เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 08:14:30
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  หาทุนสร้างเครื่องกรองน้ำใ้ห้ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านจะเด้อ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 พิมพ์
ผู้เขียน หาทุนสร้างเครื่องกรองน้ำใ้ห้ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านจะเด้อ  (อ่าน 36334 ครั้ง)
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 17 ธันวาคม 2011, 16:34:13 »

ร่วมบริจาค 500.- ครับ เอาเสื้อมาหื้อเลือกที่โรงเรียนสามัคคีวิทยาคมได้ก่อครับ ผมเบอร์ L แต่แฟนบ่าฮู้เบอร์หยังนี่ก่า เดี๋ยวเอาไปหื้อใส่บ่าได้จะโขดกันก้า

ได้ครับ เมื่อได้เสื้อแล้ว จะไปเอาไปให้ครับ ตอนนี้เสื้อกำลังสั่งทำอยู่นะครับได้ประมาณปลายเดือนหรือต้นเดือนมกราคม ยังไงหลังจากโอนเงินแล้วช่วยโทรแจ้งและบอกเบอร์เสื้อที่ต้องการมาด้วยนะครับ

โอนให้แล้วครับ 501.- เวลา 16.10 น. กสิกร สี่แยกประตูสรีครับ ครับ

ได้รับเงินตามจำนวนที่แจ้งมาเรียบร้อยแล้วครับ อย่าลืมส่ง PM มาบอกเบอร์เสื้อด้วยนะครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
DEN SWK
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าคำสอน

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 17 ธันวาคม 2011, 20:42:28 »

ร่วมบริจาค 500.- ครับ เอาเสื้อมาหื้อเลือกที่โรงเรียนสามัคคีวิทยาคมได้ก่อครับ ผมเบอร์ L แต่แฟนบ่าฮู้เบอร์หยังนี่ก่า เดี๋ยวเอาไปหื้อใส่บ่าได้จะโขดกันก้า

ได้ครับ เมื่อได้เสื้อแล้ว จะไปเอาไปให้ครับ ตอนนี้เสื้อกำลังสั่งทำอยู่นะครับได้ประมาณปลายเดือนหรือต้นเดือนมกราคม ยังไงหลังจากโอนเงินแล้วช่วยโทรแจ้งและบอกเบอร์เสื้อที่ต้องการมาด้วยนะครับ

โอนให้แล้วครับ 501.- เวลา 16.10 น. กสิกร สี่แยกประตูสรีครับ ครับ

ได้รับเงินตามจำนวนที่แจ้งมาเรียบร้อยแล้วครับ อย่าลืมส่ง PM มาบอกเบอร์เสื้อด้วยนะครับ

แจ้งเบอร์เสื้อ 2 ตัวครับ เบอร์ M กับเบอร์ XL ครับ ปกติผมใส่เบอร์ L แฟนเบอร์ S แต่นี่ไม่เห็นขนาดเอาเผื่อไว้ก่อน ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 08:03:03 โดย DEN SWK » IP : บันทึกการเข้า

พีเค คอม เซอร์วิส รับติดตั้งกล้องวงจรปิด รับซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยนอุปกรณ์คอมพิวเตอร์  085-0303-533 เด่น
08.30-16.30 น. ที่ทำงานโรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
16.30-20.00 น. หมู่บ้านชาตรีโฮม ดอยสะเก็นเชียงราย
THANAPUT
เชียงรายบ๊อช คาร์ เซอร์วิส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 17 ธันวาคม 2011, 22:14:10 »

12 ตัว  3,000 บาท
 เบอร์ L ครับ..

บริการ  ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ระบบหัวฉีด รับประกัน 5 ปีเต็ม  จำหน่าย สินค้า  BOSCH  ทั้งปลีกและราคาขายส่ง
http://www.chiangraiboschcarservice.com
Cupid

Experience is the best teacher.

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 17 ธันวาคม 2011, 23:53:18 »

6 ตัวครับ

เบอร์ XXL = 1 ตัว
เบอร์   L   = 3 ตัว
เบอร์   M  = 2 ตัว

วันพฤหัสฯ หรือศุกร์ (22 หรือ 23 ธ.ค.) จะโอนเงินไปให้ครับ...
(ตอนนี้ติดภารกิจอยู่ในป่า concrete  ยิงฟันยิ้ม)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 07:29:09 โดย Cupid » IP : บันทึกการเข้า
Iris
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 08:00:52 »

พี่วิวบริจาค 500 เด่วพรุ่งนี้โอน ขอไซส์ L  เน้อจ้าว

my shop เสื้อผ้า วัยทำงาน แนววินเทจมิกซ์แอนด์แมท เสื้อผ้าสไตล์มินิมอล ราคากันเองปลีกส่ง อยู่ตลาดศิริกรณ์
ไส้เดือนดิน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 08:12:35 »

เบอร์ M กับ XXL อย่างละหนึ่งตัวนะครับ เดี๋ยววันอังคารเข้าเชียงรายจะเข้าไปหาที่สำนักงานครับ
ตาต้อม
ผู้ดูแลบอร์ด
*

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 10:34:11 »

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมปันน้ำใจครับ
ช่วยกันตามกำลังทีมีนะครับ มากหรือน้อยก็ถือว่าได้ช่วยครับ
สังคมเชียงรายโฟกัสนี้ เป็นสังคมที่แบ่งปันน้ำใจให้กันตลอดมาอยู่แล้ว
ครั้งนี้ก็เช่นเคย มาร่วมกัน สร้างสรรค์กิจกรรมเพื่อบ้านเรากันนะครับ ยิ้มเท่ห์

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
[ตา-รา-บาว]
"^^"
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 10:37:23 »

งั้นจองไว้่ก่อน เดี๋ยวของขาด จะอด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

L = 1
S = 1

เดี๋ยวผ่านไปจะไปจ่ายเน้อครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
+Mivec Turbo+
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 10:51:59 »

งั้นจองไว้่ก่อน เดี๋ยวของขาด จะอด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

L = 1
S = 1

เดี๋ยวผ่านไปจะไปจ่ายเน้อครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
โค๊ะ จองตึงบ่าบอกอ้ายกำแล้วน่อ
จอง S 1 ตัวครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 10:58:10 »

xl    1  ตัว
xxl   1  ตัวครับ

ไว้จะไปจ่ายที่สำนักงานด้วยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

modngam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 11:06:54 »

ข้อเสนอเล็กๆนะครับ
ขอให้ทำโครงการเสนอ
1. **สโมสรโรตารี เชียงราย  หรือ
2. **สโมสรโรตารี เชียงรายเหนือครับ   เพราะแต่ละสโมสรจะมีงบบริจาคการทำน้ำดึ่มที่สะอาดให้ตามโรงเรียนต่างๆ   งบเป็น  แสนบาทครับผม  และ
3.สโมสรซอนต้าเชียงราย
4.ชมรมแม่ดีเด่นจังหวัดเชียงรายครับ
เฉพาะศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านจะเด้อ  เป็นศูนย์เล็กๆ   ของบพัฒนา  สัก   2-3  หมื่นบาท  น่าจะไม่มีปัญหาอะไรครับ
หรือจะผ่าน   modngam   ก็ได้ครับ     
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 11:08:10 »

ทุกท่านที่ขอจองเสื้อ ทางเว็บขอให้สิทธิ์ผู้ที่ร่วมบริจาคที่ได้รับเงินเรียบร้อยก่อนนะครับ

ท่านไหนที่มีรายชื่ออยู่ในหน้านี้คือได้เสื้อแน่นอน
http://www.chiangraifocus.com/forums/donate.php
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 11:12:58 โดย เว็บมาสเตอร์ » IP : บันทึกการเข้า

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 11:14:51 »

ข้อเสนอเล็กๆนะครับ
ขอให้ทำโครงการเสนอ
1. **สโมสรโรตารี เชียงราย  หรือ
2. **สโมสรโรตารี เชียงรายเหนือครับ   เพราะแต่ละสโมสรจะมีงบบริจาคการทำน้ำดึ่มที่สะอาดให้ตามโรงเรียนต่างๆ   งบเป็น  แสนบาทครับผม  และ
3.สโมสรซอนต้าเชียงราย
4.ชมรมแม่ดีเด่นจังหวัดเชียงรายครับ
เฉพาะศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านจะเด้อ  เป็นศูนย์เล็กๆ   ของบพัฒนา  สัก   2-3  หมื่นบาท  น่าจะไม่มีปัญหาอะไรครับ
หรือจะผ่าน   modngam   ก็ได้ครับ     

ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะครับ เดี๋ยวผมส่ง pm ไปถามรายละเอียดเพิ่มเติมนะครับ  ยิ้มเท่ห์

>_อนัตตา_<

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 14:12:49 »

จองก่อนค่ะ 2 ตัวน่ะค่ะ ไซส์ S หญิง XXL ชายน่ะค่ะ ^__^
เดี๋ยวไปโอนเงินก่อนน่ะค่ะ 500 บาทค่ะ ฟิ้วววววววววววววววว

โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วน่ะค่ะ เวลา 14.44 น. 500 บาทค่ะ ไปเช็คยอดเลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 ธันวาคม 2011, 07:26:25 โดย >_อนัตตา_< » IP : บันทึกการเข้า
little girl

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 17:29:32 »

ขอร่วมช่วยน้องด้วย  500 บาทค่ะ  วันจันทร์จะโอนเงินให้นะคะ
เสื้อถ้าหมดแล้วก็ไม่เป็นไรคะ   ยิงฟันยิ้ม

Art_it
อู้เรื่องคอมง่ายๆ กะ..Art_it

081-7657718 อาร์ตจ้า โทรหาได้จ้า

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 18:38:29 »

อุ๊ๆๆๆๆมาก่อนได้เปรียบ  อิอิ  

จอง 4 ตัวแล้วกันท่านเว็บฯ

L = 2
XXL = 2

โอนตังให้แล้วน่ะจ๊ะ ... 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 18:44:35 โดย Art_it » IP : บันทึกการเข้า

ท่าสายเรสซิเด้นท์  สี่แยกบายพาส ขัวไชยณารายณ์ บริการห้องพัก ห้องละ 400 บาท/วัน....รับฝาก ซ่อม คอม โน๊ตบุ๊ค มือถือ กล้องถ่ายรูป อุปกรณ์ต่างๆจ้า สอบถามได้ กลับมาแล้ว
A BB OffRoad Freedom Club
ระดับ ป.ตรี

E22YDA การยึดติดเป็นสิ่งไม่แท้

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 19:18:07 »

ติดภารกิจไปแจกผ้าห่มมาครับ
เอาไซส์ L 1 ตัว
กับไซส์ XL 1 ตัว
ขอบคุณครับผม

"ขาดทุนคือกำไร เพราะหากเรายอมขาดทุนกันบ้าง ไม่ว่าจะเป็นรายได้ ชื่อเสียง กำไรที่ได้ก็จะเกิดกับสังคม ทำให้สังคมดีขึ้น"พระราชดำรัสในหลวง"ทำบุญอย่าหวังผล ให้นึกว่าการทำบุญเป็นเรื่องสนุก แล้วความสุขจะตามมา
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 20:07:32 »

จอง 2 ตัว ครับ
Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 20:15:18 »

จองเบอร์ L 1 ตัวครับเดวไปจ่าย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 21:08:07 »

6 ตัวครับ

เบอร์ XXL = 1 ตัว
เบอร์   XL = 1 ตัว
เบอร์   L   = 2 ตัว
เบอร์   M  = 2 ตัว

วันพฤหัสฯ หรือศุกร์ (22 หรือ 23 ธ.ค.) จะโอนเงินไปให้ครับ...
(ตอนนี้ติดภารกิจอยู่ในป่า concrete  ยิงฟันยิ้ม)

ยิ้มกว้างๆ...เรียน ท่านเว็บมาสเตอร์..ค่ะ

วันนี้ ท่าน Cupid และ <Fairy> ได้โอนเงินร่วมสมทบทุนจำนวน 1,500.- บาท
เข้าบัญชีเชียงรายโฟกัสเรียบร้อยแล้วนะคะ...
วันที่ 18 ธ.ค.54 เวลา 18.18 น. ผ่านทางตู้ ATM ของธนาคารกรุงไทย สาขาหน้าเซเว่นฯ สวนตุง ค่ะ
รบกวนช่วยเช็คยอดเงินด้วยนะคะ..ขอบคุณมากค่ะ

เบอร์เสื้อ ตาม ข้างบนเลยนะคะ (มีการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยจากเดิมค่ะ  ตามนี้เลยค่ะ).. ยิ้มเท่ห์

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 พิมพ์