เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 15:40:54
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  มีลูกหมาแจกฟรี ไผ๋มาก่อนได้ก่อนเน้อ กั๋วเขาเอาไปกิ๋น
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน มีลูกหมาแจกฟรี ไผ๋มาก่อนได้ก่อนเน้อ กั๋วเขาเอาไปกิ๋น  (อ่าน 2297 ครั้ง)
อ้ายหน้อยครับ
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2011, 18:59:10 »

เป็นหมาลูกผสมพื้นเมือง แต่แม่ตัวใหญ่และสวย ขนยาว มีอยู่ 7 ตัวคร้าบ
แม่ฮู้กำและฮักเจ้าของขนาดครับ ขอมาได้ครับ ตอนนี้อายุได้ประมาณเดือนป๋ายๆครับ
พรุ่งนี้จะเอาฮูปมาหื้อผ่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 ธันวาคม 2011, 18:32:54 โดย อ้ายหน้อยครับ » IP : บันทึกการเข้า

กรรม  ย่อมมีเหตุแห่งกรรม
Sandee
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2011, 23:46:50 »

ขอดูรูปหน่อยค่ะๆๆๆ
rachan
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 06 ธันวาคม 2011, 11:14:26 »

ผมขอเลี้ยง 2 ตัวครับ
aekdk
มัธยม
**

Tel/Line 087-7865539 เอก

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 06 ธันวาคม 2011, 13:48:48 »

ขอดูรูปหน่อยค่ะๆๆๆ

ตังค์ ตังค์ เซอร์วิส บ.หัวฝาย (ถ.เด่นห้า-ดงมะดะ)
ซ่อมเครื่องทำน้ำอุ่น แก๊ส&ไฟฟ้า เครื่องซักผ้า ทีวี
 ติดจานดาวเทียม กล้องวงจรปิด
คอมพิวเตอร์ โน๊ตบุค ปริ้นเตอร์ เครื่องถ่าย
ใกล้ไกลไปหมด (ตามตกลง)
เดอะบิ๊ก มหานครเชียงราย
ระดับ :ป.โท

รับซื้อ-ฝาก-ขาย รถ/ที่ดิน

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 06 ธันวาคม 2011, 13:59:36 »

ผมขอจอง 1 ตัวคับ

THE Big เชียงราย
เบอร์ติดต่อ 064-5388898
ฝากด้วยน่ะครับ รับ-ซื้อ-ฝาก-ขายรถมือสองทุกรุ่นติดตามเพจได้ที่ https://www.facebook.com/ซื้อขายรถ-เชียงรายByเดอะบิ๊กเชียงราย-279472006007153/
CooPer
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 06 ธันวาคม 2011, 17:15:18 »

ยิงฟันยิ้ม

Thank You For Loving Me.
มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 06 ธันวาคม 2011, 18:31:46 »

ยิงฟันยิ้ม
ไข่หัวหยังนิ.....
ขออภัยครับกล้องลุ๊  ถ้าไผ๋สนใจ๋ไปผ่อได้ครับบ้านอยู่ร่องเสือเต้นริมกกนี่ครับ
0875770393 เอ็นดูมันครับตี่บ้านมีหลายเลี้ยงบ่แป๊ครับ บ่ค่อยมีเวลาอยู่บ้านตวย
นึกภาพ ตัวมันตุ๊ยๆ สีดำหม่นๆ ม่อกบ่าก้วยเต๊ดแก่นสิบบาทน่ะครับ

>_อนัตตา_<

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 06 ธันวาคม 2011, 20:54:41 »

นึกภาพตัวมันตุ๊ยๆ สีดำหม่นๆ ม่อกบ่าก้วยเต๊ดแก่นสิบบาท คงจะน่าฮักขนาดเน๊อะเจ้า ^__^
มัธยม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 07 ธันวาคม 2011, 15:00:14 »

มีคนใจ๋ดีมาเอาไปแล้วครับ
ตอนแรกนึกว่าจะเอาตั๋วเดียว
บ่ากองหั๋นไส่เอาไปหมดเลยครับ
ลืมถามจื้ออ้ายเปิ้นครับ..ขอบคุณหลายๆเด้อคร้าบ
............ปิดกระทู้ได้เลยครับ..ขอบคุฯเจียงฮายโฟกัสครับ......

ศิษย์หลวงพ่อ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 07 ธันวาคม 2011, 18:21:43 »

บ่าใจ้เอาไปขายเหียก้า บ่าแบ่งกันสักตั๋วลุนี่ เอ๋อเฮ้ยบ่าตันสักกำ เซาะใหม่กะได้ 5555 อู้เล่นบ่าดายเน้อ ขำๆ

ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
หลานอุ้ยเกี๋ยง
สมาชิกลงทะเบียน
*

ขอแบบ เพียวๆได้ไหม

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 08 ธันวาคม 2011, 19:54:07 »

เอาไปหมดน่ากลัวครับ ยิ่งข่าวหาซื้อหมาแถวนู้นกำลังแพร่สะพัด

ทหารเสือพระองค์ดำ ๑/๔๘ พิชิตปรีชากร
---------------------------------------------
จ.ส.อ.ศุภวัฒน์ มโนรัตน์
โรงพยาบาลค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
ppindy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 14 ธันวาคม 2011, 12:20:51 »

อยู่บ้านสันต้นเปา เจ้า   อยากได้สักตัว พันธุืหยังน่ะเจ้า
หน้า: [1] พิมพ์