เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 02:50:46
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  @ ดอยตุง อีกครั้ง ((มีนางแบบ(แบบไหนก็ไม่รู้นะ) ^^))
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน @ ดอยตุง อีกครั้ง ((มีนางแบบ(แบบไหนก็ไม่รู้นะ) ^^))  (อ่าน 3854 ครั้ง)
utenwater
ชั้นประถม
*

น้ำขุ่นน้ำดำน้ำแดงเว็บนี้มีคำตอบ www.utenwater.com

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 02:34:33 »

งามกู้ใบเลยเจ้าาาาาาาาาาาาาาา ^__^
สวยจังครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
มีคนนอนดึกอยู่นี่อีก 2 คน  หรือว่าพึ่งตื่นคะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ไปดูกันต่อเลยนะ  ยังมีอีกๆ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ก่อนเข้าอุโมงค์  เราก็เจอสิ่งนี้ค่ะ   คิดถึงกระทู้ของท่าน ap.41 ขึ้นมาทันที  เหมือนกันเป๊ะ  เจ๋ง เจ๋งhttp://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=126726.0

สร้างงานได้ประทับใจครับ

ปัญหา น้ำขุ่น น้ำดำ น้ำแดงเป็นสนิมเหล็ก
เว็บไซด์นี้มีคำตอบ  ...^0^...  www.utenwater.com
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 08:07:10 »

โห .. สวยทุกภาพเลยครับกอย่า
เหมือนได้ไปเที่ยวทุกมุมของดอยตุงเลย ...

ขอบคุณมากที่นำภาพสวยๆ มาให้ชม
ทั้งบรรยากาศธรรมชาติ  และวิถีชีวิต  รวมทั้งนางฟ้าและนางไม้ 5555

เปลี่ยนอาชีพเหอะ .. ลุงหนับหนุน  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

2 มือ ที่ดูเหมือนจะบอบบาง

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 08:14:30 »

รูปสวยจัง น่าไปแอ่วขนาดดอยช้างมูบบ่เคยไปเลย

สมองดี แกมโกง แต่เลือกที่จะเดินทางผิดเอง ก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นไป
SaLa X
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 09:18:19 »

ขอบคุณที่พาแอ่วครับ
ได้มาหลายมุมมองเลยครับ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 09:58:13 »

เหมือนได้ไปเที่ยวทุกมุมของดอยตุงเลย ...

ทั้งบรรยากาศธรรมชาติ  และวิถีชีวิต  รวมทั้งนางฟ้าและนางไม้ 5555

เปลี่ยนอาชีพเหอะ .. ลุงหนับหนุน  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

"นางไม้"  เห็นภาพเลยค่ะ   ตี้โผล่ออกมากล๋างง้าไม้นั่นแม่นก่อเจ้า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รูปสวยจัง น่าไปแอ่วขนาดดอยช้างมูบบ่เคยไปเลย

เลยจากพระตำหนักฯ ขึ้นไปประมาณ 5 กิโลเมตรค่ะ  ถ้ายังไม่เคยไป  แนะนำให้ไปช่วงหน้าหนาวนะคะ  สวยสุดๆ  แต่ทำใจเรื่องนักท่องเที่ยวเยอะหน่อย  อาจจะไม่ได้วิวสงบๆ ซักเท่าไหร่

ขอบคุณที่พาแอ่วครับ
ได้มาหลายมุมมองเลยครับ

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ดีใจที่ชอบนะคะ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
นานา..จิตตัง รักพ่อค่ะ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 10:06:32 »

เเหล่มๆ งามเจ้างาม หันเเล้วไค่ปิ๊กบ้าน อ้ออ๋อยเอ็นดูตั๋วเก่า ดอยตุงเนี่ยไปหมั่นขนาด ไปตั้งเเต่เป๋นละอ่อน เป๋นสาว จนบ่าเด่วเป๋นคนเฒ่าล่ะ ปล.ก้อ บ้านอยู่ห่างไปบ่ากี่กิโล 55 ขอบคุณตี่เอามาหื้อผ่อเจ้า คิดถึงอดูด เอ้ยอดีต ขึ้นมาเลย  ยิ้มกว้างๆ

ไม่มีใครเเก้ไขอดีตได้ เเต่เลือกที่จะทำวันนี้ให้ดีที่สุด
             เพื่อพรุ่งนี้ที่ดีกว่าเมื่อวาน
  เพื่อลูกๆ เพื่อพ่อเเม่ เเละเพื่อตัวของเราเอง
ละอ่อนโบราณ
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 11:24:50 »

งาม

..............
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 11:30:32 »

งาม

โค้วววววววว...  สั้นแต๊!!  โกรธ โกรธ
แต่ก็มากด้วยคุณค่าและกำลังใจ   ...ขอบพระคุณเจ้า...
ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

เเหล่มๆ งามเจ้างาม หันเเล้วไค่ปิ๊กบ้าน อ้ออ๋อยเอ็นดูตั๋วเก่า ดอยตุงเนี่ยไปหมั่นขนาด ไปตั้งเเต่เป๋นละอ่อน เป๋นสาว จนบ่าเด่วเป๋นคนเฒ่าล่ะ ปล.ก้อ บ้านอยู่ห่างไปบ่ากี่กิโล 55 ขอบคุณตี่เอามาหื้อผ่อเจ้า คิดถึงอดูด เอ้ยอดีต ขึ้นมาเลย  ยิ้มกว้างๆ

อิดูคนกึ๊ดเติงหาบ้าน  วันก่อนไปแอ่ว รวดไปเปิดท้ายขายของตี้หน้าด่านแม่สาย
เป๋นว่าไปแอ่ว  ไปนั่งเล่น  แล้วก่อไปกิ๋นๆๆๆ  เหียแต๊ๆ บ่ได้ขายคัวซักกำเจ้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 
กาเดวจะเอาของกิ๋นคนเงี้ยวมาอวด
ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
WH_Y

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 15:05:03 »

.ไม่ได้ไปเยี่ยม คุณลุง พิชัย วิเศษพุทธศรี นานแล้วเห็นภาพย่าแล้วคิดถึง ผาช้างมูบ..ขอบคุณนะคะสำหรับภาพสวยๆ.. ยิ้มกว้างๆ
xman
เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม

เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 19:31:32 »

บรรยากาศน่าเที่ยวครับรอแดดออกดีๆก่อนครับจะไปเที่ยว อิอิ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 23:29:51 »

.ไม่ได้ไปเยี่ยม คุณลุง พิชัย วิเศษพุทธศรี นานแล้วเห็นภาพย่าแล้วคิดถึง ผาช้างมูบ..ขอบคุณนะคะสำหรับภาพสวยๆ.. ยิ้มกว้างๆ

ขอบพระคุณป้าวายสำหรับข้อมูล  กอย่าเคยไปพบคุณลุงครั้งก็ประทับใจในตัวคุณลุงหลายๆ อย่างเลยค่ะ

ท่านใดไปถึงดอยช้างมูบ  อย่าลืมถามหาคุณลุงพิชัย วิเศษพุทธศรี นะคะ  แล้วจะได้รับความประทับใจกลับมาเหมือนกอย่าและป้าวายนี้ละค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

~อั่ย มู๋อ้วน*
Happy Fat
ระดับ ป.ตรี

หล่อเหลา นักเกาหู

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2011, 04:23:40 »

เพิ่งพาแม่ไปเที่ยวตอนวันแม่มาเหมือนกันครับ ประทับใจดอกรักเร่สวยมากๆ ไม่คิดว่ามันจะสวยได้ถึงขนาดนั้น ^^

แจ้งข้อมูล ปัญหา ร้องเรียน ร้องทุกข์ เตือนภัย PM ได้ทันที

แมวไหน ไฟแรงเฟร่อ!!
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2011, 10:09:14 »

ม่วนน้อ

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2011, 14:56:53 »

เพิ่งพาแม่ไปเที่ยวตอนวันแม่มาเหมือนกันครับ ประทับใจดอกรักเร่สวยมากๆ ไม่คิดว่ามันจะสวยได้ถึงขนาดนั้น ^^

ดอกกุหลาบพันปีบางพันธุ์ คล้ายดอกลิลลี่มาก 
อยากให้ได้เห็นช่วงหน้าหนาว หลากสีหลายพันธุ์พร้อมใจกันบานสะพรั่ง  สวยจริงๆค่ะ

ม่วนน้อ

ความสุขเริ่มต้นที่ตัวเรานะ  แล้วคนรอบข้างก็จะมีความสุขไปด้วย  ...รึนายว่าไง นายลายพ้อย...  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

utenwater
ชั้นประถม
*

น้ำขุ่นน้ำดำน้ำแดงเว็บนี้มีคำตอบ www.utenwater.com

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2011, 03:02:45 »

งาม

โค้วววววววว...  สั้นแต๊!!  โกรธ โกรธ
แต่ก็มากด้วยคุณค่าและกำลังใจ   ...ขอบพระคุณเจ้า...
ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

อิดูคนกึ๊ดเติงหาบ้าน  วันก่อนไปแอ่ว รวดไปเปิดท้ายขายของตี้หน้าด่านแม่สาย
เป๋นว่าไปแอ่ว  ไปนั่งเล่น  แล้วก่อไปกิ๋นๆๆๆ  เหียแต๊ๆ บ่ได้ขายคัวซักกำเจ้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 
กาเดวจะเอาของกิ๋นคนเงี้ยวมาอวด
ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
เดี๋ยวออกงานจะขายของเน้อลูก มีเวลาเก็บภาพตวยครับ ยิงฟันยิ้ม

ปัญหา น้ำขุ่น น้ำดำ น้ำแดงเป็นสนิมเหล็ก
เว็บไซด์นี้มีคำตอบ  ...^0^...  www.utenwater.com
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2011, 16:06:33 »

ยิ้มกว้างๆ...งามๆครับ...น้องกอย่า...อ้ายไปเมื่อต้นปี...ฮูปอยู่ไหนก็บ่ฮู้..อิอิ

ทั้งบรรยากาศธรรมชาติ  และวิถีชีวิต  รวมทั้งนางฟ้าและนางไม้ 5555

เปลี่ยนอาชีพเหอะ .. ลุงหนับหนุน  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ...เป็นนางไม้ที่สวยที่สุด..เท่าที่เคยเห็นมาเลย.. ขยิบตา

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
อ็อด หมูน้อย....
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2011, 16:37:55 »

ต้องหาเวลาไปบ้างล่ะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ภาพสวยงามมากครับ

ชีวิตเปรียบดังกราฟ มีขึ้นและมีลงเสมอ จงอยู่ด้วยจิตใจที่แข็งแกร่ง
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2011, 23:23:50 »

ยิ้มกว้างๆ...เป็นนางไม้ที่สวยที่สุด..เท่าที่เคยเห็นมาเลย.. ขยิบตา

อยากเกิดเป็นนางไม้ซะเดี๋ยวนี้เลย   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ต้องหาเวลาไปบ้างล่ะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ภาพสวยงามมากครับ

ขอบคุณมากค่ะ   แล้วอย่าลืมเก็บภาพมองต่างมุมมาฝากกันบ้างนะคะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

หน้า: 1 [2] พิมพ์