เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 08:14:40
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  ครัวเต็มอิ่ม..หมูกระทะบุฟเฟ่ห์ อิ่มละ 99 บาท ฟรีpepsi(แจกมือถือ3รางวัล)
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน ครัวเต็มอิ่ม..หมูกระทะบุฟเฟ่ห์ อิ่มละ 99 บาท ฟรีpepsi(แจกมือถือ3รางวัล)  (อ่าน 9399 ครั้ง)
Aloha_ฉึกฉึก[AmPnaKa]
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2011, 14:41:57 »

ง่ะๆๆ หิวข้าวววววววว  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
WalkManUser
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ยิ่งโต ยิ่งเหนื่อย อยากกลับไปเป็นเด็ก

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2011, 20:46:01 »

ไปกินมาแล้วครับ หมูหมักอร่อยมาก น้ำจิ่มรสเยี่ยมเลยครับ สนนราคาอยู่ หัวละ 99 บาท จริงๆ

พุงจะแตกเอา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
sang_na_ja
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2011, 22:06:59 »

ของเหมือนเดิมหรือป่าวครับ แล้วกะทะเป็นแบบไหนครับ
แล้วโปรหัวละ 99 บาท นี้ยังแถม แป๊ปซี่อยู่มั้ยครับ ขอบคุณครับ
คูณบารมี
ระดับ ป.ตรี

อะไหล่ คอม เชียงราย

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2011, 23:51:34 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Puppet
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2011, 00:39:40 »

ขอพิกัดหน่อยค่ะ ^^

เบื่อเกรียน!
WalkManUser
ระดับ ป.ตรี
*

ยิ่งโต ยิ่งเหนื่อย อยากกลับไปเป็นเด็ก

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2011, 13:03:01 »

สมุติน่ะครับ เจอแยกคอนโดเทล ก็เลี้ยวซ้ายมาทางสนามกอร์ฟเลย ไม่เกิน 200 เมตร ร้านจะอยู่ซ้ายมือ ก่อนถึงแยกเลี้ยวไปสะพานแม่ฟ้าหลวง(รด) มองเข้าไปจะเจอป้ายใหญ่ๆเลยครับ

ปล. ติเพื่อก่อ เตามันสูงไปครับแต่มันก็ร้อนดีน่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
hd man
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2011, 14:27:03 »

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆครับ ของเหมือนเดิมทุกอย่างครับเราไม่เคยลดมาตรฐานลงครับ ทางร้านจัดโปรโมชั่นใหม่ครับ  อิ่มละ 99 บาททุกวันครับ  แถม pepsi ฟรีครับ  ยังไม่พอลุ้นรับรางวัลมือถืออีก 3 เครื่องครับ คูปองหมดแล้วหมดเลยน่ะครับ คูปองหมดเมื่อไหร่จับรางวัลทันทีครับ ผู้ได้รับรางวัลเราจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ  มาอุดหนุนกันเยอะๆน่ะครับ  คุ้ม กว่า นี้ไม่มีที่ไหนแล้วครับ  แล้วเจอกันน่ะครับ  0863716473
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 สิงหาคม 2011, 14:38:08 โดย hd man » IP : บันทึกการเข้า
มงคล
ระดับ ป.ตรี
*

เหนื่อยการ แต่ใจอย่าท้อ

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2011, 16:15:28 »

ไปทานมาแล้วครับ เมื่อวานนี้เอง น้ำจิ้มอร่อย มี 3 รสให้เลือก น้ำจิ้มสุกี้ น้ำจิ้มแจ่ว น้ำจิ้มสามรส เนื้อหมัก หมักได้เข้าเนื้อ จัดของได้เป็นระเบียบดี บรรยากาศเยี่ยม หัวละ 99 บาท ท่านไหนอยากได้บรรยากาศดี ๆ เชิญร้านนี้เลยครับ ไม่วุ่นวาย นั่งทานสบาย ๆ

นายมงคล หมื่นเกี๋ยง
ร้านถ่ายเอกสารมงคล หน้าวิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
โทร.087-6614381, 053-752795
harukung
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2011, 18:15:15 »

ครับเจ้าของเดียวกันกันร้าน พลอยพลัม ห้าแยกครับ ที่พะเยาไม่รู้จักกันครับ

ลงรูปให้ดูครับ

สงสัยจะคนละเต็มอิ่ม  ยิงฟันยิ้ม
Blackcat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 13:46:49 »

ชวน เพื่อน ไม่มีใครว่างไปด้วยซักคนเลย ร้องไห้

ไปซัดคนเดียว จะเป็นไรมะคับ ห้าๆ

หน้าด้านไม่กลัว กลัวไม่ได้กิน ยิงฟันยิ้ม

แล้วกระทะเป็นแบบแบนๆใช่ปะคับ จะได้คีบคนเดียวได้สดวก

เรามองดูประเทศด้อยพัฒนาแล้วคิดว่าโชคดีจังเลยที่เกิดในประเทศไทย
ส่วนคนประเทศที่พัฒนาแล้วก็มองดูประเทศไทยแล้วคิดว่าโชคดีจังเลยที่เกิดในประเทศของเขา
Ar' nea
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 15:05:48 »

เปิดตั้งแต่กี่โมงปิดกี่โมงคร้าา และโปรแปบซี่มียุช่ายป่ะค่ะ

วังน้อยยินดีต้อนรับนะค่ะ บริการประทับใจ ราคาเป็นกันเอง ราคาไม่แพง ดูแลด้วยผู้เชี่ยวชาญโดยเฉพาะ ผลิตภัณฑ์ในร้านใช้สมุนไพร100% เยี่ยมชมและกดLike ได้ที่ http://www.facebook.com/wangnoithaimassages
Yong Long Hair
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 19:42:15 »

สมุติน่ะครับ เจอแยกคอนโดเทล ก็เลี้ยวซ้ายมาทางสนามกอร์ฟเลย ไม่เกิน 200 เมตร ร้านจะอยู่ซ้ายมือ ก่อนถึงแยกเลี้ยวไปสะพานแม่ฟ้าหลวง(รด) มองเข้าไปจะเจอป้ายใหญ่ๆเลยครับ

ปล. ติเพื่อก่อ เตามันสูงไปครับแต่มันก็ร้อนดีน่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แถวร้าน คอนเนอร์ (เก่า)ใกล้ๆเชียงรายคอนโดเทล ช่ายเป่าครับ

@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

2 มือ ที่ดูเหมือนจะบอบบาง

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 19:44:27 »

วันพุธนัดเพื่อนๆไปกิน จะยัง99 อยู่ก่อเจ้า เปปซี่มีแถมอยู่ก่อเจ้า

สมองดี แกมโกง แต่เลือกที่จะเดินทางผิดเอง ก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นไป
hd man
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 20:50:30 »

ตอนนี้อิ่มละ 99 บาททุกวันครับ แถม pepsi ฟรีครับลองมาทานกันเยอะๆน่ะครับ แจกมือถือ 3 เครื่องด้วยครับคูปองมีแค่ไม่กี่ใบครบเมื่อไหร่จับทันทีครับ  ร้านเปิด 5โมงเย็นเป็นต้นไปครับ  อร่อยแน่นอนครับรับรอง สด สะอาด มาตรฐานคงที่  คุ้มค่าจริงๆครับ
แล้วเจอกันน่ะครับ
@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 20:52:31 »

ตอนนี้อิ่มละ 99 บาททุกวันครับ แถม pepsi ฟรีครับลองมาทานกันเยอะๆน่ะครับ แจกมือถือ 3 เครื่องด้วยครับคูปองมีแค่ไม่กี่ใบครบเมื่อไหร่จับทันทีครับ  ร้านเปิด 5โมงเย็นเป็นต้นไปครับ  อร่อยแน่นอนครับรับรอง สด สะอาด มาตรฐานคงที่  คุ้มค่าจริงๆครับ
แล้วเจอกันน่ะครับ
ดีจังโปรนี้ยาวดีนะคะ คงได้ไปบ่อยๆแน่เลย

สมองดี แกมโกง แต่เลือกที่จะเดินทางผิดเอง ก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นไป
3cha cafe'
มัธยม
**

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 20:55:08 »

ลงรูปบรรยากาศของร้าน หรือรูปอาหารให้ดูเป็นตัวอย่างก็จะดีมากๆนะครับ เพื่อเป็นการจูงใจลูกค้า อิอิ ยิงฟันยิ้ม

จริงจังแค่ไหน แค่ไหนเรียกจริงจัง ผิดเพียงแปดครั้ง ถึงเก้าซะที่หน๋าย.....
@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 20:58:34 »

ลงรูปบรรยากาศของร้าน หรือรูปอาหารให้ดูเป็นตัวอย่างก็จะดีมากๆนะครับ เพื่อเป็นการจูงใจลูกค้า อิอิ ยิงฟันยิ้ม
เห็นด้วยคะ ล้านตัวหนังสือยังไม่เท่าเห็นภาพ ล้านภาพยังไม่เทียบไม่ได้ถ้าต้องไปชิมเองนะคะ

3cha cafe'
มัธยม
**

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 21:02:55 »

ถามอีกอย่างนะครับ ที่บอกว่า ฟรีpepsi  ขวดเล็กหรือขวดใหญ่ ฟรีเรื่อยๆตลอดการกินเหรอครับ หรือฟรีขวดแรก  ฮืม

จริงจังแค่ไหน แค่ไหนเรียกจริงจัง ผิดเพียงแปดครั้ง ถึงเก้าซะที่หน๋าย.....
☼นุ้งนิ้งหนุ่งหนิ่งVSหนุ่งหนิ่งนุ้งนิ้ง☼
ชั้นประถม
*

知之为知之 不知为不知

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 21:04:16 »

เพิ่งไปทานมาครับ น้ำจิ้มอร่อยเหมือนเดิม แต่ ติตรงน้ำซุป ทำไมน้ำมันเยอะครับ
แถมแป๊ปซี่ 1 ขวด ฟรี ครับ  ถือว่าคุ้มครับ ไปกันสี่คน ตกคนละ 107 บาท คุ้มๆ

สิ่งที่คุณทำ  จะพิสูจน์สิ่งที่คุณเป็น
Jim2u
ระดับ ป.ตรี
*

+ ยิ่งให้ ยิ่งได้รับ +

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 21:16:07 »

* ต้องหาโอกาศไปลองแล้วละครับ ขอให้อยู่นานๆ นะครับ อาหาร ร้านบรรยากาศน่าไปมากครับ

>>>>> ร้านอธิชา พระเครื่อง <<< <<
โทร  084-8855372 , 089-7019971
ID Line..jim2u , เฟสบุก อธิชา พระเครื่อง
ให้เช่าพระเครื่อง พระบูชา เก่า-ใหม่ รูปพระ
วัตถุมงคล เครื่องรางของขลัง สร้อย ตลับพระ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์