สักเสือเหลียวหลัง

(1/1)

อินดี้ อินดี้:
ผู้ชายสักได้ไหมครับ อยากสักอ่ะคับ แนะนำที่สักให้ผมด้วยนะคับ :) :) สรรพคุณเป็นไงคับ

เต้เมืองพาน:
ผมมีอยู่ เสือเหลียวหลังตัวหนึ่ง กับหนุมานท้ารบ กับ ราหู พุทธคุณด้านเมตตามหานิยม แคล้วคลาด สักไปเหอะคับดีขึ้น
ลักษณะ ในคำว่า เสือ ต้องกินสัตว์เป็นอาหาร แล้วก็เผ่นไปทิ้งซากไว้ แต่เสือเหลียวหลัง ก็ล่าเหยื่อเหมือนกัน แต่ต่างกันที่ พอกินเสร็จ เดินออกไปจะเหลียวหลัง(ตัวไปข้างหน้า แต่หัวเหลียวมา)มาดูสัตว์ที่เป็นเหยื่อ ด้วยความสงสารอาลัย แต่จำเป็น   ถึงจะโหดดุร้าย แต่มีจิตใจอ่อนโยนภายใน

แนะนำที่สักหน่อยคับ

เต้เมืองพาน:
พะเยามี 2ที่ หน้าโรงเรียน พ.ค ไปทางซ้าย 20เมตร มองไปทางซ้ายเจอช่องแคบ มีศาลพระภูมิสีเขียงมั่งใหญ่อยู่ข้างหน้า เข้าไปเลย ลูกสาว สวย^^ (เหล่กันตั้งแต่สักล่ะ หุหุ)
อีกที่แยกป่าแดง ขี่ไปทางเหนือไปใต้ เลี้ยวซ้ายแยกป่าแดง เข้าไป50เมตร อยู่ขวามือจะเข้าซอย ถนนเป็นดินแดงเข้าไปอีกนิด บ้านอยู่ซ้ายมือ เป็นบ้านไม่ ชั้นเดียว ยกขึ้น (ไม่รู้ก็ไปแถวที่บอกดูแล้วถามเค้าดูง่ายดี)

แล้วในเชียงรายมีที่สักไหมคับ พานมันไกลอ่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ