เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 02:36:00
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  NSN ธุรกิจที่จะเปลียนชีวิตคุณ!เพื่อสุขภาพและรายได้ที่ดี กับโปรโมทชั่นที่แสนจะคุ้มค่า
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน NSN ธุรกิจที่จะเปลียนชีวิตคุณ!เพื่อสุขภาพและรายได้ที่ดี กับโปรโมทชั่นที่แสนจะคุ้มค่า  (อ่าน 917 ครั้ง)
j.dorn
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2011, 10:22:21 »

บริษัท นิว สยามเน็ตเวิร์ค จำกัด ของคนไทยล่าสุด  กำลังเปิดตัวอย่างเป็นทางการต้นปี 2555นี้
(( ทุบสถิติเครือข่าย จ่ายรายได้เยอะและเร็วที่สุดตอนนี้ ไม่เก่งก็สร้างรายได้ง่าย ๆ ))

+++ รับสมัครผู้สนใจร่วมธุรกิจที่ดี่ที่สุด เพื่อรีบเป็นต้นสายก่อนสิ้นปี 2554 นี้  +++

-- ลงทุนครั้งเดียว ไม่ต้องรักษายอด ไม่ล้างคะแนน PV สะสมเลื่อนตำแหน่งเรื่อยๆ ตำแหน่งขึ้นแล้วไม่มีลง --

!! ฟรี...ค่าสมัครสมาชิก เพียงแค่ซื้อสินค้าของบริษัท ขั้นต่ำ 250 PV หรือ ประมาณ 1,100 บาทเท่านั้น ก็ได้เข้าร่วมทำธุรกิจกับเราแล้วครับ !!

บริษัทเรากำลังจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการในเร็วๆนี้ ทางสื่อ วิทยุ โทรทัศน์ จานดาวเทียม และเคเบิ้ลท้องถิ่นนะครับ
ซึ่งจะทำให้คนรู้จักเรามากขึ้น และถึงตอนนั้นเราจะเติบโตมากกว่านี้แน่นอน
ทำไมถึงต้องเลือกธุรกิจ NSN ครับ
>บริษัทเป็นของคนไทย มีที่อยู่ชัดเจน และ จดทะเบียนทุกอย่างถูกต้องครับ ไม่หนี ไม่ปิดง่ายๆ แน่นอน
>ธุรกิจนี้ถือว่าเราไม่ได้ลงทุนอะไรเลย เพราะค่าสมัครก็...ฟรี แค่ซื้อสินค้าของบริษัท มากินมาใช้ ก็ได้เข้าร่วมธุรกิจแล้ว
>ธุรกิจนี้ ไม่บังคับรักษายอด ไม่บังคับซื้อสินค้าทุกเดือน เพราะเราเน้นให้สมาชิก " ต้องมีรายได้ก่อน "
>สินค้าของบริษัท มีคุณภาพ ราคาไม่แพง มีประโยชน์ต่อร่างกาย และผ่านการรับรองแล้วทุกชิ้น
>แผนรายได้ของบริษัทนี้ จ่ายค่าคอมมิชชั่นและปันผลให้เยอะมากครับ รับกันทุกสัปดาห์ สูงสุดถึง 3 แสนบาทต่อสัปดาห์

สิ่งที่ท่านจะได้รับเมื่อเข้าร่วมทีมกับเรา
*เมื่อเข้าร่วมทีมกับเรา เรามีเวปโปรโมทให้ท่านได้ ไว้สำหรับเชิญชวนผู้สนใจเข้าร่วมธุรกิจ...ฟรี แบบนี้ครับ http://www.nsn-kongmunrang.com/index.php?id=j.dornpanya
*เรามีเวปบอร์ดให้ท่านได้ศึกษาข้อมูล และคอยอัพเดทข่าวสารความคืบหน้า ให้ตลอดเวลา
*เรามีเครื่องมือ และโปรแกรมช่วยต่างๆ ให้ท่านได้ใช้ ...ฟรี อีกเช่นกัน ไม่ว่าท่านจะทำแบบ ออนไลน์ หรือ ออฟไลน์ เรามีให้หมด...
*ผมและทีม เราทำงานกันแบบพี่น้อง เป็นกันเอง ถึงแม้ท่านจะไม่เคยมีประสบการณ์มาก่อนเลย เราจะคอยให้คำแนะนำ ช่วยเหลือท่านและทุกคนจนประสบความสำเร็จครับ

และถึงแม้จะแนะนำใครไม่ได้เลย ก็มีโอกาสรับรายได้สูงสุด หลักหมื่น หลักแสน ได้เช่นกันครับ
ด้วยการทำงานเป็นทีมของผมและแนวคิดที่ว่า

"สมาชิกทุกคนต้องมีรายได้และมีรายได้สูงสุดครับ"

สรุปเหตุผลที่คนส่วนใหญ่เลือกทำ NSN

"เนื่องจาก มีผู้ให้ความสนใจ โทรสอบถาม และกรอกข้อมูลสมัครเข้ามาไว้เยอะนะครับ ถ้าผมติดต่อกลับไปช้า
ต้องขออภัยมา ณ ทีนี้ด้วยนะครับ"
ถ้าท่านใดอยากทราบรายละเอียด หรือ ข้อมูลเพิ่มเติม MSN หาผมได้ครับ ที่ apichat_don@hotmail.com
หรือ โทร 087-230-7410 (แจ็คครับ)

หรือกรอกข้อมูลสมัครได้ที่
แล้วผมจะติดต่อกลับไปครับ

*** ขอให้อ่านให้จบก่อนนะครับ แล้วท่านจะเข้าใจถึงสิ่งที่ท่านจะได้รับ ว่ามันคุ้มค่ามากแค่ไหนนะครับ ***
รายละเอียดทางตำแหน่งธุรกิจที่ท่านจะได้รับ
ย้ำนะครับ !!...ทุกตำแหน่ง ฟรี ค่าสมัคร...

ตำแหน่งที่ 1 Distributor [DB] 250 PV
ลงทุนเพียงแค่ 1,100 บาทเท่านั้น พร้อมรับสินค้า ได้ในราคาสมาชิก 1,100 บาททันที( เท่ากับท่านได้รับสินค้าเต็มราคา แถมได้เข้าร่วมธุรกิจ และมีโอกาสรับรายได้ตามระบบของเราถึงหลักหมื่นหลักแสนหรือหลักล้านกันเลยครับ) เมื่อท่านลงตำแหน่งนี้สิ่งที่จะได้รับคือ 1.รายได้จากค่าแนะนำชั้นลูก 30%  2.รายได้บริหารทีมอ่อน ทีมแข็ง 15% 10%

ตำแหน่งที่ 2 Supervisor [SS] 1,000 PV
ลงทุนเพียงแค่ 4,400 บาทเท่านั้น พร้อมรับสินค้า ได้ในราคาสมาชิก 4,400 บาททันทีเช่นกัน  เมื่อท่านลงตำแหน่งนี้สิ่งที่จะได้รับคือ  1.รายได้จากค่าแนะนำชั้นลูก 30% เพิ่มชั้นหลานมาอีก 20% เท่ากับได้ถึง 2 เด้ง 2.รายได้บริหารทีมอ่อน ทีมแข็ง ปรับขึ้นเป็น 20% 10% รายได้เพิ่มขึ้นมาอีกข้อนึง 3.รายได้จากแมทชิ่งโบนัท ชั้นลูกอีก 100%

ตำแหน่งที่ 3 Manager [MG] 3,000 PV
ลงทุนเพียงแค่ 13,200 บาทพร้อมรับสินค้า ได้ในราคาสมาชิก 13,200 บาททันทีเช่นกัน  เมื่อท่านลงตำแหน่งนี้สิ่งที่จะได้รับคือ  1.รายได้จากค่าแนะนำชั้นลูก 30% ชั้นหลานอีก 20% เพิ่มชั้นเหลนให้อีก 20% เท่ากับได้ถึง 3 เด้ง 2.รายได้บริหารทีมอ่อน ทีมแข็ง ปรับขึ้นเป็น 25% 10% 3.รายได้จากแมทชิ่งโบนัท ชั้นลูก 100% เพิ่มชั้นหลานให้อีก 50% ข้อนี้ ก็เท่ากับได้อีก 2 เด้ง

ตำแหน่งที่ 4 Director [DT] 7,000 PV
ลงทุนเพียงแค่ 30,800 บาทพร้อมรับสินค้า ได้ในราคาสมาชิก 30,800 บาททันทีเช่นกัน  เมื่อท่านลงตำแหน่งนี้สิ่งที่จะได้รับคือ  1.รายได้จากค่าแนะนำชั้นลูก 30% ชั้นหลานอีก 20% ชั้นเหลนอีก 20% เราเพิ่มชั้นโหลนให้ท่านอีก 20% เท่ากับได้ถึง 4 เด้ง 2.รายได้บริหารทีมอ่อน ทีมแข็ง ปรับขึ้นเป็น 25% 12% 3.รายได้จากแมทชิ่งโบนัท ชั้นลูก 100% ชั้นหลาน 50% ยังไม่พอ เพิ่มชั้นเหลนให้อีก ถึง 50% ข้อนี้ ก็เท่ากับได้อีก 3 เด้ง

ตำแหน่งที่ 5 President [PD] 15,000 PV เป็นตำแหน่งที่สูงที่สุดในธุรกิจนี้ครับ
ลงทุนเพียงแค่ 66,000 บาทพร้อมรับสินค้า ได้ในราคาสมาชิก 66,000 บาททันทีเช่นกัน  เมื่อท่านลงตำแหน่งนี้สิ่งที่จะได้รับคือ  1.รายได้จากค่าแนะนำชั้นลูก 30% ชั้นหลานอีก 20% ชั้นเหลนอีก 20% เราเพิ่มชั้นโหลนให้ท่านอีก 20% เท่ากับได้ถึง 4 เด้ง 2.รายได้บริหารทีมอ่อน ทีมแข็ง ปรับขึ้นเป็นสูงสุดที่ 25% 15% 3.รายได้จากแมทชิ่งโบนัท ชั้นลูก 100% ชั้นหลาน 50% ชั้นเหลนอีก 50%

*** อย่ารอช้าครับ ธุรกิจดีๆ กับทีมงานที่ดีที่สุด แบบนี้หาได้ยากครับ เราเป็นธุรกิจของคนไทย ที่จ่ายมาก และจ่ายจริงที่สุด  ***

ท่านสามารถปรับขึ้นตำแหน่งได้ในภายภาคหน้า และได้ทุกตำแหน่งเหมือนกันครับ ตำแหน่งมีแต่ขึ้นเรื่อยๆ ไม่มีตก ไม่ต้องรักษายอด ก็ขึ้นตำแหน่งได้ และขึ้นให้จนถึงสูงสุดทุกท่านครับ...

ถ้าคุณรู้จักความสำเร็จของธุรกิจเช่น กิฟฟารีน แอมเวย์ หรือ เอมสตาร์
แล้วอยากสำเร็จมั่งคุณยิ่งต้องไม่พลาดงานนี้
บริษัทเรากำลังจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการในเร็วๆนี้ ทางสื่อ วิทยุ โทรทัศน์ จานดาวเทียม และเคเบิ้ลท้องถิ่นนะครับ
ซึ่งจะทำให้คนรู้จักเรามากขึ้น และถึงตอนนั้นเราจะเติบโตมากกว่านี้แน่นอน
ผมไม่อยากให้พลาดไปจริงๆครับ ใครก็ทำได้จริงครับ

บริษัทเราเป็นของคนไทย มีที่อยู่ชัดเจน จดทะเบียนทุกอย่างถูกต้อง มั่นคง ไม่หนี ไม่ปิด ไม่ต้องมาจ้างคลิก ไม่มีลงทุนรอปันผล ค่าสมัครฟรี เพียงซื้อสินค้าคุณก็ได้ทำธุรกิจแล้วครับ เพียงทำตามระบบเรา ท่านจะได้รับรายได้สูงสุด ถึงสัปดาห์ละ 300,000 บาทกันเลยทีเดียว ไม่ต้องกลัวว่าจะทำไม่ได้ เพราะเรามีเครื่องมือ และทีมงานคอยสอนท่านจนทำงานเป็นแน่นอน ล้าน%

รูปบริษัทของเราครับ

ทำไมถึงต้องร่วมทีมกับเรา เพราะทีมงานเราจะช่วยให้ทุกท่านมีรายได้ที่สูงที่สุด ซึ่งเรากล้าพูดว่า ...ไม่มีทีมไหนที่ให้มากกว่าเราแน่นอน...

*** อย่ารอช้าครับ โอกาสเป็นต้นสายยังรออยู่ เพราะบริษัท ยังไม่เปิดตัวอย่างเป็นทางการครับ ***

สมัครสมาชิกคลิ๊ก

*** อย่ารอช้าครับ ธุรกิจดีๆ กับทีมงานที่ดีที่สุด แบบนี้หาได้ยากครับ เราเป็นธุรกิจของคนไทย ที่จ่ายมากที่สุด และจ่ายจริงที่สุด  ***

...ขยันผิดที่ 10 ปีก็ไม่รวย...
...ขยันถูกที่ 1 ปีก็รวยได้แล้วครับ...

ขอแนะนำ สินค้าขายดีของเรา

ไม่มีทีมไหนให้คุณเหมือนกับที่เราให้....
นี่คือเหตุผลที่ทำให้เราเติบโตอย่างรวดเร็ว...
มาร่วมกับเราในช่วงต้นๆของธุรกิจนี้ แล้วเติบโตไปด้วยกัน

--------------//-------------------//------------------------------//

เป้าหมายของทีมเรา คือ ทุกคนต้องมีรายได้ และจะเริ่มจากน้อยไปมาก และสุดท้าย สูงสุดคือ 300,000 บาท ต่ออาทิตย์ ซึ่งทุกธุรกิจ กระดุมเม็ดแรกเป็นส่วนสำคัญที่สุด โอกาสมีไว้สำหรับผู้ที่ไขวขว้าเท่านั้น..

ติดตัว 2 คนนอกนั้นล้น ทำให้ทุกคนมีรายได้ครับ ทีมของเรา เป็นทีมที่ทำการตลาดรวดเร็วและรุนแรงที่สุดในขณะนี้ ทุกอย่างอยู่ที่คุณตัดสินใจแล้ว ครับ ผมบอกแล้วนะครับว่า ช้าไปก้าวนึงของทีมเรา จะมีคนเดินข้ามคุณไปเป็นพันผมพูดจริงหรือเปล่าก็ตามหลักฐานนี้ได้เลยครับทูกอย่าง เราพิสูจน์กันได้ที่การกระทำ และหลักฐานครับ มาเป็นส่วนหนึงในทีมเราครับ ผมแนะนำทุกคน ไม่อยากให้ทุกคนตัดอนาคตที่คุณจะได้รับไปครับผม!!

สมัครสมาชิกคลิ๊ก

แนะนำสำหรับผู้ที่สนใจเข้าร่วมธุรกิจ
แนะนำให้สอบถามเพิ่มเติมโดยผ่านทาง call center ของทางบริษัท ได้ที่หน้าเว็บไซต์
หรือผ่าน ผม โดยตรง ที่ เบอร์ หรือ อีเมล์ที่ติดต่อ ที่แจ้งไว้ข้างบนครับ

สำหรับท่านที่ต้องการดูหลักฐานเพื่อความโปร่งใสในธุรกิจ ท่านสามารถติดต่อผมเพื่อความมั่นใจในในธุรกิจได้โดยตรงครับ  ผมแจ็คครับ อยากให้ทุกคนได้เห็นได้พิสูจน์อยู่แล้วครับ*********

msn มาคุยสอบถามได้ครับผมก่อนได้ครับ อันนี้ e-mail/msn apichat_don@hotmail.com
อันนี้เบอร์ 087-230-7410 (วันทูคอล) แจ็คครับ ไม่เข้าใจตรงไหนโทรมาครับ

[/quote]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2011, 10:20:59 โดย j.dorn » IP : บันทึกการเข้า
j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2011, 18:25:57 »

ทีมนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน มีสายงานทุกวัน
j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 09 พฤศจิกายน 2011, 09:43:19 »

วันนี้ก็มีคนรอแอคทีฟครับ
j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 10 พฤศจิกายน 2011, 09:18:58 »

สายผมมีสมาชิกสมัครทุกวัน
j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2011, 09:07:38 »

j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2011, 10:25:11 »

สายผมมีสมาชิกเพิ่มทุกวันครับ
โทรเข้าเบอร์นี้ก็ได้ครับ   087-2307410 แจ็คครับ รออยู่ครับ
j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2011, 09:07:59 »

j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2011, 10:22:25 »

โทรเข้าเบอร์นี้ก็ได้ครับ   087-2307410 แจ็คครับ รออยู่ครับ
ืnapatchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2011, 20:15:26 »

ถ้าเหนื่อยแล้วค่อยเข้ามาดูนะครับ www.mlmww.net ทำได้ ทำง่าย ได้เงินจริง ทดลองฟรี
j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2011, 09:09:36 »

ืnapatchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2011, 10:09:22 »

หากคุณเริ่มเหนื่อยกับการทำงานออนไลน์หรือธุรกิจเครือข่าย ลองเข้ามาดูที่ www.mlmww.net นะครับ เราอาจเป็นอีก 1 ทางเลือกที่คุณ ทำได้ ทำง่าย ได้เงินจริง ทดลองได้ฟรี คุณไม่ต้องทิ้งงานเดิมเพื่อมาทำ แต่เราจะทำงานให้คุณโดยอัตโนมัติ
j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2011, 12:54:02 »

j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 28 พฤศจิกายน 2011, 21:53:54 »

รอสมาชิกใหม่ครับ
ืnapatchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2011, 16:37:58 »

หากคุณเหนื่อยจากธุรกิจเครือข่ายเดิม ๆ ลองเข้ามาดู ธุรกิจเครือข่าย ออนไลน์รูปแบบใหม่ดีไหมครับ ที่ http://mlmww.net/?spsid=1109002563 แล้วคุณจะมีอีกทางเลือกที่คุณ ทำได้ ทำง่าย ได้เงินจริง ทดลองฟรีก่อนรับเงินจริง คุณไม่ต้องเลิกทำค่ายเดิม เพียงคุณทดลองดูว่าคุณจะมีรายได้จริงหรือไม่ แล้วค่อยตัดสินใจดูครับ
j.dorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2011, 20:03:24 »

รอสมาชิกใหม่ครับ
หน้า: [1] พิมพ์