เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 22:31:09
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักตกปลาเชียงราย (ผู้ดูแล: >> A.P.COMPUTER <<)
| | |-+  ตรงๆเลย ขอหมายตีเหยื่อปลอมในเมือง หรือไม่ไกลมากหน่อย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน ตรงๆเลย ขอหมายตีเหยื่อปลอมในเมือง หรือไม่ไกลมากหน่อย  (อ่าน 91696 ครั้ง)
aebb
ระดับ ป.ตรี

รับทำเว็บไซต์ครับ

« เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2011, 12:03:04 »

ใครมีหมายดีๆ ขอหน่อยครับ ไปไหนก็โดนไล่เซ็ง ช่อน ชะโด แบบไม่ไกลมากครับ

thaba
ตู้ปลาทุกรูปแบบ ทุกขนาด ราคาสำหรับผู้ที่อยากเลี้ยง
ระดับ ป.ตรี

ถ้าสนใจจริง ยินดี ให้คำปรึกษา เรื่องราคาค่อยว่าเตื่อลูน

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2011, 18:54:57 »

ฮ่องสนามบินเก่าครับ

ตู้ปลาทุกรูปแบบ ทุกขนาด ราคาสำหรับผู้ที่อยากเลี้ยงปลาแต่งบน้อย เราช่วยท่านได้
สนใจก็โทรก่าครับ 08-6196-8970
หยอยคุง
ระดับ :ป.โท

จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป.........

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2011, 19:44:18 »

ขอด้วย..วันนี้เซ็งมากไปไหนก้อไม่ให้ตก...
ที่ให้ตกปลาได้ มานก้อม่ายแหลก....

จะว่าม่ายแหลก..ก้อไม่ถูกซะทีเดียว..ตัวน้อยๆมันมาไล่กัดแต่ไม่ติดเลยซักตัว....
 ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ขอหมายเยอะๆเลยนะครับ...เอาทั้งเสียเงิน...ก้อได้...ฟรี..ก้อดี.....
ปักหมุดกระทู้ไว้เลย.....
 โกรธ โกรธ โกรธ

https://www.facebook.com/WasakornTeekasang
 เบอร์08363616ห้าสี่/090-5419หกหกหก
https://www.facebook.com/harrotchiangmai/
จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป ซ๊ะป๊ะอย่าง...
ERIC_NUI
ชั้นประถม
*

ไม่สำคัญว่าคุณจบอะไรมา สำคัญว่าคุณทำอะไรเป็น

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2011, 21:10:16 »

หมาย ปราบบเซียน ครับ หนองเขียว ต.จันจว้าใต้ อ. แม่จัน ครับ หลังบ้านผม เอง มี ทั้ง ชะโด กระสูบ ช่อน เยอะ แต่ ปราบเวียน หน่อย หนา ครับ อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
aebb
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2011, 22:02:10 »

เพิ่งแห้วมาสดๆร้อนๆ พรุ่งนี้จะไปขุดใหม่ สู้ต่อไปนักตกปลา 555

aun.cr
ชั้นประถม
*

ตกปลามันเป็นบาปแต่ผมก็ยอมรับในบาปที่ผมทำ

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2011, 21:13:11 »

ขอด้วยคน  5555

ไปตกปลาอย่าหวังแค่ปลาที่ตกได้จงสนุกกับการที่ได้ไปตกปลา
tar.Kittisak
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 08 ธันวาคม 2011, 23:45:57 »

หนองหลวงเวียงชัยครับไปตอนจ้าวๆๆ  กับตอนแลงนาครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
doyton
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 09 ธันวาคม 2011, 18:34:09 »

หมาย ปราบบเซียน ครับ หนองเขียว ต.จันจว้าใต้ อ. แม่จัน ครับ หลังบ้านผม เอง มี ทั้ง ชะโด กระสูบ ช่อน เยอะ แต่ ปราบเวียน หน่อย หนา ครับ อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปขุดแห้วก่าอ้ายหนุ่ย
ERIC_NUI
ชั้นประถม
*

ไม่สำคัญว่าคุณจบอะไรมา สำคัญว่าคุณทำอะไรเป็น

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 09 ธันวาคม 2011, 23:03:54 »

ต้า เซียนเหยื่อ ปลอม มาเลย อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
doyton
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2011, 08:16:27 »

ต้า เซียนเหยื่อ ปลอม มาเลย อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปปะมันขึ้นจิบตะหลอดแต่บ่าเกยได้ตัวมันเลย มันตึงบ่าขึ้นมาชาร์ดกำแล้ว
คนหนองหม้อ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 13 ธันวาคม 2011, 23:15:32 »

บุญรอดครับ หมายเยอะมาก ว่างเข้ามาหาที่ร้านครับ
boy-boy
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 14 ธันวาคม 2011, 07:57:18 »

มาสิ ที่ดอยกริ่ว เดียวพาไป ตกใจ ตกใจ
anonymous
ชั้นประถม
*

AnonymouS

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 14 ธันวาคม 2011, 22:01:24 »

หนองหลวงเวียงชัยครับไปตอนจ้าวๆๆ  กับตอนแลงนาครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หมายอยู่ตางดัยครับ ไปมีแต่ไอ่ป๊อก  ยิงฟันยิ้ม
Tay_Chiangrai
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 17 ธันวาคม 2011, 16:08:37 »

ในน้ำมีปลาในนามีข้าวคับ ไปไหนๆก็ห้ามหมด
ที่สาธารณะ แต่ปรับตังด้วย ฮืม

เล็กใหญ่นับ 1
Raider ceak
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 14:14:29 »

หมายอยู่ตางดัยครับ ไปมีแต่ไอ่ป๊อก  ยิงฟันยิ้ม

ป๊อกก็ดีล่ะคับ ผมไปได้แต่แห้ว...555

Line ID : raider_ceak
จวนจ่อมเบ็ด 086-1905578 เน้อ...
anonymous
ชั้นประถม
*

AnonymouS

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 20:39:58 »

ป๊อกก็ดีล่ะคับ ผมไปได้แต่แห้ว...555

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
aebb
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 13:42:01 »

ในน้ำมีปลาในนามีข้าวคับ ไปไหนๆก็ห้ามหมด
ที่สาธารณะ แต่ปรับตังด้วย ฮืม
ถูกต้องแล้วค๊าบบบบ  จะหวงอะไรนักหนา ตอนนี้ไม่มีที่ตกใกล้ๆเลย

~ Bullet for my Brother ~
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 16:48:29 »

ถ้าเจอนักตกปลาหนุ่มเลือดร้อน สไลด์หนอนตรงร่องน้ำข้างสนามบิน
ตะโกนเชียงรายโฟกัสสามครั้งเป็นอันรู้กันครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตัวไม่ใหญ่แต่เยอะดี แก้ง่อมครับก่อนเซียนแหจะลง
aebb
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 21 ธันวาคม 2011, 12:10:03 »

ถ้าเจอนักตกปลาหนุ่มเลือดร้อน สไลด์หนอนตรงร่องน้ำข้างสนามบิน
ตะโกนเชียงรายโฟกัสสามครั้งเป็นอันรู้กันครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตัวไม่ใหญ่แต่เยอะดี แก้ง่อมครับก่อนเซียนแหจะลง
เจอฟีโน่สีดำก็ทักกันได้ ตะวาได้มาตัว ขึ้นฝั่งสะบัดหลดเลย

ร้านสปื๋วฟิชชิ่งช็อป
ระดับ ป.ตรี

" มิตรภาพ กำลังใจ อย่าทำลายมัน "

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2011, 11:02:48 »

เจอฟีโน่สีดำก็ทักกันได้ ตะวาได้มาตัว ขึ้นฝั่งสะบัดหลดเลย

~~~ เทพปลาหลุดดด 5555 + เอิ้กกก !!! ...   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เจ๋ง แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ร้านสปิ๋วฟิชชิ่งช็อป  160/4 ม.6 หนองปึ๋ง ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000 นรวีร์ นิสัยคาน สุภาวรรณ 539 003 692 1 กรุงไทยห้าแยกพ่อขุนเม็งราย * https://www.facebook.com/sapewfishing 084 - 0424260
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 พิมพ์