เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 20:30:50
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมคนรักรถ
| | |-+  ร้านไหนขายน๊อตสกรูบ้างครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ร้านไหนขายน๊อตสกรูบ้างครับ  (อ่าน 5110 ครั้ง)
pooset poomitan
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2011, 20:01:19 »

อยากได้ น้อตตัวเมีย ใหญ่ 22 มิล    เบอร์เกลียว 2.5    เป็นเกลียวซ้าย 
อยากได้สัก  30 ตัวครับ ร้านไหนพอจะมีขายบ้างครับ ผมจะเอาไปทำเกลียวปรับ ซ้ายขวาครับ 
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2011, 22:49:21 »

ช่วยดันหน่อยครับ
aoyeve
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2011, 23:03:58 »

อยากได้ น้อตตัวเมีย ใหญ่ 22 มิล    เบอร์เกลียว 2.5    เป็นเกลียวซ้าย 
อยากได้สัก  30 ตัวครับ ร้านไหนพอจะมีขายบ้างครับ ผมจะเอาไปทำเกลียวปรับ ซ้ายขวาครับ 
ร้าน เชียงรายน๊อต สกรู น่าจะมีลองถามดู จากสี่แยกหมอพีระ(ไม่รู้คุณหมอเป็นเจ้าของหรือเปล่าว) ไปทางศรีทรายมูล ทางซ้ายก่อนถึงทางเข้าโรงแรมไดม่อนปาร์ค ร้านเล็กๆ ชั้นเดียว ติดกับร้าน ซัก อบ รีด ลองถามคนแถวนั้นดู
กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2011, 08:40:11 »

ร้าน เชียงรายน๊อต สกรู น่าจะมีลองถามดู จากสี่แยกหมอพีระ(ไม่รู้คุณหมอเป็นเจ้าของหรือเปล่าว) ไปทางศรีทรายมูล ทางซ้ายก่อนถึงทางเข้าโรงแรมไดม่อนปาร์ค ร้านเล็กๆ ชั้นเดียว ติดกับร้าน ซัก อบ รีด ลองถามคนแถวนั้นดู

อยู่ตรงข้ามร้านตัดสติกเกอร์ครับ...

จากสูงสุด สู่สามัญ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2011, 20:57:40 »

ไปถามแล้วครับเจ้าของร้านบอกว่าไม่มีน้อต 22 มิล 2.5 เกลียวเกลียวซ้ายครับ มีแต่เกลียวขวา ร้านไหนมี น้อตตัวแม่ 22 มิล เกลียว 2.5  เกลียวซ้ายบ้างครับ
 ผมจะมาทำเกลียวปรับซ้ายขวาครับ ร้านไหนมีช่วยบอกผมหน่อยนะครับ สัก 30 ตัวครับ
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2011, 21:19:54 »

จ่วยดันครับผมกะฮู้จ้กแต่ร้านตี้เปิ้นบอกมาตางบร้านเดียวครับ

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 09:24:43 »

ร้านนี้ไม่มีก็ไม่มีแล้วครับ ในเชียงราย...ต้องสั่งเอาครับ...

จากสูงสุด สู่สามัญ
AlcoholDevil
ระดับ ป.ตรี

ถึงไม่มีเกียร์แต่แรงนะ

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 11:32:44 »

ไปถามแล้วครับเจ้าของร้านบอกว่าไม่มีน้อต 22 มิล 2.5 เกลียวเกลียวซ้ายครับ มีแต่เกลียวขวา ร้านไหนมี น้อตตัวแม่ 22 มิล เกลียว 2.5  เกลียวซ้ายบ้างครับ
 ผมจะมาทำเกลียวปรับซ้ายขวาครับ ร้านไหนมีช่วยบอกผมหน่อยนะครับ สัก 30 ตัวครับ
แนะนำครับ ไปโรงกลึงครับ ให้เค้าทำให้ครับ ทำเยอะเขาน่าจะทำให้ครับ

เรียบเฮดเดอร์ บริการ ท่อไอเสีย หม้อน้ำ รับเชื่อมมิเนียม สอบถามTel.053700166 เปิดบริการ 8.30 - 17.00น. จ.-ส. และเปิด วันอาทิตย์ 2 อาทิตย์แรกของเดือน
MewEurop
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2011, 22:49:45 »

รองไปหาทีร้านตึกเหลืองดูค่ะ

ID:natamon007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2011, 21:32:44 »

ร้านรองหรือป่าวครับที่ เปิดโรงกลึง
haihui
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2013, 02:15:16 »

แนะนำซื้อสกรูน๊อตที่โรงงานเลยครับ ขายปลีกพวกนี้ก็ขายครับ http://www.apnhardware.com/ โซนบางพลีเจ้านี้ก็โอเคครับ  เจ๋ง
หน้า: [1] พิมพ์