ตรงๆเลย ขอหมายตีเหยื่อปลอมในเมือง หรือไม่ไกลมากหน่อย

(1/22) > >>

aebb:
ใครมีหมายดีๆ ขอหน่อยครับ ไปไหนก็โดนไล่เซ็ง ช่อน ชะโด แบบไม่ไกลมากครับ

thaba:
ฮ่องสนามบินเก่าครับ

หยอยคุง:
ขอด้วย..วันนี้เซ็งมากไปไหนก้อไม่ให้ตก...
ที่ให้ตกปลาได้ มานก้อม่ายแหลก....

จะว่าม่ายแหลก..ก้อไม่ถูกซะทีเดียว..ตัวน้อยๆมันมาไล่กัดแต่ไม่ติดเลยซักตัว....
 :'( :'( :'(

ขอหมายเยอะๆเลยนะครับ...เอาทั้งเสียเงิน...ก้อได้...ฟรี..ก้อดี.....
ปักหมุดกระทู้ไว้เลย.....
 >:( >:( >:(

ERIC_NUI:
หมาย ปราบบเซียน ครับ หนองเขียว ต.จันจว้าใต้ อ. แม่จัน ครับ หลังบ้านผม เอง มี ทั้ง ชะโด กระสูบ ช่อน เยอะ แต่ ปราบเวียน หน่อย หนา ครับ อิอิ ;D ;D ;D

aebb:
เพิ่งแห้วมาสดๆร้อนๆ พรุ่งนี้จะไปขุดใหม่ สู้ต่อไปนักตกปลา 555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป