เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 18 เมษายน 2024, 22:20:02
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  รถบังคับตราเพชรดริฟ 4WD [AULDEY DRIFT Series D ] 1:24 ราคา 600 บาท
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน รถบังคับตราเพชรดริฟ 4WD [AULDEY DRIFT Series D ] 1:24 ราคา 600 บาท  (อ่าน 20781 ครั้ง)
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #100 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2010, 14:46:02 »

ก้อไม่เห็นมีลูกค้าผมคนไหน
จำเป็นที่ต้องแจ้งเลขอีโค้ด
รวมถึงชื่อ จริง นามสกุลจริง ของผู้รับในกระทู้เพื่ออะไรครับ

+เพื่อแจ้งให้ผู้ซื้อทราบเหรอ  ถ้างั้น แนะนำว่า SMSแจ้งโดยตรงดีกว่าไหม
+เพื่อให้รู้ว่าคุณส่งของให้จริง ไม่มีโกง งั้นเหรอครับ

ขอโทษนะครับที่ถามแบบนี้ เพราะผมก็ซื้อ ขายทางเนทเหมือนกัน มันเลยทำให้กระทู้คุณดูรกๆ ขอโทษนะครับที่บอกตรงๆตามความคิดผม และลูกค้าคุณเค้าแฮปปี้ทุกคนไหมครับ ที่คุณเอาชื่อ นามสกุลจริงมาลงแบบนี้
http://www.rcblood.com/board/index.php?topic=438.0
นี่ก็ใช่

ขอโทษนะครับ ถ้าการเสนอแนะของผม คุณไม่ถูกใจ ผมแค่มองอีกด้านที่เป็นด้านตรงข้ามที่คุณมองแค่นั้นเอง

ดันๆๆ
เค้าว่าอะไรนีครับ
ลูกค้าเค้าต้องการให้ผม
แจ้งเลขที่ EMS.ในบอร์ดนี่ครับ
อิจฉาเหรอครับ

โอ้ว
ขอโทษนะครับพี่
ขอโทษอย่างแรงครับ
ไม่ได้ริษยาพี่เลยครับ
แต่เข้ามาดูแล้วเห็นแต่แจ้งอีโค้ด
ผมไม่อิจฉาพี่หรอกครับพี่
โห...เจ๋งอ่ะ นี่คือการตอบกระทู้ที่เจ๋งจริงๆๆๆ
มีดีไม่จำเป็นต้องอวดเพราะไม่ใช่พวกอวดดี ครับ
ผมไม่อิจฉาคุณพี่แม้สักนิดนะครับ เพราะถ้าผมอิจฉาผมเอามายขายแล้ว
และราคาก็ถูกกว่าคุณพี่แน่ๆครับ
และของที่ผมขายก็ดำเนินการได้ดีกว่าคุณพี่ครับ แต่คุณพี่อย่าเกรียนให้มากนะครับ
ผมแค่เสนอความคิดส่วนที่ผมคิดไปและลงท้ายกระทู้ไปแล้ว ว่าหากไม่พอใจขอโทษด้วย แหมนี่เล่นคำซะ  น่า...รัก..จริงๆๆ

เชียงรายโฟกัส เวปบ้านเฮาเพื่อคนบ้านเฮา

คนอื่น - มีเงินล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้
ผม     - มีเงินล้านเมื่อวานช่างแม่ง
rc banmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2010, 14:49:42 »

ก้อไม่เห็นมีลูกค้าผมคนไหน
จำเป็นที่ต้องแจ้งเลขอีโค้ด
รวมถึงชื่อ จริง นามสกุลจริง ของผู้รับในกระทู้เพื่ออะไรครับ

+เพื่อแจ้งให้ผู้ซื้อทราบเหรอ  ถ้างั้น แนะนำว่า SMSแจ้งโดยตรงดีกว่าไหม
+เพื่อให้รู้ว่าคุณส่งของให้จริง ไม่มีโกง งั้นเหรอครับ

ขอโทษนะครับที่ถามแบบนี้ เพราะผมก็ซื้อ ขายทางเนทเหมือนกัน มันเลยทำให้กระทู้คุณดูรกๆ ขอโทษนะครับที่บอกตรงๆตามความคิดผม และลูกค้าคุณเค้าแฮปปี้ทุกคนไหมครับ ที่คุณเอาชื่อ นามสกุลจริงมาลงแบบนี้
http://www.rcblood.com/board/index.php?topic=438.0
นี่ก็ใช่

ขอโทษนะครับ ถ้าการเสนอแนะของผม คุณไม่ถูกใจ ผมแค่มองอีกด้านที่เป็นด้านตรงข้ามที่คุณมองแค่นั้นเอง

ดันๆๆ
เค้าว่าอะไรนีครับ
ลูกค้าเค้าต้องการให้ผม
แจ้งเลขที่ EMS.ในบอร์ดนี่ครับ
อิจฉาเหรอครับ

โอ้ว
ขอโทษนะครับพี่
ขอโทษอย่างแรงครับ
ไม่ได้ริษยาพี่เลยครับ
แต่เข้ามาดูแล้วเห็นแต่แจ้งอีโค้ด
ผมไม่อิจฉาพี่หรอกครับพี่
โห...เจ๋งอ่ะ นี่คือการตอบกระทู้ที่เจ๋งจริงๆๆๆ
มีดีไม่จำเป็นต้องอวดเพราะไม่ใช่พวกอวดดี ครับ
ผมไม่อิจฉาคุณพี่แม้สักนิดนะครับ เพราะถ้าผมอิจฉาผมเอามายขายแล้ว
และราคาก็ถูกกว่าคุณพี่แน่ๆครับ
และของที่ผมขายก็ดำเนินการได้ดีกว่าคุณพี่ครับ แต่คุณพี่อย่าเกรียนให้มากนะครับ
ผมแค่เสนอความคิดส่วนที่ผมคิดไปและลงท้ายกระทู้ไปแล้ว ว่าหากไม่พอใจขอโทษด้วย แหมนี่เล่นคำซะ  น่า...รัก..จริงๆๆ

เชียงรายโฟกัส เวปบ้านเฮาเพื่อคนบ้านเฮา
ก็เอามาขายแข่งสิครับ
ผมก็ไม้ได้ว่าอะไรนี่ครับ
ถ้าคุณทำได้จริงอย่างที่ว่ามา
อย่าเอาแต่คุย

องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #102 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2010, 14:50:55 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จัดให้ตามคำขอ

คนอื่น - มีเงินล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้
ผม     - มีเงินล้านเมื่อวานช่างแม่ง
rc banmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2010, 14:52:11 »

เชิญ
motul31152
ชั้นประถม
*

« ตอบ #104 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2010, 15:23:14 »

อยู่ อ.พาน ค่าส่งกี่บาท
rc banmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2010, 15:25:44 »

อยู่ อ.พาน ค่าส่งกี่บาท
60 บาท(ลงทะเบียน)
80 บาท EMS.
ครับ
motul31152
ชั้นประถม
*

« ตอบ #106 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2010, 15:27:16 »

ขออีเมลย์ติดต่อด้วยคับ
rc banmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2010, 15:45:09 »

ขออีเมลย์ติดต่อด้วยคับ
กระทู้หน้าแรกครับ
rc banmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108 เมื่อ: วันที่ 15 มิถุนายน 2010, 19:55:04 »

up
บ้านใหม่อาร์ซี
http://banmai_rc.weloveshopping.com
rc banmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: วันที่ 19 มิถุนายน 2010, 20:44:38 »

EH215886644TH คุณสาโรจน์
rc banmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2010, 21:26:46 »

up
http://banmai_rc.weloveshopping.com
นายโอโอ้
ชั้นประถม
*

ผมเกิดมาเพื่อสร้างรอยยิ้มให้กับโลก

« ตอบ #111 เมื่อ: วันที่ 05 กรกฎาคม 2010, 22:47:13 »

เรียน เจ้าของร้านบ้าใหม่ RC และยูสเซอ Jatuvoot

ผมเห็นคุณ 2 คนทะเลาะกัน แล้วไม่สบายใจเท่าไร ผมพอจะเข้าใจความรู้สึกคุณทั้ง 2 นะ อย่าว่าผมยุ่งเลยนะ ผมหวังดีจิงๆ ที่คุณ Jatuvoot เค้าตอบกระทู้น่ะ เค้าคงหวังดีน่ะครับ เพราะส่วนใหญ่เค้าจะไม่อยากเปิดเผยชื่อจริงในเน็ตครับ เค้าก็เลยลองถามดู เค้าไม่ได้มีเจตนาลบหลู่หรืออิจฉานะครับ เค้าหวังดี มันคือคำเตือนดีๆนี่เอง ถ้าเค้าไม่หวังดีเค้าก็คงไม่เตือนหรอกครับ อย่าโกรธเค้าเลยครับ ส่วนคุณ Jatuvoot ก็อย่าโกรธเลยนะคับ พี่เค้าเข้าใจผิดน่ะ เค้าคงคิดว่าคุณไปดูถูกเค้าน่ะคับ กระทู้ที่พี่เค้าตอบคุณ มันก็แรงนิดนึงนะ เป็นผมผมก็คงเสียใจเหมือนกัน เราหวังดี แต่หาว่าเราอิจฉา แต่พี่เค้าเข้าใจผิดนะคับ อภัยให้กันเถอะคับ ดีกันนะ ทะเลาะกันทำไม ไม่ใช่เสื้อเหลืองเสื้อแดงนะคับ

ผมว่าทั้งคุณทั้ง 2 คน พิมแค่คำว่า ขอโทษ ทุกอย่างสมานฉันท์อย่างแน่นอนคับ

ส่วนเรื่องรถน่ะ ผมสนใจอยู่ครับ ถูกจิงๆ ร้านแมททอย คันละ 790 บาทคับ ผมไปถามร้านในเชียงราย 690 บาท คับ ของคุณถูกจิงๆ อยู่ห้วยไคร้เหรอคับ ไกลอ่ะ เด๋วผมขอดูข้อมูลก่อน ที่จิงผมมีแล้ว 1 คันนะ ที่ออกในกาตูนน่ะ สีเหลือง แต่มันดริฟวงกว้างไปหน่อยอ่ะ ไม่รู้ว่ารุ่นนี้จะเหมือนกันไหม แต่ผมลองดูใน คลิปของ แมดทอยนะ เจ๋งมากเลย ลองเอาคลิปในเวบเค้ามาโพสดูสิคับ ผมว่าได้ลูกค้าอีกเยอะเลย ผมทำไม่เป็นน่ะ ลองเค้าไปดูคับ http://www.weloveshopping.com/template/a39/showproduct1.php?pid=15118933&shopid=185410 ยังไงก็ขอให้กิจการรุ่งเรืองคับ ซักวันผมจะไปร้านคุณครับ
rc banmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2010, 19:06:31 »

up
rc banmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #113 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2010, 21:07:47 »

pangpondzaza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: วันที่ 04 พฤษภาคม 2012, 18:04:44 »

ถ้าผมจะซื้อผมต้องทำไงมั่ง อยากได้ๆ
pangpondzaza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115 เมื่อ: วันที่ 04 พฤษภาคม 2012, 18:05:36 »

ถ้าผมจะซื้อผมต้องทำไงมั่ง อยากได้ๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] พิมพ์