อยากทราบคลีนิคหมอโรคข้อและกระดูกในเชียงรายครับ

(1/2) > >>

nine tom:
พอดีเพื่อนจากต่างจังหวัดมาเยี่ยม แต่มี อาการโรคเกาต์กำเริบ เลยอยากทราบ ว่าคลีนิค หมอรักษาโรคด้านนี้ มีอยู่ที่ใดบ้าง ครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้เข้ามาตอบ

Da่ geิ ลูกครึ่งขาว:
หมออุกฤษ แถวแยกหนองสี่แจ่ง,หรือแยกอภิพลาซ่า กับ หมอศิริ-วรนาฏ จากสามแยกหลัง รพ.ไทย ไปทางตลาดป่าก่อเงี้ยว (แต่ยังไม่ถึงปากทางเข้าเรดโรสเน้อ) ตรงข้ามหมูกระทะฟ้าใส สาขาไร จำไม่ได้ รู้แค่นี้แหละครับ  ;)

Yim sri:
ตรงข้าม กรีนวิง แถว สี่แยกศิริเนตร เป็นคลีนิค หมอสูติ กับหมอกระดูกค่ะ (ลืมชื่อ ;D)
แล้วก็หมอพีระ อยู่ใกล้กัน

กาแฟดำ:
หมอพีระ หมอวัชระ หมอสุริยา คลินิกอยู่ใกล้ ๆ กันเลยครับ

เชียงรายเราหมอที่เก่งๆ เรื่องโรคกระดูก และคนไปเยอะ เป็นที่เลื่องลือคลินิคหมออุกฤษคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป