค่ะ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

เร่งลำโพงทั้งที่vdo และที่เครื่องคอมฯด้วยค่ะ ยิ้มกว้างๆ
Siranoi
แฟนพันธ์แท้
*

เฒ่า! สดใส วัยซน..

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 15:15:03 »

เร่งลำโพงทั้งที่vdo และที่เครื่องคอมฯด้วยค่ะ ยิ้มกว้างๆ
ต้องเปิดคอมฯก่อน

" ... ธงชาติและเพลงชาติไทย เป็นสัญลักษณ์ของความเป็นไทย
เราจงร่วมใจกันยืนตรงเคารพธงชาติ ด้วยความภาคภูมิใจในเอกราช
และความเสียสละ ของบรรพบุรุษไทย ... "
๘ นาฬิกา และ ๑๘ นาฬิกา Sitiya_por@hotmail.com
>_อนัตตา_<

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 19:04:14 »

ท่านศิราฯ           บอกว่า       ให้เปิดคอมฯ
ส่วนท่าน Momฯ  เร่งคอมฯ     และก็เสียง
อนัตตา             เปิดแล้ว      ก็ยังเพียง 
มีแค่เสียง           ข้างเคียง    เพียงเบาเบา.... เศร้า เศร้า เศร้า
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 09 กุมภาพันธ์ 2012, 20:02:38 »

ท่านศิราฯ           บอกว่า       ให้เปิดคอมฯ
ส่วนท่าน Momฯ  เร่งคอมฯ     และก็เสียง
อนัตตา             เปิดแล้ว      ก็ยังเพียง 
มีแค่เสียง           ข้างเคียง    เพียงเบาเบา.... เศร้า เศร้า เศร้า

ใจเย็นเย็น  เห็นที        ต้องตีแน่
แมงมันแท้  แย่จัง        ฟังไม่ไหว.. โกรธ โกรธ
ให้อัดเสียง  เปรี้ยงปัง!  ดังกว่าใคร
มาไวไว     ให้ตี           ดีดีเอย..    ฮืม โกรธ   (ป๊ะ..ไปตีแมงมันกันเต๊อะ โทษฐานอัดเสียงเบ๊าเบา) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Sleepshake
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2012, 00:50:10 »

กระทู้ของคุณ เฟรี่
>_อนัตตา_<

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2012, 17:15:26 »

คุณแมงมัน    ดีเจ           เสียงหล่อใส 
ชอบอำใคร    ต่อใคร       ในห้องฝัน
เป็นดีเจ        อ่านกลอน  ฟังก็มันส์ 
เสียงขำขัน    ชวนกัน      ฟันโยกคลอน....ฮ่าๆๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2012, 17:16:26 »

ยิ้มกว้างๆ...ขอบคุณนะคะ...สร้างสีสัน และ อารมณ์แปลกใหม่ให้กับชมรมนักกลอนได้มากมายเลยค่ะ... ยิ้มเท่ห์

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
Sleepshake
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2012, 02:19:54 »

ไปไหนกันหมดครับ ..เขามาเงียบเลย
หน้า: [1] พิมพ์