เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 22:51:53
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  +++ มีใครใจดีอยากแบ่งกระต่ายมาให้เลี้ยงบ้าง +++
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน +++ มีใครใจดีอยากแบ่งกระต่ายมาให้เลี้ยงบ้าง +++  (อ่าน 1025 ครั้ง)
อย่าถามว่ารักเมียมั๊ย
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2011, 14:00:25 »

ยิ้มกว้างๆ สนใจอยากเลี้ยงครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ยิ้มกว้างๆ

ถามทำไมยังไงก็รัก
nick-_-
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2011, 23:40:42 »

มีสองตัวคับ น้องๆโตแล้วน่ะคับ กำลังเลี้ยงลูกคลอกแรกอยู่เลยอ่ะคับ อยากได้มั้ยคับ พอดีผมไปเรียนน่ะคับไม่ค่อยมีเวลาเลี้ยง ถ้าสนใจยังไงก็ตอบมาได้น่ะคับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2011, 08:34:36 »

อายุกี่ขวบแล้วครับ  มีรูปมั้ยครับถ้าขอแบ่งซักตัวจะได้มั้ยครับ  หลายตัวกลัวมันจะวุ่นวายเพราะพื้นที่จำกัดครับ  PM มาก็ได้นะคับ

อยากเห็นรูปจัง ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ

nick-_-
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2011, 10:58:43 »

ผมเอาให้ทั้งสองตัวเลย เพราะว่าไม่ค่อยมีเวลาเลี้ยงอ่ะคับ น้องๆอายุ5-6เดือนแล้วพร้อมผสมเดี่ยวยังไงเย็นๆจะถ่ายรูปเอามาลงให้น่ะคับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2011, 14:54:08 »

ขอบคุณมากครับ ว่าแต่เพศเดียวกันหรือป่าวครับ หรือคนละเพศ แล้วบ้านอยู่แถวไหนครับ สนใจครับ ยิ้มเท่ห์

hugpla
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2011, 15:47:34 »

กระทู้นี้หาคนเลี้ยงอยู่ครับ

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=147424.0

หาคนรับเลี้ยงน้องกระต่ายคะ มีสี่ตัว (คนอยากเลี้ยงรักกระต่ายจริงๆนะคะ)

ร้านฮักปลา (ศรีเกิด) ย้ายมาหน้าไนท์บาร์ซ่า ที่เดียวกับร้านกาแฟ คาร์เฟ๋มัวร์
จำหน่ายปลาสวยงาม พรรณไม้น้ำ อาหารปลา เต่า กุ้งสวยงาม
อุปกรณ์เลี้ยงปลา ยาและวิตามิน สำหรับปลา
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2011, 19:11:38 »

4 ตัวเลี้ยงไม่ไหวครับพื้นที่จำกัด ยิ้มกว้างๆ

nick-_-
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 28 ตุลาคม 2011, 11:00:11 »

คนล่ะเพศคับ บ้านอยู่แถวสนามบินเก่าอ่ะคับ สนใจก่ะโทรมาคุยกันได้น่ะคับ 082-4848816 ^^
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 28 ตุลาคม 2011, 11:58:30 »

โอ้ววววววววว  อยู่ใกล้ๆ กันเลย ผมอยู่แถวตลาดป่าก่อเงี้ยว ถ้าไม่รังเกียจเย็นวันนี้  สี่โมงครึ่ง
ลูกสาวเลิกเรียนจะพาไปดูกระต่ายที่บ้านเลยได้มั้ยคร๊าบบบบบบบบ ยิงฟันยิ้ม

nick-_-
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 28 ตุลาคม 2011, 12:16:38 »

ได้คับๆ ยังไงก็โทรหากันก้ได้คับคนบ้านใกล้กันนั้นเอง แต่ก่อนจะเอาไปผมจะพาไปอาบน้ำให้น่ะคับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 28 ตุลาคม 2011, 15:28:16 »

อืม....บอกพิกัดบ้านมาแล้วนึกขึ้นได้  ลููกพี่ไพ หรือป่าวครับ

nick-_-
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 03 พฤศจิกายน 2011, 08:41:07 »

ช่ายแล้วล่ะคับ เดี๋ยวยังไงรอลูกมันได้เดือนครึ่งรอมันโตก่อนน่ะคับจะไปบอกที่ร้าน ^^ ซ่นสุดๆเลย
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 05 พฤศจิกายน 2011, 18:14:43 »

ได้เล้ยยย  เดี๋ยวบอกลูกสาวให้นับวันรอ...5555+  ช่วงนี้ก็ทนเจ็บหูไปก่อน ลูกสาวถามทู๊กกกกกกกกวัน ยิ้มกว้างๆ

หน้า: [1] พิมพ์