เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 16:24:18
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  การเกษตร,ฟาร์มสัตว์,ปศุสัตว์ (ผู้ดูแล: bm farm)
| | |-+  ขอคำปรึกษาอะไหล่รถแทรกเตอร์
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ขอคำปรึกษาอะไหล่รถแทรกเตอร์  (อ่าน 3586 ครั้ง)
pooset poomitan
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2011, 22:29:29 »

ใครพอจะรู้เรื่องอะไหล่รถแทรกเตอร์บ้างครับ จำพวก ชิ้นส่วนของจอบหมุนทุกชิ้นบ้างครับ ผมขอคำปรึกษาหน่อยครับ ผมอยากเอาอะไหล่ลงขายที่ร้านครับ ใครรู้ ออนมาเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 สิงหาคม 2011, 19:07:56 โดย pooset poomitan » IP : บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2011, 21:24:07 »

ช่วยดันขึ้นหน่อยครับว่างมาหลายวันแล้ว
happiness'969
มัธยม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2011, 21:31:07 »

ไปถามห้อง ชมรม คนรักรัก น่าจะมีคนมีความรู้เรื่องรถแนะนำคับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 22:08:18 »

ขอบคุณครับที่แนะนำให้ครับ
gungun_j
เตรียมอนุบาล
*

Well done is better than well said

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 22:26:12 »

ไม่ทราบสินค้าที่ต้องการขายประเภทไหน มีรัยบ้างค่ะ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 22:47:50 »

จำพวกอะไหล่บริการหลังการขาย เช่น จอบหมุน อะไหล่ทุกส่วนทั้งเล็กและใหญ่ครับ
หรือว่าจะเป็น สลัก ส่วนข้างหลังทั้งหมดเลยครับ เกลียวปรับซ้าย ขวา หรือว่าลูกหมากหน้ารถ สรุปว่าอะไหล่ทั้งหมดเลยครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 22:56:39 »

ส่ง pm มาด้วยนะครับ
nongss1
มัธยม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2011, 02:34:45 »

จูงชัย ครับผม ก่อนถึงTOTเชียงราย(สายหัวดอย)
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2011, 08:42:31 »

เป็นกันเองหรือป่าวครับ บางร้านผมกลัวพูดแล้วไม่เข้าใจลูกค้า
nongss1
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2011, 10:51:37 »

ร้านไหญ่น่ะครับ เป็นศูนย์เลยครับ อะไหล่คูโบต้าเชียงรายเบิกนิหมดแท้100
เทพบุตรดาวเหนือ เคนชิโร่
ระดับ ป.ตรี

เฮาจะฮักคนที่ฮักเฮา@^__^@

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2011, 11:47:36 »

บริษัทผมผลิตขายให้KUBOTAอยู่ ขอรายการอะไหล่ที่ต้องการPMมาให้ด้วย

ขายปลีกและส่ง
       - Micro SD Card,Flash Drive ยี่ห้อKingston Sandisk Apacer
       - Power Bank ,สายชาร์ท สายซิงค์ทุกรุ่น
       - ลำโพงกระป๋อง ,ลำโพงรถ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2011, 22:06:00 »

ผลิตขายอะไรหรือครับไม่เข้าใจครับ หรือว่าผลิตขายอะไหล่รถแทรกเตอร์ให้ครับ  ถ้าผลิตขายอะไหล่รถแทรกเตอร์จริง ผมขอคำปรึกษาอะไหล่รถแทรกเตอร์หน่อยครับเพราะว่าผมอยากได้อะไหล่รถแทรกเตอร์มาวางโชว์ที่หน้าร้านครับ ถ้าผลิตขายผมขอสั่งได้ไหมครับ ช่วย ดัน ครับ
เทพบุตรดาวเหนือ เคนชิโร่
ระดับ ป.ตรี

เฮาจะฮักคนที่ฮักเฮา@^__^@

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2011, 09:16:13 »

บริษัทผมร่วมพัฒนาผลิตภัณฑ์แทรกเตอร์ของคูโบต้า โดยคูโบต้าเองให้ขายเป็นอะไหล่ได้ ส่วนถ้าจะสั่งเดี๋ยวทางผมเช็คกับผู้ใหญ่ให้ครับ ถ้ามีรายการสินค้าเดี๋ยวผมอาจจะส่งให้ดูครับ

ขายปลีกและส่ง
       - Micro SD Card,Flash Drive ยี่ห้อKingston Sandisk Apacer
       - Power Bank ,สายชาร์ท สายซิงค์ทุกรุ่น
       - ลำโพงกระป๋อง ,ลำโพงรถ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2011, 17:43:44 »

น่าสนใจดีครับ อัพรูปลงหน่อยได้ใหมครับ เพื่อว่าสินค้าที่ผมสนใจอาจจะนำเอามาขายโชว์ที่หน้าร้านก็ได้ครับ เพราะว่าผมก็อยากจะเปิดร้านขายอะไหล่รถแทรกเตอร์เหมือนกันกัน ถ้าสินค้าที่ผมต้องการมีผมก็อาจจะสั่งเป็นจำนวนมากหน่อยครับ บอกสินค้าทางร้านให้ผมบอกหน่อยได้ใหมครับ เช่นอะไหล่ของจอบหมุน
เกลียวปรับซ้าย ขวา   อะไหล่เกตหน้าดิน  หรือว่าชุดอะไหล่ผานไถบ้างครับ มากมายครับ อัพรูปลงหน่อยครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2011, 16:51:47 »

ดันหน่อยครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2011, 06:18:29 »

ขอดูรูปภาพหน่อยได้ใหมครับ ว่าบริษัทของคูโบตามีอะไหล่อะไรบ้างครับ
pizza_poo
มัธยม
**

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2012, 16:35:51 »

ดันตอนเย็นๆ

อำเภอแม่ลาว จังหวัดเชียงราย 57250 ติดต่อ 086-9174189
11lee
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2012, 19:57:35 »

อยู่อำเภออะไรครับ ถ้าเป็นทางผ่านผมส่งให้ได้ครับ
ผมไม่มีร้านแต่ขายส่งอยู่ ตัวแทนขายในเชียงรายหลายร้านราคาแตะไม่ลงครับ
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2012, 20:01:30 »

ยิ้มกว้างๆ...ใบมีดจอบหมุนแถวไหนขายถูกบ้างครับ....

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
kaewhilow
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2012, 07:04:35 »

ยิ้มกว้างๆ...ใบมีดจอบหมุนแถวไหนขายถูกบ้างครับ....
ร้ายชัยอะไหล่ครับ ตอนนี้ร้านย้ายไปอยู่ใกล้หม่บ้านริมจันทร์ กอนถึงแยกบายพาสใหม่ที่จะไป เวียงชัยครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์