เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 18 เมษายน 2024, 18:38:53
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ผมเกือบเสียตัวให้น้องสาวแฟน
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ผมเกือบเสียตัวให้น้องสาวแฟน  (อ่าน 2461 ครั้ง)
คนหัวง้ม...
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 28 มีนาคม 2010, 23:52:30 »

พ่อแม่ของผม คอยช่วยเหลือเราในทุก ๆ ทางเพื่อนๆก็ล้วนแต่ให้กำลังใจ
ส่วนแฟนของผมน่ะเหรอ ? เธอเป็นความฝันของผมเลยล่ะ
แต่มันมีอยู่อย่างนึง ที่รบกวนจิตใจผมเหลือเกิน
ให้ตายเถอะ… สิ่งเดียวสิ่งนั้นก็คือ
น้องสาวของแฟนผมนั่นเอง!!

เธออายุ 21 ปี และชอบนุ่งมินิสเกิร์ตฟิตเปรี๊ยะตัวสั้นจู๋
เวลาที่เธอเข้ามาใกล้ๆ ผม..
เธอมักจะชอบก้มตัว ให้ผมได้แอบเห็นกางเกงในของเธอทุกที
ผมรู้ว่าเธอจงใจ.. เพราะไม่เคยเห็นเธอทำอย่างนี้กับใครเลย

มีอยู่วันนึง น้องสาวแฟนผม ก็โทรมาหาผม…
และขอให้ผมไปช่วยเช็คการ์ดแต่งงานที่บ้าน
พอผมไปถึง จึงได้รู้ว่า…. เธออยู่บ้านคนเดียว!!
เธอกระซิบที่ข้างหูผม ว่า…

อีกไม่นานผมก็จะแต่งงานกับพี่สาวของเธอแล้ว
เธอเองมีความรู้สึกและความต้องการบางอย่างที่เธอเอาชนะมันไม่ได้
และเธอไม่ต้องการจะเอาชนะความรู้สึกนั้นด้วย..
เธอบอกว่าเธออยากจะมีอะไรกับผม!!!
แค่ครั้งเดียวเท่านั้น..
ก่อนที่ผมจะแต่งงานและใช้ชีวิตร่วมกับพี่สาวเธอ

ผมช็อคไปเลย พูดอะไรไม่ออกแม้แต่คำเดียว
เธอบอกว่า…
เธอจะขึ้นไปรอข้างบนห้องนอน
ถ้าผมอยากจะให้มันเป็นไปอย่างที่เธอว่าก็ให้ตามเธอขึ้นไป
ผมนิ่งอึ้งไปหมด และมองเธอก้าวขึ้นบันได้ไป
พอเธอขึ้นไปถึงขั้นบนสุด….
เธอก็ถอดกางเกงชั้นในออกแล้วโยนมันลงมาข้างหน้าผม!!
ในวินาทีนั้นเอง ผมลุกขึ้นยืน…
และรีบเปิดประตูบ้านออกไป เดินตรงไปที่รถทันที

สิ่งที่ผมพบ คือ ว่าที่พ่อตาของผมกำลังยืนอยู่ข้างนอกบ้าน….
ดวงตาของเขาเอ่อล้นไปด้วยน้ำตา
เขาเข้ามาสวมกอดผม และพูดว่า….

“ พวกเราดีใจเหลือเกินที่คุณผ่านการทดสอบครั้งนี้มาได้
เราคงหาคนที่ดีกว่านี้ให้ลูกสาวของเราไม่ได้อีกแล้ว ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวของเรา ”

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า……..
จงเก็บถุงยางไว้ในรถของท่านเสมอ!!

...อนาคตหัวง้ม...
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 28 มีนาคม 2010, 23:54:40 »

เหมือนจะเก่านะครับ แต่ยังโอเคอยู่  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ปล เก็บไว้ในรถนาน ๆ ระวังจะเสื่อมนะครับ

คนไกลบ้านเกิด
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 03:42:34 »

โอๆๆตี้แต้ออกมาเอาถุงฮาๆๆกรรมของปี้สาว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 07:53:16 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม...แล้วจะดีใจหรือเสียดายดีเนี่ย....

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
nobita
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 09:39:20 »

ก๊าก..แล้วตกลง..เสียดายแม่นบ่น้อ...ที่แท้ก็จาออกมาเอาจ้อง..

เหอๆ..ปอเน้อมอย..
mankaw
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 11:32:32 »

55555รอดหวุดหวิด
corolado4
ระดับ :ป.โท

บ้านสวน ดอยพระบาท11 (ธารน้ำกรณ์2)

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 11:58:29 »

๕ ๕ ๕ ๕
น้องสาวถูกพ่อให้มาทดสอบว่าที่พี่เขย
ถึงจะเกือบพลาดถูกจับได้
แต่ในอนาคต
เป็นน้องเมียแล้ว ก็ยังมีลุ้นนิ
ไม่ต้องระแวงพ่อตา  แต่ระวังเมียตัวเก่าให้ดี
อาจไม่ได้น้องเมียและเสีย ...จ๋...

oyoyo *^_^*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 12:03:28 »

อ่านหลายรอบแล้วครับ แต่ก็ยังฮาอยู่ครับ.. ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

"มนุษย์ใช้เหตุผลทางความคิด
ในการตัดสินว่าอะไรถูกอะไรผิด
ขณะที่ธรรมชาติใช้ความจริงทางจิต
ในการตัดสินว่าอะไรเป็นบุญอะไรเป็นบาป"

วาทะดังตฤณ "ด้วยความเป็นห่วง"
ละอ่อนเจียงฮายclassic
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

Civic club

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 12:04:20 »

มีงี้ด้วย ง๊ะ อยากเจอม้างจัง
Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 15:29:36 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
ตั๋วแทนขี้เหล้า
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 15:36:33 »

เพื่อฮู้คิง...น้ำปิงป๋อแห้ง..55
AoMAmM009
ชั้นประถม
*

คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจ ยิ่งไม่เห็นหน้ายิ่งไม่น่าไว้ใจ

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 20:36:50 »

๕ ๕ ๕ ๕
น้องสาวถูกพ่อให้มาทดสอบว่าที่พี่เขย
ถึงจะเกือบพลาดถูกจับได้
แต่ในอนาคต
เป็นน้องเมียแล้ว ก็ยังมีลุ้นนิ
ไม่ต้องระแวงพ่อตา  แต่ระวังเมียตัวเก่าให้ดี
อาจไม่ได้น้องเมียและเสีย ...จ๋...

หุหุ
คิดดีนะ
xman
เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม

เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 20:40:59 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ซะงั้น
GigaBEST
มัธยม
**

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 20:43:21 »

เหอๆ
งั้นผมก็โชคดีกว่าถ้าไม่พกถุงยางไว้ในรถ แต่ ต้องไปซื้อที่ 7-11 อิอิ

CR_007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 21:57:12 »

ฟลุ๊กแน่ๆๆดวงดีจิงๆๆ
cp.2010
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 22:03:19 »

ดีนะที่เก็บถุงยางไว้ที่รถ  ถ้าเก็บไว้ในกางเกงล่ะ....555เสร็จแน่ป๋า
ปุถุชน(ทุกหยาดเหงื่อเพื่อลูกเมีย)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 30 มีนาคม 2010, 15:17:49 »

อันตราย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
hydejime
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 13 เมษายน 2010, 13:14:48 »

อ่านดูแล้ว เกือบจะดี
narita
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 14 เมษายน 2010, 08:43:38 »

ดวงดีสุดๆ
คนหลังเขา
มัธยม
**

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2010, 11:54:57 »

ฮ่าๆดวงดีมากๆนะเนี้ย

*ความรัก*ไม่ลึกซึ่งเหมือนกาลเวลา
** ว่างๆเข้ามาพูดมาคุยและฟังเพลงเพราะๆได้จากห้องไหลๆของเราชาวเชียงรายโฟกัสนะคะ
** http://www.chiangraifocus.com/forums/chatroom/index.php **
หน้า: [1] 2 พิมพ์