เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 10:13:05
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  รวมกระทู้ คนใจดี
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 พิมพ์
ผู้เขียน รวมกระทู้ คนใจดี  (อ่าน 26497 ครั้ง)
TONLIEW_SAM
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #240 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2011, 20:46:36 »

น้องยิ้มจริงๆ ด้วย .. หายเร็วๆ นะส่วนหน้า ^^
pom_9963
ระดับ :ป.โท

โปรแกรมสำเร็จรูปให้เช่า Line >> itsmypoodle

« ตอบ #241 เมื่อ: วันที่ 01 ธันวาคม 2011, 19:57:55 »

ยิงฟันยิ้ม .. ขอชื่นชมทุกท่านครับ สิ่งดีๆที่พวกท่านมอบให้สัตว์ที่ตกทุกข์ได้ยาก จะทำให้ท่านมีสุขภาพแข็งแรง อายุยืน ผมเชื่ออย่างนั้น ผมว่าได้บุญกว่าช่วยมนุษย์ด้วยกันอีก อย่างน้อยก็ทำให้ผมลืมพวกคนใจร้าย เห็นแก่ตัวทำกับสัตว์แถวๆนี้ไปได้ชั่วขณะ ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับกิจกรรมดีๆเหล่านี้ด้วยคนครับ
prince14
ชั้นประถม
*

« ตอบ #242 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2011, 08:47:15 »

อยากช่วยค่าอาหารนะคับ แต่ไม่สะดวยไปให้ด้วยตัวเองนะคับ นัดกันแถวๆ ในเมืองได้มั๊ยคับ
plakone
ชั้นประถม
*

« ตอบ #243 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2011, 13:24:49 »

หายไวๆนะค่ะ แระขอให้ได้บ้านใหม่เร็วๆ เปงกำลังใจให้จ้า

ครัวป้าหมู...ซอย วิทลัยเชียงราย(เค-เทค) ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋น อาหารตามสั่ง ขนมหวานน้ำกะทิอบเทียน...
CooPer
ชั้นประถม
*

« ตอบ #244 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2011, 19:17:20 »

ถ้าจะร่วมบริจาคเงินเล็กน้อยๆนี้ต้องทำยังไงค่ะ

Thank You For Loving Me.
iw
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #245 เมื่อ: วันที่ 03 ธันวาคม 2011, 22:06:09 »

ดีใจด้วยจ้า จะหายแล้ว
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #246 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2011, 10:58:01 »

เห็นรูป เจ้ายิ้ม แล้วดีใจที่มี จขกท มาช่วย
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #247 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2011, 10:59:57 »

อยากช่วยค่าอาหารนะคับ แต่ไม่สะดวยไปให้ด้วยตัวเองนะคับ นัดกันแถวๆ ในเมืองได้มั๊ยคับ

รอ จขกท มาตอบ ถ้าไม่สะดวกเดี่ยวผมไปรับและส่งแทนให้ครับ
chinchin
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #248 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2011, 21:04:55 »

สุดยอดน้ำใจ อยากเอามาเลี้ยงอยู่แต่กลัวไอ้ฝูงที่อยู่ในไร่จะต่อต้านป่าว โดยเฉพาะไอ้เจ้าบางแก้ว

ถ้าซักพักหาเจ้าของไม่ได้จะลองหาคนเลี้ยงให้ครับ
ขอชมเชยเจ้าของกระทู้ รู้ว่าเป็นนักศึกษาด้วย เยี่ยมมากน้อง
maanoiiz
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #249 เมื่อ: วันที่ 07 ธันวาคม 2011, 22:17:30 »

ขอบคุณทุกๆคอมเม้นที่เม้นกันเข้ามานะคะ จริงๆก็ไม่ได้จะเป็นคนดีอะไรหรอก ไอ่เราก้อแค่คนธรรมดาที่รักน้องหมาเหมือนๆกันแหละเนอะ ทุกๆคนที่เข้ามาเม้นเองก้อใจดีไม่แพ้กันหรอก ^^ อยู่ที่ว่าบังเอิญจังหวะนั้นไปอยู่แถวนั้นพอดีเลยได้มีโอกาสช่วย ^^ ส่วนคนที่ใจดีอยากช่วยเรื่องรายจ่าย หากอยู่แถวมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวงก้อนำเงินมาให้ได้ด้วยตัวเองเลยก้อได้นะคะ ไม่งั้นก้อติดต่อมาสะดวกให้ไปพบที่ไหนก้อยินดีค่ะ ติดต่อได้ที่เบอร์ 081-8981470 จี๊ดส์ นะคะ ^^ แล้วถ้าหากใครอยู่ไกลแต่อยากช่วยจริงๆ ก้อโอนเข้าบัญชีมาก้อได้นะคะ โทรติดต่อมาแล้วจะบอกเลขบัญชีให้ค่ะ ต้องขอโทษด้วยนะคะที่มาตอบช้ามากแล้วการโอนเงินก้อดูยุ่งยาก พอดีช่วงนี้งานเยอะจริงๆค่ะเลยไม่มีเวลามาเล่นเนตเลย =='' แต่ไม่ต้องห่วงนะคะ เงินทุกบาทที่ช่วยน้องเค้ารับรองว่าถึงมือคุณหมอแน่ๆค่ะ คอนเฟิร์ม ^^

ตอนนี้น้องส่วนหน้าเองก้อทรงๆนะคะ หมอก้อหวังให้เค้าอ้วนขึ้นไวๆจะได้หายห่วง แต่ที่น่าห่วงตอนนี้คือเรื่องอากาศค่ะ มันหนาวขึ้นๆเลยทำให้น้องเค้ากลับมามีอาการหอบมากขึ้น แต่คุณหมอว่าถ้าน้องเค้าอุ่นขึ้นก้อจะดีขึ้นค่ะ เอาใจช่วยกันนะคะ ^^
ลีโอ
ชั้นประถม
*

เจ็บไม่เท่า แต่ก่อเศร้ากว่า

« ตอบ #250 เมื่อ: วันที่ 09 ธันวาคม 2011, 12:17:25 »

อนุโมทนาบุญกับคุณที่ใจบุญ และคุณหมอด้วยนะครับ

whatsapp  = 08756575 9

LINE  =   0875657589
ตาต้อม
ผู้ดูแลบอร์ด
*

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #251 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2011, 12:04:34 »

รวมกระทู้ที่เพื่อนสมาชิกใจบุญทุกๆท่าน ได้ช่วยเหลือเพื่อนร่วมโลกที่กำลังลำบากไว้ที่นี่เลยนะครับ
ใครมีความคืบหน้าของเจ้าตัวไหนก็เอามาอัพเดทได้เลย  ยิ้ม

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
ดรีม ขี้เหล้าน้อย
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #252 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2011, 21:50:06 »

แม่จะกลับมาจากตต่างประเทศเดือนหน้า จะแวะไปช่วยน้องหมาเน้อเจ้า................

Dream@e-car
มัธยม
**

« ตอบ #253 เมื่อ: วันที่ 13 ธันวาคม 2011, 17:54:40 »

อั้พไว้คัพ
nanazzzzz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #254 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 12:27:17 »

วันนี้ฟลุกเจอพี่โบมาที่ร้านขายของแถวoffice ได้เรื่องมาว่าวันนี้เอาโทรศัพมือถืมมาจำนำเนื่องจากไม่มีตังเลี้ยง หมา บ้านก็ต้องเช่า ไฟก็ต้องจ่ายเอง 2เดือนมานี้ไม่มีคนบริจาคอาหารหมาให้เลยคะลำบากมาก เลยขออาสาช่วยแกคะ เพราะทางระหว่างofficeกลับหอต้องผ่านซอยทางเข้าบ้านแกถ้าแวะไปคงนิดๆหน่อยๆไม่ลำบากอะไรเลย ว่า ใครอยากบริจาค อาหารหมา หรือ นมหรืออะไร เอามาฝากไว้ที่หนึ่งได้นะคะ officeอยู่แถวๆ อภิสแคว ถนนเส้นถนนคนเดินบ้านหลังสีดำอยู่ตรงข้ามสำนักงานไร่ยาสูบ เพราะ จากที่แกเล่า มา แกน่าสงสานทางหนึ่งไม่รับบริจาคเงินนะ ขอเป็นอาหารเม็ด หรือใครจะบริจาคค่าน้ำค่าไฟค่าบ้านช่วยแก หนึ่งลบกวนคนใจดีทุกคนเอาไปให้ที่แกเองและไม่ต้องผ่านใครคะ เพราะแกไม่มีคอมพิวเตอร์ ที่โพสตอนแรกเข้าใจว่าพี่โบชื่อคุณติ่งจริงๆแล้ว ชื่อพี่โบคุณติ่งคือคนที่มาโพสให้และรับเรื่องบริจาค และอาหาร น้องหมาที่มีคนบริจาคไปพี่เค้าได้รับ 5 ครั้ง 1 ครั้ง  มีคนมาให้เองถึงที่บ้าน ค่าน้ำค่าไปที่จะมีคนช่วยก็ไม่มีคะค่าเช่าก็จ่ายเองตอนนี้ต้องเอาหุ้นตัดเสื้อไปจำนำกันแล้วละคะ เงินที่ได้รับจากเซน....มาเอาไปถ่ายของที่จำนำเอาเงินไปเลี้ยงหมาเพื่อทำอาชีพเลี้ยงตัวเองและน้องหมาเองยังไม่พอเลยคะ
หรือใครไม่สะดวกนะคะ เอาไปให้พี่เค้าเองเลยจะดีกว่าคะ ถ้าฝากไว้ที่ไหนที่พี่แกไม่สามารถเช็คได้อาหารบางทีกว่าพี่แกจะได้รับนั้นก็ต้องรอคนอาสามีเวลาหรือจำได้คะ
ยังไงเมื่อกี้แกเอาเบอร์หนึ่งไปละและหนึ่งก็เอาเบอร์พี่โบมาละเพราะว่าถ้ามีนมหมดอายุแต่กินได้อยู่ของร้านแกแฟแถวนี้จะโทรบอกให้แกมาเอาคะ

เรื่องรายระเอียดว่าถึงมือแกมั๊ยหนึ่งจะรายงานอย่างระเอียดไม่หมกเม็ดให้คือให้นะคะ ใครบริจาคอะไรมาจะจะเขียนรายการทั้งหมดไปให้แกเช็กและ เซนรับกันไปเลย เพื่อความสะบายใจของทุกคนหลังจาก ที่มัน มีปัญหาคะ ถ้าอยากช่วยแบบถึงชัวด่วน ก็เชิญนะคะ office หนึ่งเป็น officeออกแบบไม่มีส่วนได้เสียอะไรถ้าใครสบายใจก็ทำคะ
(ไม่ได้เข้ามานานคะเรื่องเจ้าเอกช่วงนี้หนึ่งยุ่งกับงานที่ต้องส่งมากวันนี้เจอพี่โบครั้งแรกเลยอยากช่วยแต่เราต้องดูกำลังตัวเองว่าเราช่วยอะไรได้บ้าง
nanazzzzz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #255 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 12:30:03 »

ตอนนี้เจ้าส่วนหน้าเป็นยังไงบ้างคะ มีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยนะจะพยายาม ส่วนเจ้ายุ่งของหนึ่งหนึ่งทำเบอร์คุณลุงคนนั้นหายเพราะเปลี่ยนโทรศัพคะ วันนั้นไก็ไม่เจอคุณลุงเลยวางอาหาร นม และเขียนโน๊ตทิ้งไว้คะ แล้วถ้าจะไปยังไงน่าชะช่วยวันหยุดนี้ที่จะเข้าไปเยี่ยมพร้อมอาหาร แล้วจะมาเล่าให้ฟัง มีหวังโดนคุณลุงดุแน่นอนเลยช่วงงานยุ่งหายตัว เบอร์ก็หาย เฮ้อ-*-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 ธันวาคม 2011, 20:49:55 โดย nanazzzzz » IP : บันทึกการเข้า
ตาต้อม
ผู้ดูแลบอร์ด
*

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #256 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 13:10:44 »

วันนี้ฟลุกเจอพี่โบมาที่ร้านขายของแถวoffice ได้เรื่องมาว่าวันนี้เอาโทรศัพมือถืมมาจำนำเนื่องจากไม่มีตังเลี้ยง หมา บ้านก็ต้องเช่า ไฟก็ต้องจ่ายเอง 2เดือนมานี้ไม่มีคนบริจาคอาหารหมาให้เลยคะลำบากมาก เลยขออาสาช่วยแกคะ เพราะทางระหว่างofficeกลับหอต้องผ่านซอยทางเข้าบ้านแกถ้าแวะไปคงนิดๆหน่อยๆไม่ลำบากอะไรเลย ว่า ใครอยากบริจาค อาหารหมา หรือ นมหรืออะไร เอามาฝากไว้ที่หนึ่งได้นะคะ officeอยู่แถวๆ อภิสแคว ถนนเส้นถนนคนเดินบ้านหลังสีดำอยู่ตรงข้ามสำนักงานไร่ยาสูบ เพราะ จากที่แกเล่า มา แกน่าสงสานทางหนึ่งไม่รับบริจาคเงินนะ ขอเป็นอาหารเม็ด หรือใครจะบริจาคค่าน้ำค่าไฟค่าบ้านช่วยแก หนึ่งลบกวนคนใจดีทุกคนเอาไปให้ที่แกเองและไม่ต้องผ่านใครคะ เพราะแกไม่มีคอมพิวเตอร์ ที่โพสตอนแรกเข้าใจว่าพี่โบชื่อคุณติ่งจริงๆแล้ว ชื่อพี่โบคุณติ่งคือคนที่มาโพสให้และรับเรื่องบริจาค และอาหาร น้องหมาที่มีคนบริจาคไปพี่เค้าได้รับ 5 ครั้ง 1 ครั้ง  มีคนมาให้เองถึงที่บ้าน ค่าน้ำค่าไปที่จะมีคนช่วยก็ไม่มีคะค่าเช่าก็จ่ายเองตอนนี้ต้องเอาหุ้นตัดเสื้อไปจำนำกันแล้วละคะ เงินที่ได้รับจากเซน....มาเอาไปถ่ายของที่จำนำเอาเงินไปเลี้ยงหมาเพื่อทำอาชีพเลี้ยงตัวเองและน้องหมาเองยังไม่พอเลยคะ
หรือใครไม่สะดวกนะคะ เอาไปให้พี่เค้าเองเลยจะดีกว่าคะ ถ้าฝากไว้ที่ไหนที่พี่แกไม่สามารถเช็คได้อาหารบางทีกว่าพี่แกจะได้รับนั้นก็ต้องรอคนอาสามีเวลาหรือจำได้คะ
ยังไงเมื่อกี้แกเอาเบอร์หนึ่งไปละและหนึ่งก็เอาเบอร์พี่โบมาละเพราะว่าถ้ามีนมหมดอายุแต่กินได้อยู่ของร้านแกแฟแถวนี้จะโทรบอกให้แกมาเอาคะ

เรื่องรายระเอียดว่าถึงมือแกมั๊ยหนึ่งจะรายงานอย่างระเอียดไม่หมกเม็ดให้คือให้นะคะ ใครบริจาคอะไรมาจะจะเขียนรายการทั้งหมดไปให้แกเช็กและ เซนรับกันไปเลย เพื่อความสะบายใจของทุกคนหลังจาก ที่มัน มีปัญหาคะ ถ้าอยากช่วยแบบถึงชัวด่วน ก็เชิญนะคะ office หนึ่งเป็น officeออกแบบไม่มีส่วนได้เสียอะไรถ้าใครสบายใจก็ทำคะ
(ไม่ได้เข้ามานานคะเรื่องเจ้าเอกช่วงนี้หนึ่งยุ่งกับงานที่ต้องส่งมากวันนี้เจอพี่โบครั้งแรกเลยอยากช่วยแต่เราต้องดูกำลังตัวเองว่าเราช่วยอะไรได้บ้าง

ใจเย็นครับ เดี๋ยวกำลังคิดหาวิธีที่จะช่วยเหลือแบบที่มันยั่งยืนกว่านี้ คงจะต้องขอความร่วมมือจากสมาชิกในห้องนี้ แต่ตอนนี้คงต้องหาวิธีเฉพาะหน้าก่อน เดี๋ยวจะออกไปเยี่ยมที่บ้านคุณโบว์ ได้ความยังไงจะกลับมารายงานนะครับ ยิ้มเท่ห์

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
nanazzzzz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #257 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 17:57:43 »

ไปเจอพี่ต้อมที่บ้านพี่โบมาพี่ต้อมใจดีม๊ากๆ 555 เดี๋ยวพรุ่งนี้ที่office จะช่วยบริจาคอีกแรง จัดส่งถึงที่ ตอนนี้บ้านพี่โบที่อยากได้ที่สุด อยากให้เพื่อนๆช่วยกันบริจาคความเมตตาเอาหมาไปทำหมันคนละตัวสองตัวคะ เพื่อไม่ให้สมาชิกเพิ่มมากกว่านี้จะไปรับเองหรือคุยกับหมอแล้วให้พี่เค้าเอาไปทำก้ได้นะคะ เดี๋ยวเดือนหน้าหนึ่งจะไปรับอุปถมซักตัว ขอบอกว่า ค่าใช่จ่ายพี่เค้ามากจริงๆไปไหนก้ไม่ได้หมากัดกันวุ่นมาก หรือใครอยากช่วยค่าน้ำค่าไฟเชิญนะตอนนี้น้ำโดนตัดอยู่ต้องจ่ายก่อน16มกรานี้ไม่งั้นเค้าจะถอดน้ำออกถาวรต้องจ่าย4000ถึงจะต่อใหม่จะอาบน้ำน้องหมาก็ไม่ได้ ค่าน้ำรวมค่าต่อมิตเตอร์ตอนนี้1150บาท ใครอยากช่วยกันทางไหน ก็เอาเลยคะตามกำลังนะคะ ช่วยกัน นะคะ ขอบคุณคะ สู้ๆคะ ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 ธันวาคม 2011, 08:43:51 โดย ตาต้อม » IP : บันทึกการเข้า
Pok Havana(รักในหลวง)
ระดับ ป.ตรี

อย่ามองคนที่ภายนอก เพราะมันไม่ได้บ่งบอกถึง "สันดาน" !!

« ตอบ #258 เมื่อ: วันที่ 21 ธันวาคม 2011, 08:11:24 »

ไปเจอพี่ต้อมที่บ้านพี่โบมาพี่ต้อมใจดีม๊ากๆ 555 เดี๋ยวพรุ่งนี้ที่office จะช่วยบริจาคอีกแรง จัดส่งถึงที่ ตอนนี้บ้านพี่โบที่อยากได้ที่สุด อยากให้เพื่อนๆช่วยกันบริจาคความเมตตาเอาหมาไปทำหมันคนละตัวสองตัวคะ เพื่อไม่ให้สมาชิกเพิ่มมากกว่านี้จะไปรับเองหรือคุยกับหมอแล้วให้พี่เค้าเอาไปทำก้ได้นะคะ เดี๋ยวเดือนหน้าหนึ่งจะไปรับอุปถมซักตัว ขอบอกว่า ค่าใช่จ่ายพี่เค้ามากจริงๆไปไหนก้ไม่ได้หมากัดกันวุ่นมาก หรือใครอยากช่วยค่าน้ำค่าไฟเชิญนะตอนนี้น้ำโดนตัดอยู่ต้องจ่ายก่อน16มกรานี้ไม่งั้นเค้าจะถอดน้ำออกถาวรต้องจ่าย4000ถึงจะต่อใหม่จะอาบน้ำน้องหมาก็ไม่ได้ ค่าน้ำรวมค่าต่อมิตเตอร์ตอนนี้1150บาท ใครอยากช่วยกันทางไหน ก็เอาเลยคะตามกำลังนะคะ ช่วยกัน นะคะ ขอบคุณคะ สู้ๆคะ ตกใจ
มีร้านขายอาหารสัตว์ สันคอกช้าง ใกล้กับฟ้าใสหมูกระทะ ไนท์ศิริเนตร เค้าจะบริจาค เดือนละ 2 กระสอบ ช่วงแรกพี่อาสานำไปให้พี่โบว์ค่ะ แต่ช่วงที่ผ่านมานี้ พี่ทำงานหลายที่ จึงไม่สะดวกไปรับมาให้พี่โบว์ หากว่าท่านสะดวกไปติดต่อร้านนั้นเลยก็ได้นะค่ะ เพราะเค้าเต็มใจให้ 100 เปอร์เซ็นต์ค่ะ เดือนละ 2 กระสอบ ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 ธันวาคม 2011, 08:44:34 โดย ตาต้อม » IP : บันทึกการเข้า

ฮาวาน่าเมดช็อป ออกแบบ ป้ายไวนิล งานเพ้นท์ การ์ตูนล้อเลียน งานแฮนด์เมด นามบัตร แกะสติ๊กเกอร์
092-6899354
ผลงาน
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=49812
ร้านสุทรากานต์(คุณติ่ง)&บัตเตอร์ฟลายคาบาเร่
มัธยม
**

https://www.facebook.com/sutrakan

« ตอบ #259 เมื่อ: วันที่ 21 ธันวาคม 2011, 08:23:55 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม...นี่รูปพี่โบว์ครับน่ะ...กับชุดที่แกออกแบบและตัดเอง....
.......วันที 22 ธค. 54 งานเทศกาลอาหาร สวนตุงฯ พบกับพี่โบว์ตัวจริงในรูปแบบใหม่(นางโชว์)...
ทักทายพูดคุยกันได้หลังเวที กาดเชียงรายรำลึก ครับ....ยินดีๆๆๆๆกับทุกกำลังใจและความช่วยเหลือครับ.....

* พี่โบว์.jpg (70.69 KB, 467x700 - ดู 360 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 ธันวาคม 2011, 21:58:35 โดย ร้านสุทรากานต์(คุณติ่ง)&บัตเตอร์ฟลายคาบาเร่ » IP : บันทึกการเข้า

ผลิตจำหน่ายให้เช่า ชุดไทยต่างๆเครื่องประดับฯ ชุดวิวาห์ราตรี ชุดแสดงแฟนซี ชุดนักร้อง ชุดโชว์คาบาเร่ (ตัดเฉพาะงาน) จัดขบวนแห่ฯ งานพิธีการ Organizing Events แต่งหน้าโทร...089 9518769 ,065 5210874(คุณติ่ง
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 พิมพ์